ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291

5 นักมวยปล้ำหญิงญี่ปุ่นสุดสวย

1. SAKI AKAI
    เธอคือนักมวยปล้ำหญิงที่ถูกจับตามองว่าจะเป็นอนาคตของวงการมวยปล้ำ เพราะหน้าตาที่น่ารักตลอดจนรูปร่างก็ไม่ได้ใหญ่โต กล้ามเป็นมัดๆ เหมือนนักมวยปล้ำหญิงคนอื่นๆ เธอปล้ำเป็นประจำให้กับสมาคม DDT และเปิดตัวมาได้ร่วม 2 ปีแล้ว อย่างไรก็ตามฝีมือการปล้ำของเธอยังไม่พัฒนามากนักอย่างที่หลายๆ คนคาดหวัง ตอนนี้แฟนๆ ก็พากันให้กำลังใจเธอและขอว่าอย่าเพิ่งถอดใจไปซะก่อนครับ คุณสมบัติของเธอเพียบพร้อมทุกอย่าง เพราะนอกจากจะเป็นดาราที่มีชื่อเสียงอยู่พอสมควรแล้ว เธอยังเคยรับบทเป็นนักมวยปล้ำในซีรีย์เรื่อง MUSCLE GIRL มาแล้วด้วย

2. Yuna Aisei
    เธอเป็นอดีตกราเวียร์ ไอดอล (นางแบบแนวเซ็กซี่) มีชื่อจริงว่า Yuuna Suzuki ซึ่งผันตัวมาเป็นนักมวยปล้ำให้กับค่าย STARDOM ซึ่งเธอกำลังถูกผลักดันอย่างหนักเพื่อให้มาแทนที่อดีตไอดอลชื่อดังอย่าง Yuzuki Aikawa ตำนานของสมาคมและของวงการมวยปล้ำหญิงญี่ปุ่น Yuna ถูกมองว่าจะเป็นดาวรุ่งดวงใหม่ที่ผสมผสานระหว่าง “ความน่ารัก” และ “ความรุนแรง” ของมวยปล้ำเอาไว้ได้อย่างลงตัว อย่างไรก็ตาม ปัจจุบันลีลาการปล้ำของ Yuna ยังไม่ดีอย่างที่หลายๆ คนคาดหวัง เธอได้รับเสียงวิจารณ์ในด้านลบมากมาย โดยเธอเองก็บอกว่าจะปรับปรุงการต่อสู้ของตนเองให้ดีขึ้นและต้องพยายามลบล้างภาพลักษณ์กราเวียร์ไอดอลออกไปให้ได้ ดังนั้นใครที่มีโอกาสได้ชมการปล้ำของเธอ ก็ต้องเป็นกำลังใจให้เธอด้วยนะครับ

3. KAIRI HOJO
    อีกหนึ่งนักมวยปล้ำหญิงจากค่าย STARDOM เธอใช้บทบาทของ “โจรสลัดสาว” ที่จะมาขโมยหัวใจแฟนมวยปล้ำหนุ่มๆ ทุกครั้งที่เธอขึ้นปล้ำ สำหรับ Hojo จะแตกต่างจากสองรายแรก เพราะสำหรับคนนี้ แฟนๆ ให้การต้อนรับและยอมรับฝีมือเป็นอย่างมาก เธอฝึกฝนมวยปล้ำไกลถึงประเทศเม็กซิโก โดยฝึกร่วมกับตำนานนักมวยปล้ำชื่อดังอย่าง Mil Mascaras ทำให้เธอสามารถใช้ลีลาเหินเวหาได้อย่างคล่องแคล่วว่องไว โดยมีท่า “FLYING ELBOW DROP” (กระโดดทิ้งศอก) ที่เธอทำได้อย่างสวยงามครับ สำหรับ HOJO ถูกมองว่าจะเป็นอีกหนึ่งอนาคตของสมาคม เพียงแต่อาจต้องใช้เวลาอีกสักหน่อยเท่านั้น โดยปัจจุบัน เธอมีอายุ 25 ปี ถือว่ายังมีเวลาอีกเยอะครับ !

4. ACT YASUKAWA
    เธออาจไม่ใช่คนที่เก่งที่สุดในวงการ แต่เธอคือนักมวยปล้ำหญิงที่ “โดดเด่น” ที่สุดคนหนึ่งในปัจจุบัน เพราะนอกจากหน้าตาที่ดูดีแล้ว เธอยังขึ้นปล้ำโดยใช้ตาเพียงข้างเดียว หรือจะพูดง่ายๆว่า “ตาขวาของเธอบอดสนิท” นั่นเองครับ เธอคือนักมวยปล้ำที่ทุ่มเทเพื่อมวยปล้ำเป็นอย่างมาก เธอป่วยเป็นโรคไทรอยด์พิเศษ ทำให้ร่างกายอ่อนแอมากๆ จนแพทย์ต้องยื่นข้อเสนอว่า “จะหยุดฝึกมวยปล้ำ” หรือ “จะกินยาตลอดชีวิตเพื่อให้ฝึกได้ แต่จะมีลูกไม่ได้อีกเลย” ... เธอเลือกข้อ 2 ครับ เธอตัดสินใจเดินตามฝัน โดยปฏิเสธสิ่งที่สำคัญที่สุดในชีวิตของผู้หญิง ความตั้งใจตรงนี้ถ่ายทอดไปถึงแฟนๆ ได้เป็นอย่างดี บทบาทของเธอในสมาคม STARDOM ณ ปัจจุบัน เป็นเหมือนสาวขี้เมาครับ เธอจะออกมาที่เวทีพร้อมกับเครื่องดื่มแอลกอฮอล์เสมอ ตอนนี้เธอเป็นแชมป์ Wonder of Stardom อยู่ครับ

5. SHIDA HIKARU
    ปิดท้ายกันด้วยนักมวยปล้ำที่หน้าตาดี แต่ฝึกร่างกายจนใหญ่โตกลายเป็นนักมวยปล้ำขนานแท้ กล้ามบึ้ก ซิกแพ็ก ชัดๆ ก็แล้วกันครับ ชื่อของเธอคือ “ชิดะ ฮิคารุ” เธอเริ่มอาชีพมวยปล้ำจากการเป็นดาราภาพยนตร์ก่อน และร่วม casting มาเล่นเรื่อง “Three Counts” ซึ่งภาพยนตร์เรื่องนี้เป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กกลุ่มหนึ่งที่แสวงหาความฝันของตนเอง และจากการที่เธอร่วมแสดงในเรื่องดังกล่าว เธอก็รู้สึกหลงรักมันทันที ก่อนจะฝึกฝนอย่างหนัก พัฒนาตนเอง จนปัจจุบันเธอคือนักมวยปล้ำหญิงที่ครบเครื่องที่สุดของญี่ปุ่นครับ ตอนนี้เธอสังกัดค่าย ICE RIBBON แต่ล่าสุดเธอได้ประกาศลาออกในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้าแล้วเพื่อจะเป็นฟรีแลนซ์รับงานปล้ำไปทั่วโลก ถือว่าเป็นผู้หญิงที่เอาจริงเอาจังตลอดเวลา นอกจากมวยปล้ำแล้ว เธอยังเป็นนัก “เคนโด้” ที่มีฝีมือมากด้วยครับ

CREDIT:
    http://www.clipmass.com/story/85410

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392

เบอร์ 1 เปลี่ยนมาปล้ำอย่างอื่นดีกว่าไหม อ่ะ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,827
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ปล้ำกันอ๊ะป่าวววว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    อย่าลืมดู screen shot ก่อนนะครับ ///ผิดๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    มวยปล้ำ สินะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    สาว six pack บันซายยยยยยยยยย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131

คนแรก ปล้ำแบบนี้ดีกว่าคับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    457
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    อยากถูกปล้ำ
    ไม่มีใครอยู่ครับปิดให้ด้วยครับขอบคุณครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    นักมวยปล้ำหญิงของญี่ปุ่นนี่ถ้าไม่หน้าตาดีไปเลย ก็จะอ้วนแต่ดูมีพลัง ยกตัวอย่างเช่น Aja Kong แต่จะมีฝีมือกันทุกคน ต่างจาก WWE ที่เน้นแต่หน้าตา ฝีมือไม่ได้เรื่อง คนที่หน้าตาธรรมดามีฝีมือก็ไม่ค่อยเด่นดังเท่าไหร่

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คนแรกเดดดด

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ปล้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ