ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 119,113

[1-PART] - A NEW RECKONING - (DEFA) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

Mark Faraoh นักโทษ ตื่นขึ้นมาพบกับผีดิบบุกเข้าไปในห้องขังเพื่อจะกินเขา หลังจากที่ฆ่ามัน
    มาร์คก็จะต้องหาทางหนีจากคุก แต่ว่าการหนีจากคุกเผยให้เห็นชะตากรรมเลวร้ายยิ่งกว่าเมื่อต้อง
    พบดินแดนที่ไร้ชีวิตของมนุษย์เพราะบางสิ่งภายนอกกินทุกอย่างอย่างไร้ความปราณี มาร์คจึงถูก
    บังคับให้หาคำตอบที่จะข้ามผ่านเรื่องราวนี้ ผู้เล่นสามารถใช้ทักษะพิเศษเช่น Telekinesis ที่จะ
    คว้าหรือผลักศัตรูและใช้ teleporting คู่กับอาวุธบางชนิด ในการสร้างรูปแบบการเล่นที่มีความ
    หลากหลายวิธีการทำลายศัตรู ได้รางวัลชนะเลิศเกมอินดี้ เกมแนว Action-Horror FPS ที่ใช้
    Unreal 4 Engine ระบบ Zombified Weaponry ให้ใช้ชิ้นส่วนแขนขาศัตรูปรับแต่งปืนและ
    อาวุธประชิด คำเตือน เล่นเพื่อสุขภาพที่สามารถนำคุณไปสู่การเสียชีวิตได้เร็วขึ้น

FileCondo || One2Up || One2Up(2)
    FireDrive || MultiUpload || JumBoFiles || SockShare

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,349
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,557
    น่าเล่นมากครับ นี่มันตัวเต็มรึป่าวครับ?? ทำไมไฟล์น้อยจัง
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ดูเกมเพลย์แล้วโดนใจเลยเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้า COOP ได้นะ เล่นเพลินเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ภาพสวยจังน่าลองๆ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

Tags for this Thread