ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395

[3-Part] War Storm [FPS][3DM] เกม FPS กราฟฟิคเจ๋งสุดมันส์จากประเทศจีน !! 2GB [One2UP]

War Storm
    Developer: Swallow Islands personal studio
    Publisher: Swallow Islands personal studio
    Genre: First -person shooter (FPS) indie game
    Release date: May 7, 2014
    Platform: PC

China, 2013, The World terrorist organizations expand.
    The situation calls for major countries to send their military forces to deal with the crisis at hand.
    To address the situation, the United States sends an elite troop of soldiers from the anti-terrorist organization called
    WET. Their mission is to aid in the war against terror and to help the Chinese people face the enemy head on.

War Storm was developed by one individual gamer who, in his spare time over the summer,
    worked on this single player FPS game using the Unreal 3 engine.
    The game is in single player offline mtvkriar91 mode which pits you in various BOT battle scenarios.
    Future plans are to make it available in online free to play and LAN mode.

==========================================

Trailer

Screenshot

==========================================

System Requirements
    Minimum System Requirements:
    CPU: AMD Athlon 2 X245
    Memory : 2.5GB (WIN7 32) 4GB (WIN7 64)
    Graphics : NVIDIA GF 8800GT
    Hard disk capacity is recommended 4.5 GB

ขนาดไฟล์ประมาณ 2 GB

Part 1
    Part 2
    Part 3

ไฟล์เสียซ่อมได้ Recovery 10% ไว้

** จะพยามแบ่งพาทให้น้อยเข้าไว้ เพื่อการดาวโหลดที่สะดวกที่สุด **

รหัสผ่านสำหรับแตกไฟล์
    >>>> Password <<<<

อย่าลืม สนับสนุนของแท้กันด้วยนะจ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ช่วยเหลือ Uploader เพียงแค่

>>>> คลิ๊ก <<<<
    วันละครั้งแค่นั้นก็เพียงพอ ^^

พาทไหนเสีย หรือโหลดไม่ได้ PM มาได้เลย จะแก้ไขให้
    ขอบคุณหลายๆจ้า

joker123

>>> MY GAME CENTER <<<
    ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เป็นเกมประมาณไหนครับ เล่นเป็นเนื้อเรื่อง หรือยิงๆกันเเบบ เค้าเต้อครับ ขอบคุณครับบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เกมจากพี่จีน น่าสนใจมากครับ 555555555555555555555555555

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    offline หรือ online ครับ ภาพเหมือน SF2 มาก

ปล ลองเล่นดู ถ้าเป็นเกมส์แจกฟรี ก็ถือว่าทำได้ดีทีเดียว แต่ถ้าขาย ไม่รอดแน่ๆ บัคเต็ม อย่างฮา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 20th May 2014 เมื่อ 00:49

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถ้าเป็นเเนว call of duty แบบเปง แคมเปญ+co-op ก้อสนุก น้ะ ถ้าเปง ออนไลน์ คง เเย่ เพราะ ยังไง ก้อมี พวก hacker

กล่าวขอบคุณ
    1,232
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    Blog Entries
    4
    เกมส์ที่เคยมีข่าวว่าคนจีนทำคนเดียวป่าว ผมว่าใช้เลยระครับ ท่าทำคนเดียวจิงๆ เก่งมากๆ ขยันทำสุดๆ
    Windows 8.1 64 bit CPU Intel Corei7 4770 RAM 24.00 GB 1600 GPU VIDIA GTX 780TI

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    แตกไฟล์ กดเล่นได้เลย วิน7 64 บิท ไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เหมือน COD:MW3 มากครับ
    PC : Intel core i5-4440 + CoolerMaster V8GTS / GTX 760 OC / Asrock H87m / HyperX 8Gb / Thermaltake Chaser A31

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ผมดูการเคลื่อนไหวของ BOT ฝั่งศัตรูแล้วผมอดขำไม่ได้อะ 55555 เหมือนเกมสมัยตะก่อน น่ะครับที่ BOT มันจะเกินโผล่มาตั้งใจให้เรายิงต่อหน้าเลยงี้
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ผมดูการเคลื่อนไหวของ BOT ฝั่งศัตรูแล้วผมอดขำไม่ได้อะ 55555 เหมือนเกมสมัยตะก่อน น่ะครับที่ BOT มันจะเกินโผล่มาตั้งใจให้เรายิงต่อหน้าเลยงี้
    บางตัว มาแบบ moonwalk ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    offline หรือ online ครับ ภาพเหมือน SF2 มาก

ปล ลองเล่นดู ถ้าเป็นเกมส์แจกฟรี ก็ถือว่าทำได้ดีทีเดียว แต่ถ้าขาย ไม่รอดแน่ๆ บัคเต็ม อย่างฮา
    Offline จ้า

ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้คับ ถ้าจีนทำ ผมว่าใช้ได้นะเกมนี้ ถึงบางอย่างดูไม่สมบูรณ์ก็เถอะ แต่โดยรวมก็ทำออกมาดีคับ เสียอย่าง เป็นภาษาจีน อ่านไม่ออก - -

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    แรงบันดาลใจน่าจะมาจาก battlefield + COD ชัว

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    แรงบันดาลใจน่าจะมาจาก battlefield + COD ชัว
    อาจจะเป็นเช่นนั้นก็ได้ ^^

Tags for this Thread