ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 251

โปรแกรมจำลอง ios และ android พร้อม app

โปรแกรมจำลอง ios และ android พร้อม app

ไม่มี ios ไม่มี android ก็สามารถใช้โปรแกรมยอดนิยมได้ เหมือนกับว่าเรามีเครื่องเล่น ios หรือ android อยู่ 1 เครื่อง
    เพียงแค่เรามี notebook หรือเครื่องคอมพิวเตอร์เท่านั้น ที่สำคัญเลยต้องมีโปรแกรมจำลอง android ชื่อโปรแกรมนั้นว่า bluestacks พี่น้อง และเพื่อนๆ สามารถหาโปรแกรมที่รองรับกับ android

มาติดตั้งใน notebook หรือคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะได้เลย ในที่นี้ขอเสนอการติดตั้งโปรแกรมยอดนิยมที่กำลังมาแรงจนฉุดไม่อยู่ คือโปรแกรม momanzxj ครับ คุณอาจจะหาโปรแกรมอื่นๆ เช่นห้องการหาเกม

angrybird ก็ให้คุณพิมพ์ใน googleว่า angrybird.apk เพราะแอบพลิเคชั่นต่างๆในแอนดรอบจะมีนามสกุล . apk เริ่มแล้วก็ไปสนุกได้เลยครับ

วิธีการติดตั้ง app

โปรแกรม + แอบmomanzxj http://adf.ly/Yk0B1

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ฺBluestacks ใช้เป็น Emulator ได้แค่ Android

ios ใช้ใน Bluestacks ยังไม่ได้

P.s ตอนนี้ยังไม่มี Ios Emulator ออกมาเลยด้วย

http://www.bluestacks.com/

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    ใครลองแล้วมั้ง รายงานผมหน่อยอยากใช้โปรแกรมแนวนี้อยู่เหมือนกัน

ปล. รูปเล็กไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    Bluestack ยังจำลอง ios ไม่ได้นะครับ เหอ เหอ เหอ

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เจ้าของกระทู้เค้าไม่ได้ลองเองสินะ ส่วนตัวผมใช้ GenyMotion เจ๋งกว่า
    บร๊ะ บร๊ะ บร๊ะ[/B][/B]

Tags for this Thread