ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136

ช่วยไขข้อสงสัยให้ผมที่ครับ rebellion

linkin park rebellion daron malakian

คือเพลงนี่ ฟิชชาลิ่งกับ daron malakian ใช่ปะครับ
    แล้วเขาไม่ได้มาแค่เล่นกีต้าอย่างเดียวใช่ใหมคือ ท่อนที่ร้อง

Rebellion
    Rebellion
    We lost
    Before
    The start
    Rebellion
    Rebellion
    One by One
    We fall
    Apart

We fall apart

ใครร้องหรอครับ

ปล.อััลบั้มนี้ ไมค์ร้องช้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้าๆเยอะมาก ชอบๆ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MI~MI : 16th June 2014 เมื่อ 20:05

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    Chester เป็นคนร้อง(ว๊าก)ครับในท่อนนั้น Daron เป็นมือกีต้าร์ก็มาเล่นกีต้าร์ให้อย่างเดียวครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Daron จริงๆตอนอยู่ SOAD เค้าก็ร้องนะครับ บ่อยด้วย ส่วนใหญ่จะร้องประสานกับ Serj
    เสียดายไม่มีท่อนร้องในเพลงนี้ แต่กีตาร์ตอนเริ่มเพลงก็สะเด่าแล้วครับ สุด ๆ 55555