ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    มาแนะนำเฉยๆ น่ะครับ ว่าโปรแกรมนี้ใช้ได้จริง
    โปรแกรมนี้ผมเคยใช้นานแล้ว ปั้มได้จริงวัน 100-300(ประมาณวันล่ะ 8-10 ชม.) นี้และเคยสูงสุดปั้มเป็นวันลิ้งมันขึ้นเป็น 8000+(ในโปแกรมน่ะ555)
    หลักการทำงานก็คือมันคอยสุ่มไอพีทั่วโลก มาเข้าชมลิ้งเราแล้วให้ ADF นับ(ถ้าได้ us เยอะๆ ก็โชคดีไป) เราก็ได้ยอกวิวไป
    ส่วนตัวยังไม่เคยโดนแบน แต่แนะนำให้สมัครไอดีใหม่
    กว่าจะได้ 5 US เป็นเดือนเหมือนกัน มาคิดๆแล้วไม่คุ้มค่าไฟครับ ถ้าใครคิดจะปั้มแบบจริงจัง ไม่แนะนำ
    แต่ถ้าปั้มเล่นๆ เวลาว่าง อันนี้ก็ตามสดวกครับ ถือว่าเป็นค่าขนม ผมได้สูงสุด 12 US หลายเดือนเหมือนกันครับ ตอนนี้เลิกไปนานแล้ว(ไม่ค่อยมีเวลา)

ข้อแนะนำ เฉยๆ
    *ไม่ควรปิด แอนตี้ไวรัส หรือ ไฟลวอร์ เพราะมันพามัลแวร์ โทรจัน สปาย มาเพียบ ตามลิ้งที่ขึ้นในโปแกรมเลย (เปิดไม่เปิด ก็ใช้โปแกรมได้เหมือนเดิม)
    *ส่วนใหญ่ 3 ลิ้งแรกจะได้เยอะ(เครื่องผมได้ 5 ลิ้ง)ผมลองใส่ 3 ลิ้งก็ปั้มได้ไม่ต่างกันมาก
    *เวลาใช้โปแกรมเหมือนเน็ตมันดาวน์ คล้ายๆโหลดบิต หรือพอกซี่ เน็ต (เข้าเว็บช้าลง)ไม่รู้เป็นคนเดียวมั้ย

ปล.แค่มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lamous : 25th June 2014 เมื่อ 14:16

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamous อ่านกระทู้
    มาแนะนำเฉยๆ น่ะครับ ว่าโปรแกรมนี้ใช้ได้จริง
    โปรแกรมนี้ผมเคยใช้นานแล้ว ปั้มได้จริงวัน 100-300(ประมาณวันล่ะ 8-10 ชม.) นี้และเคยสูงสุดปั้มเป็นวันลิ้งมันขึ้นเป็น 8000+(ในโปแกรมน่ะ555)
    หลักการทำงานก็คือมันคอยสุ่มไอพีทั่วโลก มาเข้าชมลิ้งเราแล้วให้ ADF นับ(ถ้าได้ us เยอะๆ ก็โชคดีไป) เราก็ได้ยอกวิวไป
    ส่วนตัวยังไม่เคยโดนแบน แต่แนะนำให้สมัครไอดีใหม่
    กว่าจะได้ 5 US เป็นเดือนเหมือนกัน มาคิดๆแล้วไม่คุ้มค่าไฟครับ ถ้าใครคิดจะปั้มแบบจริงจัง ไม่แนะนำ
    แต่ถ้าปั้มเล่นๆ เวลาว่าง อันนี้ก็ตามสดวกครับ ถือว่าเป็นค่าขนม ผมได้สูงสุด 12 US หลายเดือนเหมือนกันครับ ตอนนี้เลิกไปนานแล้ว(ไม่ค่อยมีเวลา)

ข้อแนะนำ เฉยๆ
    *ไม่ควรปิด แอนตี้ไวรัส หรือ ไฟลวอร์ เพราะมันพามัลแวร์ โทรจัน สปาย มาเพียบ ตามลิ้งที่ขึ้นในโปแกรมเลย (เปิดไม่เปิด ก็ใช้โปแกรมได้เหมือนเดิม)
    *ส่วนใหญ่ 3 ลิ้งแรกจะได้เยอะ(เครื่องผมได้ 5 ลิ้ง)ผมลองใส่ 3 ลิ้งก็ปั้มได้ไม่ต่างกันมาก
    *เวลาใช้โปแกรมเหมือนเน็ตมันดาวน์ คล้ายๆโหลดบิต หรือพอกซี่ เน็ต (เข้าเว็บช้าลง)ไม่รู้เป็นคนเดียวมั้ย

ปล.แค่มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆน่ะครับ
    ตอนนี้ Adf มันเปลี่ยนระบบใหม่ 10 วันจะจ่ายให้เลย(สำหรับสมัครใหม่)ไม่ว่าได้กี่ view ก็ตาม

ลองกลับมาทำใหม่น้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    เปิดได้กี่ Link ขึ้นอยู่กับ Ram และความเร็ว Internet ของแต่ละคนจ้า โปรแกรมมันจะประมวลและตัดสินเอง ของเค้าเปิดได้ 6 link
    ==============================================================

โปรแกรมนี้สามารถใช้ได้จริง แต่มันจะพาไวรัสต่างๆเข้าเครื่องของท่านเยอะแยะเลยนะ แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้กับ sandboxie

เพราะมันจะกันไวรัสไม่ให้เข้าเครื่องท่านได้
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ตอนนี้เปิดได้ 5 ลิงค์เเล้วครับผม

กล่าวขอบคุณ
    5
    ตอน นี้ ผม ปั้มไม่ขึ้นเเล้วอะครับ ตั้งค่าตามที่ เเนะนำ มาเเล้วเเต่ ปั้มไม่ขึ้นซัก วิวเลย ในโปรแกรมขึ้น 80 เเล้ว ในเว็บขึ้่น0 อยู่เลยอะครับ

แต่พอมาปั้ม linkbucks <<< ในโปรแกรมขึ้น 40 ในเว็บขึ้น 39 เว็บนี้มันขึ้นให้อะครับ ตอนนี้มัน ปรับปรุงระบบ เเล้วหรือปล่าวครับ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    1
    คอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เจ๋งเป้งไปเลยครับว่างๆน่าลอง

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auttaponzaza อ่านกระทู้
    ตอน นี้ ผม ปั้มไม่ขึ้นเเล้วอะครับ ตั้งค่าตามที่ เเนะนำ มาเเล้วเเต่ ปั้มไม่ขึ้นซัก วิวเลย ในโปรแกรมขึ้น 80 เเล้ว ในเว็บขึ้่น0 อยู่เลยอะครับ

แต่พอมาปั้ม linkbucks <<< ในโปรแกรมขึ้น 40 ในเว็บขึ้น 39 เว็บนี้มันขึ้นให้อะครับ ตอนนี้มัน ปรับปรุงระบบ เเล้วหรือปล่าวครับ?
    แล้ว ได้เงินไวดีไหมอะครับ linkbuck อะ
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ลองแล้วนะครับ ใช้โน๊ตบุ๊คเปิดไว้ทั้งวันทั้งคืนเหมือนกันพอดีเปิดบอทเกมไปด้วย ดูเหมือนจะกินทรัพยากรเครื่องด้วยนะครับโปรแกรมนี้ กินทั้ง ram และ cpu ส่วนเน็ตก็มีการดาวน์โหลดอัพโหลดประมาณ 1 MB ตลอดเวลา วันนึงนิผมดาวน์โหลดอัพเห็น 20GB เห็นจะได้ ตอนนี้ได้วันละ 300 วิว ก็ตีเป็น 0.1 ต่อวัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมขอ ถามหน่อยนะครับ ว่า กี่วันถึงจะได้เงิน แบบว่าผม 24 - 30 พอวันนี้ วันที่ 1 มัน หายไปหมด แต่ total ยังอยู่ ส่วนของเก่า ค่าจ้างเป็น 0.00000 ยาว ตอนแรกไปดูใน paypal นึกว่าจะโอนเงินมาให้แต่ไม่มี สักบาท เออ อีกอยา่ง ลบโปรแกรมทิ้งยังไง แล้วอีกอย่าง paypal ของยังไม่ได้ ยืนยันตัวด้วย

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ midznight อ่านกระทู้
    แล้ว ได้เงินไวดีไหมอะครับ linkbuck อะ

ก็ ตอนนี้ 1700 ในโปรแกรม ในเว็บ 1657 อะครับ ขึ้นดีมาก linkbuck อะครับ แต่มันจะ จ่ายก็ต่อเมื่อ 10.00$ อะครับ เรียกกันว่าเก็บกันยาวๆเลยทีเดียว

วันนึงผมได้ 800-1000 วิว ในโปรแกรม เอาเข้า จริงในเว็บ มันมาให้ถึง 800-900 เลยทีเดียว เเต่พอ มาทำของ

ที่ เจ้าของกระทู้เเนะนำ วันนึง ในโปรแกรม 300 ของจริงในเว็บ ไม่ถึง 100 เลย -*- ผมเลยเปลี่ยนมาปั้มของ linkbuck แทน ตอนนี้ ยอดเงิน 7.86 กว่าๆเเล้ว เรียกได้ว่าอีกไม่ไกล เลย ทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    เจ๋งๆน่าลองครับ แต่ว่าผมไม่ใช่พวกอัพเกมอ่าครับทำเงินกับเว็บแนวนี้ยังไงดีครับ linkbuck adfly

กล่าวขอบคุณ
    111
    ผมไปเจอคลิปนี้เป็นไงรายงานหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auttaponzaza อ่านกระทู้
    ก็ ตอนนี้ 1700 ในโปรแกรม ในเว็บ 1657 อะครับ ขึ้นดีมาก linkbuck อะครับ แต่มันจะ จ่ายก็ต่อเมื่อ 10.00$ อะครับ เรียกกันว่าเก็บกันยาวๆเลยทีเดียว

วันนึงผมได้ 800-1000 วิว ในโปรแกรม เอาเข้า จริงในเว็บ มันมาให้ถึง 800-900 เลยทีเดียว เเต่พอ มาทำของ

ที่ เจ้าของกระทู้เเนะนำ วันนึง ในโปรแกรม 300 ของจริงในเว็บ ไม่ถึง 100 เลย -*- ผมเลยเปลี่ยนมาปั้มของ linkbuck แทน ตอนนี้ ยอดเงิน 7.86 กว่าๆเเล้ว เรียกได้ว่าอีกไม่ไกล เลย ทีเดียว
    เดี๋ยวถ้าได้เงินแล้ว

เข้ามารายงานตัวด้วยนะ

กลัวแบบว่า ได้เกือบครบ 10$ แล้ว โดนแบนซะแล้ว งี้อะ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ทำไมแอดฟายมันไม่ขึ้นยอดวิวเลยอ่า แต่พอเปลี่ยนมาเป็นลิงค์บักขึ้นเยอะอยู่ ใครเป็นบ้างครับ แล้วแก้ได้ไหมอ่า

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ numunho อ่านกระทู้
    ทำไมแอดฟายมันไม่ขึ้นยอดวิวเลยอ่า แต่พอเปลี่ยนมาเป็นลิงค์บักขึ้นเยอะอยู่ ใครเป็นบ้างครับ แล้วแก้ได้ไหมอ่า
    ถ้าใช้ link buck ได้ ก็ลองดู ครับ ผม ได้เงินจาก adfly จริงๆแล้วแต่ ก็ต้อง เปิดเรื่อยๆ แหละครับ
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    รู้สึกจะกดปรับเป็นนานาชาติเหมือนกับ จขกท แล้วมันจะคลิกช้ามากครับ ผมลองของ linkbuck 4 ลิงค์ปรับตามท่าน อีก 1 ลิงค์ไม่ปรับไรเลย ปรากฎว่าลิงค์ที่ไม่ปรับไรเลยคลิกเยอะกว่านานาชาติเยอะเลยครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imh2o อ่านกระทู้
    รู้สึกจะกดปรับเป็นนานาชาติเหมือนกับ จขกท แล้วมันจะคลิกช้ามากครับ ผมลองของ linkbuck 4 ลิงค์ปรับตามท่าน อีก 1 ลิงค์ไม่ปรับไรเลย ปรากฎว่าลิงค์ที่ไม่ปรับไรเลยคลิกเยอะกว่านานาชาติเยอะเลยครับ = =
    ปัญหา คือ คลิกเยอะกว่า แต่ มัน ได้เงิน น้อยไง ครับเช่น ของไทยได้ 0.00020 ของ อเมริกา ได้ 0.00400 มันมากกว่ากัน 20 คลิก ใน คลิกเดียว นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ numunho อ่านกระทู้
    ผมไปเจอคลิปนี้เป็นไงรายงานหน่อยครับ

มันคล้ายๆ กัน อะครับ

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    1
    ปั้มได้จิง แต่ผมไม่แนะนำครับ มันเหมือนการโกงอ่ะ (ไม่รุ้ว่าผมโลกสวยไปป่าว ) ถ้ามีคนปั้มมากๆบริษัทเขาอาจจะล่มก้ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaboommo อ่านกระทู้
    ปั้มได้จิง แต่ผมไม่แนะนำครับ มันเหมือนการโกงอ่ะ (ไม่รุ้ว่าผมโลกสวยไปป่าว ) ถ้ามีคนปั้มมากๆบริษัทเขาอาจจะล่มก้ได้ครับ
    คงจะ ประมาณนั้นแหละครับ บริษัทเขาคงจะล่ม ก็ได้นะ แต่จริงๆ เงินที่เราไปปั้มได้มา ตั้งไม่ถึง 0.00001% ของบริษัทเขาเลยนะ ผมว่า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Adfly มันนับยอดวิวยังไงอะครับ ต่อวันหรือ ทุก ชม. ผมไม่เห็นในเว็บมันขึ้นยอดวิว เลยอะครับ ทำมาได้ เกือบ 10 ชม ละ

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notme อ่านกระทู้
    Adfly มันนับยอดวิวยังไงอะครับ ต่อวันหรือ ทุก ชม. ผมไม่เห็นในเว็บมันขึ้นยอดวิว เลยอะครับ ทำมาได้ เกือบ 10 ชม ละ
    ส่วนมาก มันจะ สุ่ม ระหว่าง 30-1 ชม มันจะอัพเดทให้อะครับ บางลิงค์ ที่เราเอามา ใช้แต่ บางที ก็ใช้ไม่ได้นะครับ ลิงค์นั้น อาจจะ ไม่ค่อยขึ้น

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ใช้แล้วขึ้นแต่ตัวแดงตลอด

กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ตามความคิดผมคือ ที่มันขึ้น แต่ได้น้อย เพราะส่วนมากที่เข้ามาจะเป็น Proxy Traffic ซึ่ง ยอดเงินทที่ได้ต่อคลิกมันน้อยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ผมว่ามันก็โอเครในระดับนึงน่ะครับผมปั่มได้วันนึงก็เกือบจะ 1US ประมาณวันละ 1000 คลิกอ่าครับ
    ปล.ระวังโดนเเบนด้วนน่ะครับฮ่าๆโดนมาเเล้ว เพราะว่าวันเเรกผมปั่มได้ประมาณ 0.5 พอวันถัดยอดขึ้น 1.5 โดนแบบไป 1 วันฮ่าๆ
    เเนะนำให้ปั่มวันเเรกให้ได้เยอะๆน่ะครับ ตอนนี้ปั้มมา 4 วันได้มาเกือบ 3 US เเล้วบวกกับดูซีรีย์ไปด้วยก็เปิดไปด้วย
    เเนะนำอีกอย่างน่ะครับผมลองเปิดกับเน็ต 3G ดูปรากฎว่ายอดคลิกเพิ่มเร็วกว่าเน็ตบ้านซะอีก