ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

เจอแบบนี้ผมก็เจ็บเป็นนะครับ

นานๆทีผมจะโพสเรื่องของตัวเองบ้าง วันนี้ขอใช้พืิ้นที่กระทู้ซักนิดนะครับ

คือผมเลิกกับเมียไป 2 อาทิตย์ละ คบกันมาจะ3ปี แต่เลิกกันบ่อย ครั้งนี้คงเลิกขาด เขาเปลี่ยนไปทุกอย่าง

แล้วเขามาขอความอิสระจากผม คือเขาชอบเป็นเซเลบ ชอบให้ผู้ชายมาคุยเยอะๆ ติดตามเยอะๆ ชอบไลค์เยอะๆในเฟส

หลังๆไม่โทรหาผมเลยสักสาย ไปนั่นไปนี่ กะใครต่อใครตลอด ผมก็ปล่อยเขาไป

ผ่านไปอาทิตนึง ผมก็ลืมเขาหละ ตอนนี้ผมไม่รักเขาแล้ว ไม่นานมานี้ เขามาขอโทด ขอคืนดี ครั้งนี้ผมปฎิเสธ อย่างใจแข็งและเย็นชาครับ

อยู่ในความทรงจำพอ ไม่ต้องมาอยู่ในใจ

ผมเลยอยากจะหาแฟนแบบเป็นตัวเป็นตนใหม่

ทีนี้ผมเลยคุยกับคนใหม่ ไปเจอในเฟส คุยกันมา อาทิตย์นึง วันที่สอง ผมเลยนัดเจอครับ

ผมเป็นคนประเภทที่ว่า ไม่ชอบคุยในโลกออนไลน์อ่ะ ขอแบบเจอจ๊ะๆเลย เนื้อเป็นเนื้อนมเป็นนม เอ้ย55+!

ผมก็เลยไปรับที่ห้าง พาไปเที่ยวนั่นนี่ กินข้าว พามาเล่นบ้าน ทำอะไรกัน เย็นๆก็ไปส่งที่ห้าง เขาก็กลับบ้านเอง

บางวันก็นอนบ้านผม อาบน้ำกับผม ถูตัวขัดหลัง นั่งจิบเบียดูหนัง ฟินมากครับ ชีวิตแฮปปี้ แบบนี้เรื่อยๆมา อาทิตย์นึงครับ

ไม่ค่อยคุยโทรศัพท์กันเท่าไหร่ครับ ส่วนใหญ่คุยต่อหน้ามากกว่า

แล้ววันก่อนผมก็ไปส่งปกติ ผมอยากไปส่งที่บ้านนะ แต่เธอบอกว่า อยู่กับแม่สองคน แล้วก็ไม่ให้ผมโทรหาดึกๆด้วย เดี๋ยวเขาจะว่า

ผมก็เข้าใจ แล้วเขาก็โทรมาตอน 4 ทุ่ม เหมือนทุกวัน บอกผมว่า ฝันดีนะภูมินอนแล้วนะที่รัก ไม่ต้องโทรมานะดึกแล้วเดี๋ยวแม่ว่า

พรุ่งนี้เจอกันนะ ผมก็ ครับๆฝันดี แต่ผมเริ่มรู้สึกแปลกๆ ผมเลยลองโทรไปตอน 5 ทุ่ม

ปรากฎว่าผู้ชายรับครับ ออกอาการสะดุ้งนิดหน่อย แล้วผมก็บอก ขอสายเธอครับ มันก็บอก อ่อ รอแปป เมียกลูอาบน้ำอยู่ !

สตั้นไป 5.8 วิ เงิบเลยคลัช ไอสลัด ผมกดสายทิ้งเลย พอซัก 5 นาที เธอก็โทรมาบอกว่า

ขอโทดนะภูมิ เค้ามีผัวหมั้นกันแล้วอยู่ด้วยกัน แต่เค้ารู้สึกดีกับภูมินะ เค้ามันไม่ดีเอง ที่ไม่เคยพอ ยังรักภูมิอยู่นะ

รับได้ไหมอ่ะ เค้ายอมภูมิทุกอย่าง ผมกดทิ้งเลย เสียเวลา ไม่อยากจะด่าหรือพูดอะไรให้เปลืองน้ำลาย

หน้าตาก็ดีนะครับ เรียนอยู่ ม.เดียวกับผมหละ พึ่งเป็นเด็กใหม่เหมือนกัน ยังไม่เปิดเทอม

ไม่คิดเลยว่า จะเจอแบบนี้ พวกคุณอาจจะมองว่าง่ายผมเข้าใจอยู่ แต่ก็ทำดี พูดดี กับผมทุกอย่าง ผมเลยหลงตัวไปหน่อย

ถ้าคุณเป็นผม คุณจะเข้าใจเอง

ตอนนี้ผมแทบไม่อยากจะทำอะไร หยุดอยู่เฉยๆกับที่บ้าง -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    มีผัวแล้วเป็นคำพูดที่จุกมากผมเข้าใจ5555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ขอสตั้นด้วยครับ.......เอิ่มเข้าใจครับเจอมาอีแบบนี้ผมก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ่อ รอแปป เมียกลูอาบน้ำอยู่ !

5.8 วิ ด้วยนะ

ไม่รู้นะท่าน ballba เจ็บ แต่ผม จุก ฮาจนจุกเลยทีเดียว ขอโทษมันอดที่จะบอกไม่ได้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Yes ก่อนครับ
    แล้วจะไปไหนก็ไปครับ
    #ออกแนวฮาร์ดคอร์

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    เมียกูอาบน้ำอยู่
    .
    .
    .
    เป็นใครก็โดนสตั้นกันหมด

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    คำว่ามีผัวแล้วมัน . . . . . . นะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    โห เจอแบบนี้ ออกเบลดเมล ยังกันไม่อยู่่เลย คับ
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    รสชาติชีวิต และต้นงิ้ว แฟนเรา เมียเขา

ก็ดีแล้วนินะ รู้ไวดี สมัยนี้ Degree ผู้หญิงผู้ชายมันก็พอๆ กันน่ะแหละ ไม่ว่าจะเรื่องไหน ผมว่าคุณก็คงรู้ดีอยู่แล้วล่ะนะ

ว่าแต่ คุณผัวของคุณเธอเขาก็คงรับได้ด้วยมั้ง เรื่องเมียตัวเองเป็นหยั่งเงี้ย ส่วนตัวเรื่องแบบนี้ผมฟังแล้วเพลียจิต อยากจะเชื่อใจใครซักคน แต่มันก็ทำไม่ได้ซักล่ะนะ ขออยู่ดูแลพ่อแม่(+ยายอีกคน) ไปเรื่อยๆ ดีกว่าตอนนี้

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    สบายกว่ากัน เยอะเลย อยู่เฉยๆดีกว่า
    '' They laugh at me because i'm different ''
    I laugh at them because i'm high as fuck

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ไม่รู้สิครับ พอเริ่มขวนขวายจะหาแฟนทีไรผมก็เจอแบบนี้ทุกที เลยอยู่คนเดียวคงจะดีกว่า ไม่ต้องให้ใครมาทำให้เราเจ็บ
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เค้ามีผัวหมั้นกันแล้วอยู่ด้วยกัน

ิbkb ยังกันไม่ได้ -0-

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ก็เอาพอใจแล้วก็จบอะแบบนี้ 555 คนใหม่ก็เช็คๆประวัติเค้าหน่อยนะครับแหม่
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    อย่าว่าอย่างงู้นอย่างงนี้เลยน่ะครับ ผมก็เคยเจอแบบเจ้าของกระทู้นี้และ ผู้หญิงที่คุยกันง่ายๆ นัดเจอกันง่ายๆ
    ตอนนั้นเรียนอยู่เทคนิค 3-4 ปีแล้ว เจอแบบนี้เลยคุยกันในเฟสวันเดียวถูกใจกัน นัดเจอพาไปนู้นไปนี้สุดท้ายพาไปนอนด้วย มีความสุขดี ผ่านมาอาทิตย์นุงมีคนแอดเพื่อนมา เราก็รับไป เจอด่า แล้วท้าเจอกัน 1-1 เฉย
    แล้วก็ไปตามนั้น(มันดันมากัน 3 คน)มันเอาปืนมาจ่อหน้าเลย(ปืนดัดแปลงเหมือนปืนปากกา)แล้วพูดขู่ให้เลิกยุ่งกับเมียกู ทำเอาอึ้ง แต่ผมทำใจสู้เสือ(กลับมาถึงหอใจหายนึกว่าจะตาย)แล้วก็รู็ว่าเป็นแฟนเธอ เห้ออออเธอก็บอกความจริง
    จากนั้นก็เลิกัน เธอก็ร้องให้ บอกว่าจะเลิกกับมัน นุ็นนี้ ไม่ยอม แต่ผมก็ไม่อยากมีปัญหา ไม่คิดจะว่าเธอเลยสักนิด ผิดที่เราใจง่ายเอง ทุกวันนี้ก็เลยไม่ค่อยคุยกะใครล่ะ กลัวจะเจอแบบนี้อีก แล้วก็โสดมา3 ปีแล้ว แง่่

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เป็นผม เศร้า อยู่นานเลย แบบนี้ - -*

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ่านจนจบผมรู้สึกว่า

คือผญดีๆมันหายากจังวะ = =

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ป่านเธอคนนั้นคงผัวเธอสตั๊นไปหลายวิแล้วละครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เจ็บ...ไม่ร้อง

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อยู่กับแม่ 2 คน อืมม์ .... เงิบ

ฮาครับ 5.8 วินาที ฮ่าาาา แหม่

อีก 2 เสี้ยววิ นี่ ก็ครบ 6 วินาทีอยู่แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 16th June 2014 เมื่อ 15:34
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    เปนอีก 1 สาเหตุที่ผมนอนคุยโทรศัพท์กับแฟนทิ้งไว้ และจะหลับหลังแฟนเสมอ

เพื่อไม่ให้เจอเหตุการณ์แบบนี้แล อุ่นใจได้ประมาณนึง

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    เปนอีก 1 สาเหตุที่ผมนอนคุยโทรศัพท์กับแฟนทิ้งไว้ และจะหลับหลังแฟนเสมอ

เพื่อไม่ให้เจอเหตุการณ์แบบนี้แล อุ่นใจได้ประมาณนึง
    ซะงั้น
    I Hate You.

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ครับ ! คำเดี๋ยว สำหรับผม

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ร้ายเนอะผู้หญิงสมัยนี้

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    เริ่มหวั่นๆแล้วแฮะ อ่านจบแล้วคืออะไรก็เป็นไปได้ จริงๆ ต้องละเอียดอ่อนสักนิดละเวลาดูใคร = =ll
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ถึงกับสะอึก 55555555555
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

49. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: