ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) CARIBBEAN! : SANDBOX PIRATE RPG (Steam Early Access) - เกม sandbox ผจญภัยในธีมโจรสลัด [+UPDATE] [2014|653MB|FC|ONE2UP|FIREDRIVE]

CARIBBEAN!: เป็นเกมแนว Action / Adventure RPG สไตล์ตามแบบฉบับเกม Mount and Blade แต่ในเกมนี้เราจะต้องสวมบทบาทเป็นโจรสลัดแทน อารมณ์ในเกมจะคล้ายเกม Assassin's Creed 4 ที่เราจะต้องหาลูกเรือ หาเสบียง หาสมบัติตามเกาะต่างๆ และจะต้องปะทะกับศัตรูทั้งบนบก และในทะเล(บนเรือ) โดยเนื้อหาในเกมจะตั้งอยู่ในศตวรรษที่ XVII แถบคราบสมุทรแคริบเบียนที่เคยเป็นจุดรุ่งเรืองของยุคโจรสลัดในอดีต ...แต่จุดเด่นที่เกมนี้แตกต่างจาก ASC4 คือ เกมนี้เป็นเกมรูปแบบกึ่ง sandbox เรามีอิสระในการต่อสร้างเรือเองได้ตามใจเรา และสามารถอัพเกรดเพิ่มความสามารถสามารถของเรือหรือตัวละครได้ ซึ่งปกติในการเล่นจะเป็นรูปแบบกราฟิก 2.5D แต่เมื่อตัดเข้าฉากต่อสู้จะเป็น Action 3D เต็มรูปแบบเพื่อเข้า้ห้ำหั่นศัตรูครับ

Publisher: Snowbird Games
    Developer: Snowbird Games
    Genre: Action, Adventure, Early Access, Indie, RPG
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

'Caribbean!' is a sandbox pirate RPG that blends the most engaging melee and firearms combat with naval battles, detailed crew management and the deep atmosphere of the pirate era. Set in XVII century’s Caribbean region, whose unspeakable riches drew many European powers and pirates into the great fight, the game lets players decide their own role and create their own pirate adventure.

Key Features:
    -----------------------------------

* Naval battles with controllable ships. There are several types of damage that ships can deal and take; Ships can lose sails and be caught on fire.
    * Players can purchase unique upgrades for their ships, like a more solid hull, fire protection, damage reduction for their crew and a greater chance to set enemy ships on fire and so on.
    * Ability to improve ship artillery and ship's crew.
    * A set of special perks available for player's character.
    * Battle planning with squad management.
    * Improved boarding system with new locations.
    * New production and trading system.
    * Meta-goals for each faction, that provide a player with global goals. If player completes them, the game is considered finished in a way. Like foundation of Franco-American alliance or repulsing English punitive expedition against pirates.
    * Adding fortress and siege artillery for city assaults.

System Requirements:

Homepage - http://snowbirdgames.com/?lang=en

INFO:

CARIBBEAN! : SANDBOX PIRATE RPG (Steam Early Access) v0.802 [Update 3] - (3DM) [อัพเดท; June 20th, 2014] | 522.76 MB ***แพทอัพเดทล่าสุด***
    drop4shared
    หรือ
    shared
    หรือ
    one2up
    หรือ
    mixture

*หมายเหตุ*
    1. ก่อนทำการแตกไฟล์หรือเข้าเล่นเกม ให้ทำการปิด Antivirus หรือ/และ ตั้งค่า Antivirus ให้ละเว้นโฟลเดอร์เกม เพราะ Antivirus บางตัวอาจมอง Crack ของเกมนี้เป็นไวรัสได้ครับ
    2. เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพท 0.802 [Update 3] ได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://goo.gl/T6xbCC <<<
    รวมตัวตัวเกมแพทรุ่นเก่าๆ ก่อนหน้านี้

CARIBBEAN! : SANDBOX PIRATE RPG (Steam Early Access) v0.801 [Update 2] - (3DM) [อัพเดท; May 21st, 2014] | 517.0 MB
    drop4shared
    หรือ
    one2up
    หรือ
    mixture

*หมายเหตุ*
    1. ก่อนทำการแตกไฟล์หรือเข้าเล่นเกม ให้ทำการปิด Antivirus หรือ/และ ตั้งค่า Antivirus ให้ละเว้นโฟลเดอร์เกม เพราะ Antivirus บางตัวอาจมอง Crack ของเกมนี้เป็นไวรัสได้ครับ
    2. เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพท 0.801 [Update 2] ได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://goo.gl/qSStGn <<<

CARIBBEAN! : SANDBOX PIRATE RPG (Steam Early Access) v0.8u1 [Update 1] - [3DM] [อัพเดท; May 6th, 2014] | 653.29 MB
    filecondo
    หรือ
    one2up
    หรือ
    firedrive

*หมายเหตุ* ก่อนทำการแตกไฟล์หรือเข้าเล่นเกม ให้ทำการปิด Antivirus หรือ/และ ตั้งค่า Antivirus ให้ละเว้นโฟลเดอร์เกม เพราะ Antivirus บางตัวอาจมอง Crack ของเกมนี้เป็นไวรัสได้ครับ

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 22nd June 2014 เมื่อ 06:33 เหตุผล: อัพเดมเวอร์ชั่น 0.802 [Update 3] (เวอร์ชั่นอัพเดท; 20/มิ.ย./2014)

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ยังกะ Mount and Blade เวอร์ชั่นโจรสลัด ขอบคุณสำหรับเกมครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ThaiCG อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ยังกะ แต่มันใช่เลยชื่อก็บอกอยู่แล้ว -0-

จริงด้วย ฮ่าฮ่า ผมก็เลื่อนลงมาแครก ๆ ๆ ไม่ได้ดูรายละเอียด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stepmeup2 : 12th May 2014 เมื่อ 13:29

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กองบัญชาการกะเหรี่ยงติดเน็ต
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ไม่ใช่ยังกะ แต่มันใช่เลยชื่อก็บอกอยู่แล้ว -0-
    ThaiCGhttp://www.facebook.com/ThaiCG ใครเล่น The Lord of The Ring online Sever:Silverlode เข้ามาคุยกันได้นะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    55 นี่มัน mount and blade ชัดๆเห็นรูปแผนที่รูปแรกนี่รู้เลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    รอมานานละ ชอบเกมซีรีย์ นี้มากๆครับ
    ???

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    coop ได้มั้ยอ่ะครับ อันนี้ ถ้าเปิด hamachi อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    ในที่สุดก็มีเกมส์เเนวนี้...ติดตามครับ...UPDATE บ่อยๆน่ะครับ...

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aunzeed001 อ่านกระทู้
    coop ได้มั้ยอ่ะครับ อันนี้ ถ้าเปิด hamachi อ่ะครับ
    ไม่ได้ครับ ปัจจุบันตัวเกมยังไม่รองรับโหมด coop แต่เพราะตัวเกมยังอยู่ในช่วงกำลังพัฒนา ในอนาคตอาจะมีเพิ่มโหมดนี้เพิ่มขึ้นมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมนี่แฟนโจรสลัด และ M&B เลยละ พอดีเลยที่มันทำออกมา 5555

กล่าวขอบคุณ
    246
    ใครพอจะมีแบบฝึกพื้นฐาน เกี่ยวกับ interface และคำแปลมั้ยครับ ยังงงๆอยู่นิดหน่อย ถึงมันจะเหมือน M&Bในหลายๆอย่างก็เถอะ

กล่าวขอบคุณ
    12
    เกมส์มีมีข่าวคราวการ UPDARE บ้างไหมครับ...(สนใจเป็นพิเศษฮ่าๆงืม)

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    มันเป็น mod ของเกม M&B Warband ครับ ผมคิดว่า MOD คงไม่ถึงขนาดทำให้ coop ได้หรอกมั้งครับ เพราะตัวเกมหลักที่เห็นก็มีแค่ SP MP

(ตอนแรกเข้ามาดูนึกว่าเกม ก๊อป mount and blade เลื่อนลงมาพึ่งเข้าใจว่าเป็น mod ของ mount and blade)
    555
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CJX อ่านกระทู้
    เกมส์มีมีข่าวคราวการ UPDARE บ้างไหมครับ...(สนใจเป็นพิเศษฮ่าๆงืม)
    อัพเดทเพิ่มแพทล่าสุด 0.801 [Update 2] ให้แล้วครับ ต้องขออภัยที่อัพเดทช้าไปหน่อยครับ

โค้ด:
    UPDATE - History:
    ================================================

Version 0.801 update notes: 
    เข้าไปดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงแก้ไขบั๊กได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://goo.gl/qSStGn <<<

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวอัพเดตโหลดไม่ได้ครับ ลองแล้ว ทั้งเว็บ ในและนอก เว็บของtaleworld ก้อไม่ได้ ลิ้งเสียหมด ช่วยอัพหน่อยได้มั้ยครับ 0.801+0.802 ขอบคุณครับ

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    4
    โคตรชอบเลย เกมแบบนี้มันส์พะยะคะ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทเพิ่มแพทล่าสุด 0.802 [Update 3] {เวอร์ชั่นอัพเดท; 20/มิ.ย./2014}

โค้ด:
    UPDATE - History:
    ================================================

Version 0.802 update notes: 
    เข้าไปดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงแก้ไขบั๊กได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://goo.gl/T6xbCC  <<<

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    เยี่ยมมมมมมมมมมมม

กล่าวขอบคุณ
    12
    ขนาด UPDATE เเล้วเวลาขับเรือสู้...ยังแล็คๆอยู่เลย...เเต่สู้ภาคพื้นเริ่มดู OK เเล้วครับ เเต่ยังมีบัคตัวเราหายเป็นบางครั้งอยู่...รอตัวเต็ม แฮะๆ

Tags for this Thread