ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] STATE OF DECAY : LIFELINE - SKIDROW - (2014 l ENG l 2.17GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นเป็นหัวหน้าหน่วยทหาร Greyhound One ซึ่งถูกส่งไปยังเมือง Danforth โดยมีภารกิจในการช่วยชีวิตนักวิจัย ซึ่งกำลังหาวิธีรักษาเหล่าผู้ติดเชื้อ โดยเนื้อหาในเกมจะเกิดขึ้นในช่วงแรกของการระบาดของเชื้อ ส่งผลให้กองกำลังต่างๆ ของคุณ จะยังคงได้รับการสนับสนุนทางสะเบียงและการยิงปืนใหญ่สนับสนุนโดยใน DLC นี้คุณจะเริ่มต้นพร้อมกับฐานทัพที่มีกองกำลังทหารและอาวุธเพรียบพร้อม แต่เมื่อการต่อสู้กับเหล่าซอมบี้ดำเนินไปเรื่อยๆ เสบียงและกำลังสนับสนุนของคุณจะค่อยๆหมดไปส่งผลให้คุณต้องดิ้นรนป้องกันฐานทัพด้วยวิธีใหม่ๆ ระหว่างการเล่นคุณจะได้ขยายฐานทัพ ออกช่วยเหลือผู้รอดชีวิต และหาทางป้องกันฐานทัพเอาไว้ นอกจากนั้นแล้วใน Lifeline จะมีอาวุธใหม่ๆ กว่า 40 ชนิด การนำเสนอ Field Workshop ที่ช่วยทำให้ผู้เล่นสามารถซ่อมแซมอาวุธได้ง่ายขึ้นและอัพเกรดเป็น Ammunition Shop ที่สามารถสร้างอาวุธหรือใช้เรียกเฮลิคอปเตอร์เพื่อลำเลียงกระสุนปืนหรืออุปกรณ์อาวุธต่างๆมาให้เราได้

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

STATE OF DECAY : LIFELINE - 2.17GB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.ก็อปไฟล์ในโฟลเดอร์ SKIDROW ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    2
    ได้ จะมายืนยันให้นะฮับ
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณคับ

Tags for this Thread