ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763

(spoiled) Gundam UC ep.7 สงสัยมากเลย ผู้รู้รบกวนหน่อยครับ

ตอนที่ Unicorn สู้กับเจ้ายักษ์ Neo Zeong ทำไมถึงเป็นแบบนั้นได้

แล้วพากันย้อนอดีตไปไหนมั่งก็ไม่รู้ ผมดู 2 รอบยังไม่เข้าใจเลย

พระเอกก็อินดี้จัด -*-

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    ตอนที่ Unicorn สู้กับเจ้ายักษ์ Neo Zeong ทำไมถึงเป็นแบบนั้นได้

แล้วพากันย้อนอดีตไปไหนมั่งก็ไม่รู้ ผมดู 2 รอบยังไม่เข้าใจเลย

พระเอกก็อินดี้จัด -*-
    Gundam UC ep.7 สปอยจัดเต็ม ผมก็เริ่มดู UC ได้ไม่นาน ตอนนี้ก็ดูหมดแล้วครับจะเหลือก็แต่ ภาค ZZ กับภาค 0079 ภาคแรก เพราะหาดูไม่ได้ ผมรอ gundam the origin ปีหน้านั้นละ เร็วๆนี้ว่าจะไปกด gundam the origin 23 เล่ม ตามท่าน helos บอกเหมือนกัน ก็เริ่มรู้อ่ะไรบ้างแล้วแต่ยังไม่ลึกมากเท่าไร ผมก็ดู UC ep.7 จบเมื่อวานเหมือนกัน มาริด้า ตาย ม่ายจริงงงงงงง(อยากจะฆ่าไอ รีดดี้ จริงๆ) ส่วน Neo Zeong ง่ายๆครับ โดนอัด อย่างโหด ม้าขาวไม่ต้องติดอ่ะไรเลยก็ชนะได้ด้วยมือป่าว ๆ

แถมเพลงปิดฉาก GUNDAM UNICORN EP 7 จบ (ผมชอบ ed ของ 3-4-6 มากกว่า 7 ก็เพราะดี)

ปล.ผมยังไม่รู้เลยสงคราม 1 ปีมันเกิดได้ยังไง เพราะไม่ได้ดู 0079 ละมั้งนะ แล้วก็ใครดู EP.7 แล้วตกลง ชาร์กับอามุโร่ตายจริงๆเรอะตามฉากนี้เลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 7th June 2014 เมื่อ 08:50

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    อยากดู จัง EP 7 หาไม่เจอออ