ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 201

ช่วงนี้ Youtube มันเป็นเหวอะไรหรอครับ

เวลาเปิดคลิปชอบขึ้นโฆษณาตลอดเลย(ส่วนใหญ่)ต้องรอประมาณ3-4วินี้มั้ง โครตรำคาญเลย อีกอย่างยังมี Bug เล็กๆด้วยคือเวลาเปิดไปคลิปอื่นยังได้ยินเสียงคลิปเดิมที่เปิดก่อนหน้านี้แต่ภาพไม่มีแล้วนะ มีวิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    รู้สึกมันจะอยู่ที่คนอัพมั้งครับถ้าเค้าอัพแล้วใช้แบบยังไงดี แบบหารายได้ในคลิปอะครับมันจะขึ้น โฆษณาในคลิปของเค้า แล้วคนอัพจะได้เงินครับ

ผมมั่วนะอันนี้ หรือไม่ก็อาจเป็นที่ โปรแกรมอะไรที่ท่านลงมันไปใส่ตัวโฆษณาไว้ด้วยป่าว (ผมเคยเป็นนะลงโปรแกรมมั่วอะ) ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    นึกว่าผมเป็นคนเดียวสะอีก

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    น่าจะเป็นโฆษณาอีกขั้น (ได้เงินเยอะกว่า) ของ Youtube ซึ่งคนอัพคลิปสามารถตัดสินใจได้ว่าจะให้คลิปของเขามีโฆษณาแบบนี้หรือไม่ ถ้าใช่ก็รับเงินไป 555+ ไม่เกี่ยวกับโปรแกรมแฝงโฆษณาหรอก ส่วนตัวรำคาญกว่าโฆษณาข้างล่างคลิปที่เรายังพอจะคลิ๊กกากบาทออกได้เลย ไม่ต้องรอ

เรื่องกดไปหน้าอื่นแล้วยังได้ยินเสียงของคลิปก่อนหน้าอยู่ อันนี้ผมก็เป็น คงต้องรอทาง Youtube แก้ไขต่อไป

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    จริิงมันก็มีมานานแล้วนะครับ โฆษณาของ youtube แต่รู้สึกที่ช่วงนี้จะมีเยอะเพราะ น่าจะมาจากที่ youtube มีโดเมนในไทยแล้วครับ ทำให้บริษัทต่างๆก็ลงโฆษณาได้

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ของผมเป็นคนเดียวรึเปล่า แถบวีดีโอข้างๆไม่ขึ้นรูป + คอมเม้นไม่ขึ้น มันขึ้นแต่กำลังโหลด... ไปเรื่อยๆ แบบเนี้ย

ปล.เป็นเฉพาะบราวเซอร์ Spark กับ Chrome ส่วน IE ไม่เป็น - -

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้
    ของผมเป็นคนเดียวรึเปล่า แถบวีดีโอข้างๆไม่ขึ้นรูป + คอมเม้นไม่ขึ้น มันขึ้นแต่กำลังโหลด... ไปเรื่อยๆ แบบเนี้ย

ปล.เป็นเฉพาะบราวเซอร์ Spark กับ Chrome ส่วน IE ไม่เป็น - -

ของผมเป็นแบบนี้แหละ ต้องรอสักพักถึงจะขึ้นบางทีก็ไม่ขึ้น