ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ทำไงให้ผุหญิงเชื่อใจ ไว้ใจครับ ?

ก็ผมจีบผุหญิงคนนึงยุคับ คุยเฟสทุกวันกับเทอคนนี้ จนวันนึงผมบอกชอบเทอคับแต่เทอบอกให้ผมรอปีหนึ่ง เพาะเทอบอกจะไม่เชื่อใจใคง่ายๆ ชอบใคง่ายๆ อีกแล้ว เพาะเทอพึ่งโดนทิ้งมา ..

ผมอยากจะถามว่า มีวิธีให้เทอไว้ใจเรวกว่าปึหนึ่งมั้ยครับ ? ผมอยากจะดูแล เทอคนนี้เรวๆอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับผมผมเจอคนแบบนี้มาเยอะนะ
    ไม่ไว้ใจใคร ดูใจนานๆ เชื่อผมเอาใจเขาบ่อยๆ ไม่นานเดียวได้เอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ก็อยู่เฉยๆไป รอเค้า ซักพัก
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อยากถามว่า คุณกับเค้า เคยเจอหน้ากันหรือปล่าว หรือแค่เจอกันในเฟสแล้วคุยจีบกัน

ถ้าเคยเจอกัน ก็จีบบ่อย ๆ ครับ เทคแคร์ เรื่อย ๆ .. แต่ถ้าจีบกันในเฟสตัวจริงยังไม่เคยเจอ ผมว่ายากนะ เพราะสมัยนี้ อะไร ๆ ก็ ไว้ใจไม่ได้

แต่ก็ไม่แน่เสมอไปเป็นตัวของตัวเองต่อไปเรื่อย ๆ วันนึงเค้าคงจะยอมใจอ่อนเองครับ

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    แสดงความจริงใจไปเรื่อยๆคอยช่วยเหลือตอนเธอมีความทุกข์เอาครับแต่อย่าฉวยโอกาศนะครับ
    ส่วนเรื่องเวลาแล้วแต่คนครับของผมใช้เวลาปีกว่าๆ กว่าผู้หญิงจะเชื่อใจ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EARTHSIKUB อ่านกระทู้
    สำหรับผมผมเจอคนแบบนี้มาเยอะนะ
    ไม่ไว้ใจใคร ดูใจนานๆ เชื่อผมเอาใจเขาบ่อยๆ ไม่นานเดียวได้เอง
    ไม่นานได้นี้ได้อะไรหรอครับ เอิ๊กๆ
    CPU: INTEL I5-4440 3.1GHz, RAM: G.SKILL 8GB, VGA: Asus GTX 760 DrectCUII OC 20GB, HDD Seagate 1TB, PSU: AeroCool 850W Case: ZalMan Case Z12 Plus 3FAN

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ก็เคยคุยกันแล้วครั้งนึงคับ ไปดูหนังด้วยกันผมก็เลี้ยงเทอ(มีเพื่อนผมไปด้วยอ่ะนะไม่ได้ 2-2) แต่ผมไม่เข้าใจอ่ะ หลังจากวันที่ไปดูหนังหนึ่งวัน เทอก็โพตตัสว่า ไม่เคยแพ้ผุชายหล่อ แต่แพ้ผุชายน่ารัก
    ละก็บอกว่าหมายถึงผมสะงั้น

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hengzabb อ่านกระทู้
    ก็ผมจีบผุหญิงคนนึงยุคับ คุยเฟสทุกวันกับเทอคนนี้ จนวันนึงผมบอกชอบเทอคับแต่เทอบอกให้ผมรอปีหนึ่ง เพาะเทอบอกจะไม่เชื่อใจใคง่ายๆ ชอบใคง่ายๆ อีกแล้ว เพาะเทอพึ่งโดนทิ้งมา ..

ผมอยากจะถามว่า มีวิธีให้เทอไว้ใจเรวกว่าปึหนึ่งมั้ยครับ ? ผมอยากจะดูแล เทอคนนี้เรวๆอ่ะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hengzabb อ่านกระทู้
    ก็เคยคุยกันแล้วครั้งนึงคับ ไปดูหนังด้วยกันผมก็เลี้ยงเทอ(มีเพื่อนผมไปด้วยอ่ะนะไม่ได้ 2-2) แต่ผมไม่เข้าใจอ่ะ หลังจากวันที่ไปดูหนังหนึ่งวัน เทอก็โพตตัสว่า ไม่เคยแพ้ผุชายหล่อ แต่แพ้ผุชายน่ารัก
    ละก็บอกว่าหมายถึงผมสะงั้น
    คุณได้วิธีทำแล้วไม่ใช่หรอครับ ไปครั้งเดียวก็ได้คำชมแล้วถ้าได้ทำอะไรร่วมกันบ่อยๆละ

ผมว่าเร็วช้าไม่ได้อยู่ที่ตัวคุณคนเดียว อยู่ที่ฝ่าย ญ ว่าพร้อมเมื่อไหร่

ผมขอยก กรณีตัวอย่างนิดนะครับ

ระวังฝ่ายหญิงเสียใจกับแฟนเก่าทำตัวเป็นนางร้ายประชดรัก มาหลอกไห้จีบพาไปนู้นนี่นั้นซื้อของต่างๆไห้โดยไห้เพื่อนผมเลี้ยงตลอด สุดท้ายมาบอกเราเป็นเพื่อนกันเถอะ โอ้ อีเห็ดสด เสียเงินไปขนาดนั้นไห้เป็นเพื่อน รายระเอียดเพื่อนผมมารู้ทีหลังว่าลืมผัวเก่าไม่ได้ กลายเป็นคนอยากหลอกคนอื่นไปซะงั้น

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKYRIM อ่านกระทู้
    คุณได้วิธีทำแล้วไม่ใช่หรอครับ ไปครั้งเดียวก็ได้คำชมแล้วถ้าได้ทำอะไรร่วมกันบ่อยๆละ

ผมว่าเร็วช้าไม่ได้อยู่ที่ตัวคุณคนเดียว อยู่ที่ฝ่าย ญ ว่าพร้อมเมื่อไหร่

ผมขอยก กรณีตัวอย่างนิดนะครับ

ระวังฝ่ายหญิงเสียใจกับแฟนเก่าทำตัวเป็นนางร้ายประชดรัก มาหลอกไห้จีบพาไปนู้นนี่นั้นซื้อของต่างๆไห้โดยไห้เพื่อนผมเลี้ยงตลอด สุดท้ายมาบอกเราเป็นเพื่อนกันเถอะ โอ้ อีเห็ดสด เสียเงินไปขนาดนั้นไห้เป็นเพื่อน รายระเอียดเพื่อนผมมารู้ทีหลังว่าลืมผัวเก่าไม่ได้ กลายเป็นคนอยากหลอกคนอื่นไปซะงั้น
    การลงทุนมีความเสี่ยงสูงครับ