ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 251

EasyRecovery 6.2 พร้อมคู่มือ กู้ข้อมูลครอบจักรวาล

EasyRecovery 6.2 พร้อมคู่มือ กู้ข้อมูลครอบจักรวาล

โปรแกรมที่ใช้สำหรับการกู้ข้อมูลโดยเฉพาะ ไม่ว่าจะเป็นการกู้จากฮาร์ดดิสก์ แฟลชไดร์ฟ ฟลอฟปี้ดิสก์ไดร์ฟ เมมโมรี่กล้อง เมมโมรี่โทรศัพท์ กู้ข้อมูลได้ทั้งหมด ไม่ว่าคุณจะลบไฟล์ไปแล้วก็ตาม หรือฟอร์แมตไปแล้วก็ตาม โปรแกรมนี้มีคุณสมบัติสามารถกู้ข้อมูลของคุณให้กลับมาใช้ได้ดังเดิม แม้แต่ฮาร์ดดิสที่เปิดไม่ติดเลย แต่ยังเห็นฮาร์ดดิสอยู่ มันก็ยังกู้ข้อมูลกลับคืนมาได้ เป็นโปรแกรมอัจฉริยะตัวนึงที่ผมใช้อยู่ครับรองรับระบบปฏิบัติการ xp 7 8

ดาวน์โหลดโปรแกรม http://adf.ly/pSjdz
    ดาวน์โหลดวิธีใช้งาน http://adf.ly/paAJP

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    มันจะช่วยได้จริงหรอ ออออ.. ไม่มันใจ แต่ก็ขอบคุณละกันนะ
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ไม่ว่าจะเป็นแฟลชไดร์ฟ หรือฮาร์ดดิสก์ที่ผม format และลบไปแล้ว หรือฮาร์ดดิสก์ที่เปิดไม่ติด มันจะเข้ารหัสให้ครับ ใช้ได้ดีที่ผมใช้อันดับ หนึ่งครับ ถึงฮาร์ดดิสก์เสียหรือแฟลชไดร์ฟเสียเปิดไม่ติด แต่ตัวโปรแกรมสามารถเห็นไดร์ฟครับ ผมจะไม่ให้คุณมั่นใจคำพูดของผมนะครับ แต่คุณต้องลองใช้ครับ แล้วคุณจะคิดแบบผมนะครับ ขอจงเชื่อใจครับ

Tags for this Thread