ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,173

Arrow - War Thunder Aviation & Ground Forces - Server: SA (Southeast Asia) รวมพลกันหน่อยคนไทย

โหลดเกมบน Steam ได้เลยสำหรับ PC

ลงชื่อไว้ครับใครเล่นบ้าง
    - Atsadaoutlawz (Soviet Union)
    - ponruthza3(steam), jaydream1 (Germany)
    - SmokinGood (Germany)
    - DevilBas2121 (Germany & USA)
    - Sky_walkers_ (Germany & USA)
    - PixyTH (Germany)
    - LittleBOY (USA)
    - Kuyyy (USA)
    - matar8608(steam)
    - TheKraKen (USA)
    - ZhetarBoyTh (Soviet Union)
    - Nonthapon (Soviet Union)
    - Napat(steam), Spr0gs (Germany)
    - standamlife(steam), McElia (Soviet Union)
    - Caldolas (Germany)

Tutorial & Guide

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aehrocker : 23rd October 2014 เมื่อ 17:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ลงชื่อจ้า เล่น German / ponruthza3 แอดมาหน่อยจิ สตรีมมม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอลิงค์หน่อยได้ไหมครับบน่าเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pittawut อ่านกระทู้
    ขอลิงค์หน่อยได้ไหมครับบน่าเล่นมาก
    steam เลยจ้า ฟรี หรือ http://warthunder.com/

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dreamm อ่านกระทู้
    steam เลยจ้า ฟรี หรือ http://warthunder.com/

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    ลงชื่อครับ SmokinGood สาวกเยอรมัน
    สงครามหมื่นวัน..

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    DevilBas2121 - ทัพอากาศ USA-P-51 (โมเอะ)

DevilBas2121 - ทัพบก Germans-Pz-L

ส่วนทัพเรือ มีป่าวหว้า ฮา !!!! รอแบบแปลน Tanks ไม่มาสักทีลงลาย Anime ไม่ได้ ๆ แต่ลายพราง

ปล.ท่าน EVIl_MODERN_WARFARE ชอบเหมือนกันเลยท่านแต่ผมเกลียด BF 109
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 28th May 2014 เมื่อ 09:06

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ขัยรถชนต้นไม้เบาๆ 1km/s ถึงกับตาย (โดนคลังกระสุนกระทบกระเทือน แดงอนาจ ซ่อมไม่ไดด้วย ยอมตายเพราะ ชนต้นไม้) 555+

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aehrocker อ่านกระทู้
    ขัยรถชนต้นไม้เบาๆ 1km/s ถึงกับตาย (โดนคลังกระสุนกระทบกระเทือน แดงอนาจ ซ่อมไม่ไดด้วย ยอมตายเพราะ ชนต้นไม้) 555+
    ท่านมาแนวเดียวกับผมเลย ฮ่าๆ >> ปลดล็อค Part ก่อนท่านถึงจะซ่อมได้

กล่าวขอบคุณ
    37
    ทัพบก เยอรมัน 555 เจอได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    SA นี่แค่ South Asia หรือผมคิดผิดไปเอง เพราะปกติเล่นที่เจอแต่คนจีน

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dodo250 อ่านกระทู้
    SA นี่แค่ South Asia หรือผมคิดผิดไปเอง เพราะปกติเล่นที่เจอแต่คนจีน
    ใช่ครับ ตอนนี้ โหมด รถถัง คนไทยเล่นนอย มาก ยากที่จะเจอ คนไทย / คนไทยส่วนมาก ยังเล่น World Of Tank กัน

- แต่ผมว่า ระบบ ฟิสิก ภาพ เสียง war thunder เหนือกว่าเยอะ เล่นแล้วรุ้สึก สม จริง สนุก รอซักพัก ให้คนไทยลองเล่น เดียวก็ย้ายมา กันเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dreamm อ่านกระทู้
    ทัพบก เยอรมัน 555 เจอได้นะ

จัดมาครับ !!! 555+ปีนคนละรุ่นกันเลยตอนนี้ไล่เก็บ เทียร์ 3 แล้วครับคันใหญ่ๆจะตามมาอีก 3-4 คันเลยแต่ EXP 50000 อัพ แต่เก็บง่ายกว่าเครื่องบิน ตกตาละ 1500+ ถ้าเครื่องบินรอบ หนึ่งจะถึง 1000รึป่าวยังไม่รู้ขนาด เทียร์ 4 แล้วนะนั้น

ปล.แอบโกงนิดหน่อย 555+ เพราะเล่นเครื่องบินมาก่อนเงินเลยเป็นล้าน ชื้อรถ+อัพได้เลยไม่ต้องกลัวเงินหมด แหะ ๆ ถ้าหมดก็ปั้มเครื่องบินต่อ

แถมเลยท่าน รถโมเอะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 29th May 2014 เมื่อ 20:35

กล่าวขอบคุณ
    37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    จัดมาครับ !!! 555+ปีนคนละรุ่นกันเลยตอนนี้ไล่เก็บ เทียร์ 3 แล้วครับคันใหญ่ๆจะตามมาอีก 3-4 คันเลยแต่ EXP 50000 อัพ แต่เก็บง่ายกว่าเครื่องบิน ตกตาละ 1500+ ถ้าเครื่องบินรอบ หนึ่งจะถึง 1000รึป่าวยังไม่รู้ขนาด เทียร์ 4 แล้วนะนั้น

ปล.แอบโกงนิดหน่อย 555+ เพราะเล่นเครื่องบินมาก่อนเงินเลยเป็นล้าน ชื้อรถ+อัพได้เลยไม่ต้องกลัวเงินหมด แหะ ๆ ถ้าหมดก็ปั้มเครื่องบินต่อ
    หูยยย Tiger ผมกำลัง เก็บ จะเอา ไทเกอร์ อยู๋เลย หูยย ชอบ 55 สวยบาดใจเลย

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ผมเล่นข้ามไปเอา SU-85M เลย SU-152 มันใหญ่ปืนโตเกินโหลดนาน คงพอแค่ SU-100 เพราะไม่ชอบพวกรุ่นใหญ่ๆ ไปไหนลำบากดูจากแผนที่แล้ว มีแต่เนินเขา อิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dodo250 อ่านกระทู้
    มันไม่ล็อคโซนครับเลยแห่กันมาหมดเอเชีย 555+
    เช้าๆผมจะเล่นห้อง US เพราะคนเยอะดี ปิง 280-300 พอเล่นได้ลื่นๆอยู่

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เป็นเพราะเป็นเทียร์แรกหรือเปล่าคับ รถถังมันบินๆดริฟยังไงชอบกล เกมWOT รถเค้าจะหนักๆ สมจริงกว่า

และอยากถามหน่อยคับมีเทคนิคการขับเครื่องบินไหม ยิงชาวบ้านไม่ค่อยโดนเลย มันต้องยิงเครื่องโดยตรง หรือยิงกลมๆที่มันนำเครื่องถึงจะโดน

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    เป็นเพราะเป็นเทียร์แรกหรือเปล่าคับ รถถังมันบินๆดริฟยังไงชอบกล เกมWOT รถเค้าจะหนักๆ สมจริงกว่า

และอยากถามหน่อยคับมีเทคนิคการขับเครื่องบินไหม ยิงชาวบ้านไม่ค่อยโดนเลย มันต้องยิงเครื่องโดยตรง หรือยิงกลมๆที่มันนำเครื่องถึงจะโดน

น่าจะนะครับแต่พูดได้เลยว่าหลังเทียร์ II ไปสมจริงสุดๆ เทียร์ III นี้รถหนักมากแต่ทั้งทีทั้งนั้นก็ตัวรถถังยังเป็น เบต้า อยู่รถให้เล่นก็มีแค่ 2 ประเทศ จากทั้งหมด 5 แล้วก็หลังๆถ้าไม่อัพคนอย่าหวังจะสู้ชาวบ้านได้เลยหันไม่ทันเค้า ฮาอย่างน้อยๆ เวลคน 200 กำลังดี

ส่วนเครื่องบินนี้จะยากหน่อยครับต้องยิง วงกลม ๆ สีขาวๆตามภาพ(ยิงเลยๆไปหน่อยก็ดี) ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับจุดตายของตัวเครื่อง ขนาดปีนกี่ .mm (12.7mm 20 mm 37 mm 75 mm ) กระสุนชนิดไหน

ตารางกระสุน Cr.Charles_Karino
    AP=กระสุนเจาะเกราะ ใช้ยิงรถถังกับเครื่องบินใหญ่ดี ถ้ายิงโดนก็เกิดความเสียหายแน่ๆ แต่ทำดาเมจน้อย เมื่อเทียบกับกระสุนชนิดอื่น (แต่ในทางกลับกัน ถ้าใช้กระสุนที่ดาเมจเยอะ แต่เจาะเกราะไม่สำเร็จ ก็เท่ากับว่าทำดาเมจไม่ได้เลย พูดง่ายๆคือกระสุนที่ดาเมจแรงๆอย่าง HE ถึงยิงโดนก็ใช่ว่าจะทำดาเมจได้เสมอ ขึ้นอยู่กับดวง)
    HE=กระสุนหัวระเบิด ทำดาเมจเยอะมาก แต่ว่ามีโอกาสเจาะเกราะเข้าได้น้อย
    I= กระสุนหัวเพลิง ถ้ายิงโดนถังน้ำมัน เครื่องบินจะติดไฟ แต่ถ้ายิงโดนที่อื่น จะทำดาเมจได้ไม่เยอะ
    T= Tracer กระสุนส่องสว่าง มีจุดประสงค์เพื่อให้เรามองเห็นว่ากระสุนเราไปทางไหนเฉยๆ ยิงโดนแล้วไม่มีดาเมจครับ :l
    กระสุนที่เป็นแบบผสมจะมีคุณสมบัติผสมปนกัน แต่ว่าจะมีอานุภาพไม่รุนแรงเท่ากระสุนที่เป็นชิดเดี่ยวๆครับ เช่น HEI คือกระสุนระเบิดผสมกระสุนเพลิง มันจะทำให้เครื่องบินติดไฟได้ถ้ายิงโดนถังน้ำมัน และทำดาเมจให้เครื่องบินได้ด้วย ถ้ายิงโดนที่อื่น แต่ สมมุตินะครับ ว่า HE ทำดาเมจได้ 100 HEI จะทำดาเมจได้แค่ประมาณ 70-80 ครับ

แล้วก็จะมีกระสุนชนิดพิเศษที่มีให้แค่เครื่องบินบางลำอีก
    ตัวอย่างเช่น APCR - กระสุนเจาะเกราะพิเศษ เจาะเกราะได้มากกว่ากระสุน AP
    พวกนี้ต้องเปิด Wikipedia อ่านประวัติศาสตร์ดูครับเพราะเป็นกระสุนที่ใช้แค่ช่วงสั้นๆในสงครามโลกครั้งที่ 2เท่านั้น

ตารางอัพคนของเครื่องบิน
    อันแรก เป็น Crew Upgrade ครับ (ไอคอนรูปหัวนักบิน)
    หมวด Pilot
    Keen Vision - เพิ่มระยะการตรวจจับศัตรู คือระยะที่จะทำให้ศัตรูปรากฎในแผนที่ของเรา แล้วก็ชื่อศัตรูปรากฎบนจอของเรา จะเพิ่มขึ้น ถ้าค่านี้น้อย ถึงจะเห็นเครื่องบินศัตรูเป็นจุดดำๆอยู่ไกลๆ แต่ก็ล็อคเป้าไม่ได้ แล้วศัตรูก็จะไม่ปรากฎบนแผนที่ครับ
    Visibility - ตรงข้ามกับ Keen Vision ค่านี้จะเพิ่มระยะการมองเห็นของเรา แต่ไม่ได้เพิ่มระยะการตรวจจับศัตรูครับ ถ้าค่านี้น้อย เราจะมองไม่เห็นเครื่องบินศัตรูที่อยู่ไกลออกไป เหมือนมันล่องหนได้
    G-Tolerance - เป็นค่าหลักที่ทุกคนควรอัพครับ เพราะอัพแล้วจะทำให้เครื่องบินหมุนตามเมาส์ไวขึ้น พูดง่ายๆคือถ้าอัพเยอะเครื่องบินจะหันหน้าตามที่เราบังคับไวขึ้นนั่นเอง
    Stamina - เวลาบินแล้วเคยหน้ามืดกันไหมครับ ? ถ้าอัพค่านี้แล้วจะทำให้อาการหน้ามืด/เลือดตกหัว เป็นยากขึ้นครับ ถ้าคุณขับเครื่องบินไวๆอย่างพวกเจ็ทแล้วไม่อัพค่านี้ เวลาเลี้ยวทียังใครไม่ได้เลยครับ มันหน้ามืด
    Vitality - จะมีบางครั้งที่นักบิน หรือพลปืน โดนยิงเข้าจังๆ ทำให้สลบหรือตาย ถ้าอัพค่านี้เยอะแล้วจะสลบยากขึ้น/ฟื้นไวขึ้น แต่ผมไม่อัพเลย ถ้าโดนยิงเข้าถือว่าฟาดเคราะห์จริงๆ ปล่อยไปๆ

ต่อไปเป็นหมวด Gunner
    ถ้าขับเครื่องบินที่มีแค่คนขับคนเดียว อย่าไปแตะต้องค่านี้นะครับ

Number of Experiences Gunner - อัพตามจำนวนพลปืนที่เรามีอยู่บนเครื่องบินครับ สมมุติดูแล้วเห็นว่าเครื่องบินเรามีพลปืน 3 คนก็อัพไป3 มีคนเดียวก็อัพไป 1
    จะทำให้พลปืนแสดงฝีมือได้เต็มที่ครับ
    Fire Accuracy - อัพแล้วทำให้พลปืนเล็งยิงแม่นครับ
    Fire Precision - อัพแล้วทำให้ปืนของพลยิงถีบน้อยลง กระสุนเกาะกลุ่มมากขึ้นครับ

นอกนั้นเหมือนกันกับหมวด Pilot ครับ

ต่อไปเป็นหมวด Ground Service ครับ
    Repair Speed - เอาเครื่องไปจอดแล้วซ่อมไวขึ้นครับ
    Repair Rank - เหมือนว่าจะมีผลแค่ในโหมด Hostorical/Full Real เท่านั้น คือ ตำกำหนดเลเวลของช่างซ่อมเครื่องบินครับ ถ้าช่างซ่อมเลเวลน้อยกว่าระดับของเครื่องบิน ช่างจะซ่อมไม่ได้ เช่น เครื่องบินแรงค์ 5 แต่อัพค่านี้แค่ 1 ช่างจะไม่ซ่อมเครื่องบินให้ครับ ต้องอัพให้ช่างเป็น 5ด้วย แต่ผมเล่น Arcade ไม่เคยเจอปัญหานี้ (เล่นโหมดอื่น ถ้าโดนยิงเครื่องเสียหายแล้วลงจอดไม่เคยสำเร็จเลยครับ)
    Healing Speed - ช่วยให้แพทย์สนามที่สนามบินรักษานักบิน/พลปืน ได้ไวขึ้น

สุดท้าย หมวด Qualification - อัพแล้วทำให้นักบินขับเครื่องบินที่มีอยู่ในรายชื่อในหน้านี้ได้ดีขึ้น

ส่วนอันนี้คือจุดตายของพวกเครื่องบินทิ้งระเบิดนะครับ เล็งดีๆเพราะยังไงมันบินช้าแถมลำใหญ่ แต่กะนั้นอย่าดูถูกปีนมันนะครับเพราะมีหลายอันมากแถมหมุนได้ 360 เลยนะครับ ถ้าเจอพวกอัพเต็มอย่างผมพลปีน ครบแล้ว 10 คนแถมเวลก็ 450 แล้ว

ตามภาพละครับจุดตายลำใหญ่เน้นไปที่ใบพัด ถ้ากระสุนเป็น HE ยิ่งดีครับทำให้ระเบิดได้ง่ายเล๊งยิงให้ดับทั้ง 4 เครื่อง (ตามรุ่นของเครื่องบินนะครับมีกี่อันก็ระเบิดมันให้หมด) ถ้ากระสุน เป็น 20 mm ขึ้นยิงปีกไปเลยครับหักแน่นอน

แล้วที่บอกถึงห้องคนขับจะ ดาเมจ 100% ถ้าเจอคนอัพเต็มมาก็ไม่เข้านะครับ

ปล.เครื่องบิน โมเอะแบบนี้ไม่มีใครกล้ายิงหรอกครับ 555+ แล้วก็ดูแล้ว ถ้ารถถังเปิดเต็มตัว ไม่นานได้เห็น เรือรบ แน่ๆ 100%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 30th May 2014 เมื่อ 08:33

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    โหมดรถถังเปิดให้ผู้เล่นปกรติเล่นแล้วหรอครับ (อยากลองสุดเลย เครื่องบินขับยากเกิน)

แล้วเจ้าเกมส์นี้มันลง Skin ได้ด้วยหรอครับตามอ่านตามเว็บเห็นบอกลงไม่ได้กัน

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

ไปเล่นดาวอังคารกันไหมพวกเรา

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    โหมดรถถังเปิดให้ผู้เล่นปกรติเล่นแล้วหรอครับ (อยากลองสุดเลย เครื่องบินขับยากเกิน)

แล้วเจ้าเกมส์นี้มันลง Skin ได้ด้วยหรอครับตามอ่านตามเว็บเห็นบอกลงไม่ได้กัน
    เปิดให้เล่นได้ไม่นานเองครับ

ส่วน Skin ลงได้แล้วครับของ เครื่องบินแบบแปลนมาแล้ว ส่วนรถถังยังไม่มาครับ แต่สามารถลงพวก Skin ลายพรางทหารได้ ง่ายๆก็ตัดแปะนั้นละ

วีธีทำ เครื่องบินกับรถถังทำเหมือนกันครับ

^
    ^
    ^
    ^
    เครื่อง J ผมยังไม่ได้เลย ขาดของ IV 2 ลำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 30th May 2014 เมื่อ 03:59

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้

รถถังเกมนี้ดรีฟได้ครับถ้ามาไวๆ แล้วเลี้ยวกระทันหัน เหมาะกับเข้าโค้งแรงๆ (ผมดรีฟเจ้า t-50 ลงเนินจนหงายท้อง 555+) หรือ กลับหลังอย่างกระทันหันอย่างไวเพื่อส่อยศัตรูที่มาข้างหลัง ไม่ต้องมาเลี้ยวทีละนิดๆ ผมชอบมากๆตรงนี้

กล่าวขอบคุณ
    37
    ผลของการ ซิ่ง แล้ว ดริฟ 55

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กำลังติดใจ Fw 190A-5/U2 ติดปืน 20มม 6กระบอก

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    น่าสนครับ ถ้าเทียบกับ World of Tanks นี่เล่นยากไหมครับ ตอนนี้เบื่อ WoT มากๆๆ ผู้เล่นทำตัวน่าเบื่อจริงๆ
    ทำหน้าที่กันไม่ได้เรื่องเลย ซุ่มมันอยู่นั่นแหละ แต่เกมนี้มีทั้งบกทั้งอากาศ กลัวว่าจะเล่นยากยังไงเดี๋ยวมาลงชื่อไว้ถ้าชอบนะครับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karukuk อ่านกระทู้
    น่าสนครับ ถ้าเทียบกับ World of Tanks นี่เล่นยากไหมครับ ตอนนี้เบื่อ WoT มากๆๆ ผู้เล่นทำตัวน่าเบื่อจริงๆ
    ทำหน้าที่กันไม่ได้เรื่องเลย ซุ่มมันอยู่นั่นแหละ แต่เกมนี้มีทั้งบกทั้งอากาศ กลัวว่าจะเล่นยากยังไงเดี๋ยวมาลงชื่อไว้ถ้าชอบนะครับ
    มีแบ่งระดับไว้ครับถ้าไม่ชอบยากก็เล่นโหมด Arcade battle มีเป้าบอกจุด Weak spots ตัวเกมไม่มีระบบ HP หรือ Damage บอกจำนวนว่าเข้าเท่าไหร่เลือดเท่าไหร่ ยิงเจาะเกราะเข้าคือมันจะไปโดนภายในตัวยาพหนะเอง ว่าจะโดนจุดสำคัญหรือไม่ ถ้าโดนจุดเก็บกระสุนคือ ดอกเดียว บู๊ม! มีระบบ AI มาร่วมแจม แต่เป็นพวกเทียร์ต่ำๆ ไปไหนก็ไปแต่ทางเดิม ฉลาดน้อย ผมโดนมันดันตูดไปให้ศัตรูยิงก็เยอะ ฮ่า ห้ามไปขาวงทางมันป็นอันขาด ไม่งั้นรถคุณจะโดนแม่เหล็ก AI ดูดเอา

ผมชอบที่สุดคือโหมด Simulator ใช้สมองในการเล่นอย่างมหาศาล และต้องจดจ่ออยู่ตลอดเวลา ถ้าเล่น MT ดีหน่อยมี Arty View ให้กด 5 ส่องศัตรูและสนับสนุน

พึ่งเล่นจบเมื่อกี่ ผมยอมเสียเวลาซ่อม 3 นาที เพื่อไม่ให้ยอมตายในเกมแม้แต่ตาเดียว เพราะมันเล่นได้แค่ตาเดียวเท่านั้นในโหมดนีั ตายอีกคือจบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aehrocker : 30th May 2014 เมื่อ 12:47

Tags for this Thread