ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    พี่ Ramis อัพเดทเกมส์ใหม่ๆแล้วหรอครับ หรือติดปัญหาอะไรหรือเปล่า
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เดี๋ยวนี้ไม่มี เกมใหม่เลยหรอครับ เห็นพี่ ramis ไม่อัพมาเป็นเดือนแล้ว ??

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดตามผลงาน อยู่นะครับพี่ Ramis เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    คุณ Ramis หายเงียบไปไหนครับ FB ก็เงียบเลย...........

กล่าวขอบคุณ
    6,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณมากครับที่คอยอัพเกมใหม่ๆตลอดมา

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Smile

ก็ต้องจากไปตามเวลาครับ ผมไม่ใช่หุ่นยนต์ถึงจะอยู่ได้ยาวนาน ที่หายไปก็เพราะไปจัดการเรื่องส่วนตัว ก็ว่าจะกลับมาอัพแต่ว่าสมัยนี้แล้วผมคิดว่าไม่จำเป็นที่จะต้องพึ่งผมอีกแล้ว
    ทั้งเน็ตที่เร็วขึ้น และก็มีหลายๆ ทางเลือก การจะหาโหลดเกมเล่นนั้นง่ายกว่าสมัยที่ผมเริ่มอัพที่ยังไม่ค่อยจะมีเว็บไทยแรงๆ มีแต่เว็บนอกที่โหลดช้าแม้จะแค่ 3GB ก็รอไปครึ่งวัน

ไหนจะเพราะผมก็สนับสนุนให้เริ่มซื้อแท้เพราะเหตุผลเดี่ยวกัน นั่นคือมันไม่ต้องไปหาซื้อเป็นแผ่นเกมเต็มราคา แต่สามารถซื้อออนไลน์ได้ง่ายๆ แถมลดราคาบ่อย

ดังนั้นผมก็เลยตัดสินใจว่าไม่กลับมาอัพอีกดีกว่า แต่ถ้าใครสนใจจะยังติดต่ออยู่กับผมก็ตามไปเว็บเดิมของผม มีอธิบายเอาไว้
    http://donatetoramis.igetweb.com/

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: