ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ลองหาข่าว พวกโจรใตดีดีครับ ทำไมถึงยังอยู่ ทหารจริงๆถ้าจะบุกทำลายจริงๆทำไมจะทำไม่ได้ แต่กฏคือจะไม่ทำอะไรก็ต่อเมื่อโดนทำร้ายก่อน จุดนี้ที่ทำให้ข่าวทหารเสียชีวิต ซึ่งคำถามว่าทำไมถึงไม่บุกทลายให้เคลียร์ไปเลยล่ะ
    -ไม่งั้นคนที่โกงกินจะเอาอะไรโกงหล่ะครับ งบซื้อ อาวุธ ชุดอุปกรณ์ บลาๆ มา 100% โดนโกงกินไปเกินครึ่งล่ะมั้งนะ มันเกื้อหนุนกันอยู่ ถ้าโจรใต้ยังอยู่ งบก็มาเรื่อยๆ คนกินก็กินเรื่อยๆ พุงกาง !!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    เห็นชืื่อคนตั้งแล้ว . . . ก็นะ . . . .

คิดว่า drone หรือหุ่นที่ใช้ในการรบจริงได้ จะตัวละเท่าไหร่ครับ

ตัวละ 199 แถม m4a เหรอ ??

แล้วเกราะของมัน โดนกระสุน โดนระเบิด มันจะไม่เสียหายเหรอ ?? ฮัมวี่ว่าหนาๆยังโดนระเบิดเละเลย

แล้วถ้าเสีย ค่า maintenance จะเท่าไหร่ ?? เสียแบบบุฟเฟต์รายเดือนขั้นต่ำเดือนละ 99 เหรอ ??

ขนาดจะซื้อเครื่องบินแต่ละลำ เค้ายังคิดแล้วคิดอีกเลย ต้องซื้อเครื่องบินมือ 2 ด้วยซ้ำ

ยกเว้นว่าคุณจะใจบุญ มีปัญญาปั๊มตังได้วันละ 1,000 ล้าน แล้วบริจาคให้กองทัพ ถึงจะได้หุ่นมาใช้
    ไม่ใช่เครื่องบินมือ2ครับ เยอะกว่านั้นมากเครื่องบินมีเกรดของมัน เช่น A B C ....ฯลฯ ของไทยเราล่อไปเกรด H คิดดูสิครับผ่านอะไรมาบ้าง นั่งๆอยู่มีคนใส่ชุดทหารมานั่งข้างๆแล้วพูดภาษาอังกฤษกับคุณ. 5555
    (Credit : จากจ่าสเปโต รด. )

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ typearmyer อ่านกระทู้
    ไม่ใช่เครื่องบินมือ2ครับ เยอะกว่านั้นมากเครื่องบินมีเกรดของมัน เช่น A B C ....ฯลฯ ของไทยเราล่อไปเกรด H คิดดูสิครับผ่านอะไรมาบ้าง นั่งๆอยู่มีคนใส่ชุดทหารมานั่งข้างๆแล้วพูดภาษาอังกฤษกับคุณ. 5555
    แล้วเครื่องบินเกรด H ที่ว่า ในไทยมันมีเครื่องอะไรมั่งครับ? ผมเพิ่งจะเคยได้ยินนี่แหละ

ถ้าได้ยินมาจาก รด. ก็ขอบอกเลยครับว่า "แหล่งข่าวน่าเชื่อถือต่ำ"
    " Fortune favors the bold.."

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    คิดไม่ออกจริงๆ...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เดี๋ยวก็เปิดเทอมแล้วละครับ

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    กระทู้นี้3หน้าแล้วนะครับ จขกท.หายไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ typearmyer อ่านกระทู้
    เกินไปครับ ถ้าของมันแย่ขนาดนั้น F16 เราป่านนี้กราวด์ยกฝูงละ กริพเพนที่มาใหม่ นั่นก็ไม่ได้กระจอกๆ ไฝว้ได้ทุกชาติรอบตัว ค.ว.ย.เยอะๆครับ ฟังเค้าเล่ามาแล้วเชื่อเลย เรียกว่ามีหัวไว้คั่นหูเฉยๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อย่าได้กลัว ทางเรายังมีสาย Wizard อยู่ สกิลค่อนข้างแรง

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    แค่หาเสื้อเกราะกันกระสุนให้ใส่ยังทำไม่ได้เลย จะเอาโดรน

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ไร้สาระ เฮ้อออ