ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Blog Entries
    4
    ไม่ได้อยู่ดีครับ ยังขึ้นเหมือนเดิม หรือต้องลองโหลดตัวเกมใหม่เลยครับ ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    กล่าวขอบคุณ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เข้าเกมไม่ได้อ่ะมันขึ้นว่า The program can't start because MSVCR100.dll is missing from your computer.try reinstalling the program to fix this problem

The program can't start because MSVCR100.dll is missing from your computer.try reinstalling the program to fix this problem ผมลองโหลด ตัว ที่ ชื่อ MSVCR100.dll มาล่ะ เอาไปลงในตัวเกม ก็ยังเล่นไม่ได้ มันยังถามหา MSVCR100.dll ยุเลยอ่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengvipoo อ่านกระทู้
    The program can't start because MSVCR100.dll is missing from your computer.try reinstalling the program to fix this problem ผมลองโหลด ตัว ที่ ชื่อ MSVCR100.dll มาล่ะ เอาไปลงในตัวเกม ก็ยังเล่นไม่ได้ มันยังถามหา MSVCR100.dll ยุเลยอ่ะ
    ผมแก้ ได้ล่ะที่นี้ติดตรงนี้เลย Cannot connect to the steam client. this application will close ผม ลงsteam แล้ว มันก็ยังขึ้นมา อีก

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 72

ขึ้นแบบนี้เเก้ยังไงครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ professor_x อ่านกระทู้
    ผมลงแคร๊กแล้วขึ้นงี้อ่ะ

ใครรู้ว่าแก้ไงช่วยบอกผมที
    อันนี้เหมือนจาเป็นที่แอนตี้ไวรัสอะนะ ลองปิดแอนตี้ไวรัสก่อนลงแคร็กครับ ส่วนมากCrackของCordexมักเป็นงี้แหละ ตอนเล่นก็ต้องปิดแอนตี้นะ บางทีเปิดเครื่องมาเล่นใหม่ไฟล์แคร็กโดนดึงไปยุพื้นที่กักเก็บซะแล้ว ทำได้คือกู้คืน อันนี้แล้วแต่ว่าใช้แอนตี้ตัวไหน ลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paneons อ่านกระทู้
    อันนี้เหมือนจาเป็นที่แอนตี้ไวรัสอะนะ ลองปิดแอนตี้ไวรัสก่อนลงแคร็กครับ ส่วนมากCrackของCordexมักเป็นงี้แหละ ตอนเล่นก็ต้องปิดแอนตี้นะ บางทีเปิดเครื่องมาเล่นใหม่ไฟล์แคร็กโดนดึงไปยุพื้นที่กักเก็บซะแล้ว ทำได้คือกู้คืน อันนี้แล้วแต่ว่าใช้แอนตี้ตัวไหน ลองดูครับ
    ทำแล้วครับ... แต่ก็ยังไม่ได้ ว่าจะลองโหลดใหม่ดู

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ลงได้เล่นได้100%ครับ เล่นจบแล้วคับ สนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    สำหรับใครที่ Win 8 แล้วเล่นไม่ได้ขึ้นว่า stopped working นะครับให้คลิกขวาที่ไอค่อนเกมแล้วกด เรียกกับประมวลผลกราฟิก แล้วกด ตัวประมวลผลประสิทธิภาพสูงสุดของ nvidia แล้วเกมจะรันขึ้นครับ จากนั้นค่อยปรับคุณภาพเอาเอง
    ผมลองแล้ว Windows 8 Pro Build 9200 ถ้าไม่ได้ลองอัพเดทวินโดว์ดูก่อนครับ
    ยาที่ดีที่สุดเวลาที่ทะเลาะกับแฟนคือ "การนึกถึง 10 นาทีแรกที่ได้เป็นแฟนกัน"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paneons อ่านกระทู้
    เครื่องผมลงวินโดว์ใหม่ ยังไม่มีแอนตี้ไวรัสเลยครับ มันก็เป็น

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    เกมแนวแปลกน่าลอง.....คงต้องใช้ความคิดมากๆ
    เดี่ยวสูบก่อน ขอบคุณครับ...

เห็นมีปัญหา the application was unable to start correctly 0xc00007b
    ไม่ก็ Stopped working เล่นไม่ได้กันเยอะ เลยยิ่งอยากลอง
    แต่ก็มีคนที่เล่นได้ก็หลายละ ลุ้นๆ เดี่ยวมารายงานครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pop99 : 4th July 2014 เมื่อ 16:11

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    เกมแนวแปลกน่าลอง.....คงต้องใช้ความคิดมากๆ
    เดี่ยวสูบก่อน ขอบคุณครับ...

เห็นมีปัญหา the application was unable to start correctly 0xc00007b
    ไม่ก็ Stopped working เล่นไม่ได้กันเยอะ เลยยิ่งอยากลอง
    แต่ก็มีคนที่เล่นได้ก็หลายละ ลุ้นๆ เดี่ยวมารายงานครับ
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ 7x64บิต ผมโหลดFireDrive 1 Part Link 2 แรงเต็มสปีดตลอด ชั่วโมงกว่าๆก็เสร็จ
    แตกไฟล์ลงเกม ลงแคร้ก เข้าเล่น ได้ชัวครับ แนะนำท่านที่มีปัญหา ให้ลองหา vcredistx86 x64 DirectX ไรพวกนี้มาลงให้เยอะๆไว้ก่อน
    ยิ่งลงวินใหม่ๆ ลงเกมมาน้อยนี่ยิ่งขาดเยอะ ลองแก้ๆกันไปครับ ผมเล่นได้ท่านก็ต้องเล่นได้ ถ้า x64 เหมือนกัน ขอบคุณท่านรามิสอีกครั้งครับ เร็วเสมอเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เล่นได้ 100% เกมแนวตอบคำถาม คล้ายๆ the walking dead เนือเรื่องมันสุดน่าติดตาม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ ผมลองแล้วลงเล่นได้ชัว วิธีปรับเต็มจอ เข้าเกมก่อน แล้วไปที่ option ครับ

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    2
    เฮ้อ ขอบคุงคับ ลืมดู เล่นได้แต่ 64 บิต 32 บิตอดเล่นนเบยยยยยเซ้ง ต้องลงวินโดวน์ใหม่ช่ะม่ะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับ
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มันบอกรหัสผ่านผิดอ่ะครับ ทำไงดี T^T

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เล่นไม่ได้ แตกไฟล์ไม่ได้ รหัสผ่านผิด จะเล่นๆๆ ดิ้นๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รอ repack มาดีกว่า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใครที่เป็นstopped workingลองแก้วิธีนี้ดู
    -คลิกขวาที่Shortcutที่หน้าจอ
    -เลือกPropties
    -ช่องTargetใส่ -dx9 ลงไป

กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ชอบคุณครับ พึ่งมาโหลด

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    คือของผมลงเกมส์เสร็จเเล้วคลิกเข้าเกมส์ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยคับ ไมมีไรขึ้นมาเลยคับ วินโด 8.1

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    มันขึ้นยังงี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prodook01 : 1st September 2015 เมื่อ 06:36

Tags for this Thread