ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    แผ่นดินของพ่อ :::
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Cool [PC] OPERATION FLASHPOINT RED RIVER[2011/ENG/FULL/MF/4.7GB.]

กลับมาอีกครั้งกับเกมส์ที่มีเอกลักษณ์เป็นของตัวเองอย่างเจน อย่าง Operation Flashpoint ซึ่งภาคนี้จะกลับมาในชื่อ Operation Flashpoint: Red River กล่าวถึงเหตุการณ์ความขัดแย้งระหว่างประเทศประเทศทาจิกิสถาน เมื่อภายในประเทศเกิดสงครามกลางเมืองขั้นรุนแรง ทำให้หน่วยรบอเมริกาต้องเดินทางเพื่อจัดระเบียบจัดการ ทว่า กองทัพประชาชนจากประเทศจีนกลับเป็นที่น่าต้องสงสัย เมื่อพวกเขาสั่งให้ทหารอเมริกาออกจากพื้นที่แห่งนี้ ระบบการเล่นของ Operation Flashpoint3: Red River ให้เพื่อนๆลืมวิธีการเล่นของ Call of Duty หรือ Medal of Honor ไปได้เลยครับเกมเดินลุยยิงกระหน่ำศัตรู สำหรับเกมนี้เป็นเกมการจำลองสงครามแบบสมจริง เราจะต้องใช้ทักษะเสมือนเราเป็นทหารคนหนึ่ง เราต้องทำความเข้าใจระบบการเล่นให้ดีพอสมควรครับ เพราะเราจะต้องคอยสั่งการเพื่อน AI วางแผนการเดินทาง วางกำลังจู่โจมศัตรูตามหลักยุทธศาสตร์การรบ ตลอดจนเราจะต้องเลือกใช้อาวุธยุทโทปกรณ์ต่างๆที่มีในเกมตามหลักของความเป็น จริงด้วยครับ

• Operating System : Windows XP l Windows Vista l Windows 7
    • Processor : AMD Athlon 64 X2 Core 2 duo 2.4 Gh
    • Memory : 1GB or 2GB For Vista
    • Graphics : ATI Radeon X1800, NVIDIA GeForce 7800
    • Hard Drive : 10 GB

Ammorp Rokybusboy ::•Copy ดีๆนะครับ อย่า Copy เลยละ ! นะครับ •::

ขั้นตอนการลงเกมส์ ::••

* แตกไฟล์ทั้ง 24 PART
    * จากนั้นคลิกที่ Setup
    * ลงตามปกติ
    * จากนั้นเข้าไปที่ โฟล์เดอร์ Crack แล้ว Copy มาทับตัวเกมส์
    * เข้าตามปกติครับ
    - ถ้า Crack ไม่ได้ ก็โหลดตัวสำรองครับ เพราะมันเป็นบางเครื่องที่อาจจะใช้ Crack ตัวนี้ไม่ได้

Download Crack Full

:: การเข้าเล่นนะครับ บางคนเข้าผิดอัน :: •ดูตามรูปนะครับ•

หรือไม่ก็

ตัวนี้นะครับเป็นตัว Crack

ไม่ใช่ตัวนี้นะครับ

ตอนแรกผมก็งง เหมือนกัน

กดให้หน่อยนะครับ สำหรับมารยาทคนไทยที่ดีงาม ขอบคุณครับ
    PART ไหนเสีย PART ไหนมีปัญหา แจ้ง ROKYBUSBOY ได้เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rokybusboy : 25th September 2011 เมื่อ 15:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กำลังโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันลงcrack ไปแล้วทั้งสองตัว แต่ ก้อยังเข้าเล่นไม่ได้ครับ ต้องทำยังงัยดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เข้าเล่นตัว Crack นะครับ ไม่ใช่ตัว ที่เป็นรูปสีแดงๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟล์ 1 เสีย ครับ ซ่อมแล้วยังไม่ได้เลย
    แก้ไขที

กล่าวขอบคุณ
    4
    ปกติครับ ไม่มีไหนเสียและ ซ่อมได้หมด แตกไฟล์ปกติครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,626
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ขออนุญาต แนะนำ
    ให้โหลด จากฝากไฟล์ นี้ ครับ เล่นได้ จริง ไม่เสียเวลา ที่โหลด มา ไม่ต้อง แครก แค่ใส่รหัส แตกไฟล์ เท่านั้นครับ ( ภาพสวย เล่น ยากไปนิด แต่ ก็ดูรู้ว่าเสมือนจริง สงครามไม่ใช่ว่า จะฉายเดี่ยวได้ ถ้า คุณไม่ แน่ จริง ปาดเจ็บ คือ ตัวถ่วง ดังนั้น ต้องระวังไม่ให้ ปาดเจ็บ ดีที่สุด ใน สมรภูมิ การรบ )

[QUOTE=anantu14;253844]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    [CENTER]

Year: 2011
    Publisher: Codemasters
    Developer: Codemasters
    Genre: Modern First-Person Shooter

Operating System: XP 32bit, Vista, Win 7
    CPU: AMD Athlon 64 X2 Core 2 duo 2.4 Ghz
    RAM: 1GB RAM (2GB Vista/Windows 7), 6GB free hard drive space
    GFX: ATI Radeon X1800, NVIDIA GeForce 7800

SaveUFile 500MB/PART

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04
    Part 05 : Part 06 : Part 07 : Part 08

PASS RNP66OPFPRRV-UPBYRAMIS
    ขอให้สนุกกับเกมส์

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้อ่ะค้าบบบ มันขึ้นว่า wrong cd insert ผมเข้าตรง launcher แล้วนะ ช่วยทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    ขอบคุณครับ ^ ^