ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - WARHAMMER 40,000 : KILL TEAM - (FAIRLIGHT) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

เป็นเกมแอ็กชั่นกึ่งยิงมุมมองบุคคลที่สาม ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นสุดยอดพลทหารของหน่วย Space Marine
    ซึ่งถูกส่งไปสำรวจ Ork Kroozer ลำยักษ์ที่กำลังมุ่งหน้าสู่ Imperial Forge World ผู้เล่นจะได้พบกับฝูง
    Ork และ Tyranid จำนวนมากที่จะพุ่งเข้ามาโจมตีอย่างไม่หยุดหย่อนตัวเกมจะให้ผู้เล่นได้เลือกคลาสต่างๆ
    ในการเล่นได้เองถึงสี่คลาสประกอบด้วยผู้เชี่ยวชาญด้านอาวุธระยะไกลอย่าง Sternguard Veteran และ
    Techmarine และยอดนักรบระยะประชิดอย่าง Vanguard Veteranและ Librarian ด้วยระบบการช่วยกัน
    เล่นแบบสองคนในจอเดียว การอัปเกรดอาวุธที่หลากหลายและฉากอันเป็นเอกลักษณ์ของ Space Marine
    ที่มีให้เลือกถึงหกฉาก จึงเป็นเกมที่แฟนๆ ของ Warhammer 40,000 นั้นพลาดไม่ได้เด็ดขาด

FileCondo || One2Up || One2Up(2)
    FireDrive || MultiUpload || JumBoFiles || SockShare

CRACK - FAIRLIGHT

FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เกมเล็กๆที่น่าเล่นอีกเกม ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เล่นไม่ได้อะครับ มันขึ้นแบบนี้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เล่นได้นะ แต่ทำไมเสียงในเกมมันเบาจังงะ

Thailand, Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ อยากให้มี Down of War 3 จัง

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ดูแฟนตาซีดีน่าลองๆ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    เล่นสองคนมันดีครับ เล่นคนเดียวยากไปสองคนนี่แป๊บเดียวเคลียเลย

Tags for this Thread