ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Bot Cod Mw2(alteriwnet Only!!!!)

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661

Bot Cod Mw2(alteriwnet Only!!!!)

เป็นmodที่เอาไว้เล่นกับบอทนะครับ

SS

นี่เมนูบอทนะครับ

วิธีเรียกเมนูบอท

VDO

Download

http://www.mediafire.com/?akl4vivb82lumdc

วิธีลง
    1.โหลดไฟล์มาแล้วแตกไฟล์จะได้ไฟล์ชื่อว่า RSE

2.นำไฟล์ RSE ไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์ Mods ในที่ ที่เราลงเกมไว้(ถ้าไม่มีโฟลเดอร์Modsให้สร้างเองเลยครับ)

3.เข้าเกมแล้วสร้างห้อง เซตทุกอย่างตามต้องการ

4.อย่าเพิ่งเข้าเกม ให้กด ALT+TAPออกมาที่ console พิมพ์ fs_game mods/RSE;vid_restart แล้วเกมจะรีสตาร์ต1ครั้ง (ไม่ต้องตกใจครับมันจะเด้งกลับเข้ามาเอง)

5.พอเริ่มกดให้กด 5 ครับ (ดูปุ่มกดได้ว่ากดตรงไหนในส่วน วิธีเรียกเมนูบอท เซตบอทตามต้องการ)

6.ขอให้สนุกกับการยิ่งบอทนะครับ อิอิอิอิ (ระวังเจอ Nukedนะ บอทเก่งกว่าที่คุณคิดเยอะ.......)

ปล.ใครก๊อปไปให้เครดิตผมด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nut015550333 : 27th September 2011 เมื่อ 21:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ขอบคุณครับ เอาไว้ฝึก QS (แต่เล่นด่าน Rust กับบอทโครตยาก ขนาดปรับ Easy แล้วนะ)
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เอาไว้ฝึก QS (แต่เล่นด่าน Rust กับบอทโครตยาก ขนาดปรับ Easy แล้วนะ)
    ครับ บอทมันโหดพอสมควร ใครโหลดไปเล่นได้ช่วยยืนยันด้วยนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ใครทำตามวิธีลงด้านบนแล้วยังไม่ได้ ให้ Copy RSE.iwd ไปใส่ใน Main เลยคับใช้ได้เหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แง้มๆเยี่มครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    บอสแม่บปิงโคตรเยอะเลย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เยี่ยมกู้ดดดดดดดดมากครับ อยากได้ Bots ของ Blackops มาซ้อมรอ Alterops จังครับ

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    จัดไปเลยคับ ต้องฝึกไว้รอ CoD 3

กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    บอสแม่บปิงโคตรเยอะเลย
    ครับ บอทมันจะปิง 999ทุกตัว แต่มันก็ไม่มีผลอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    เสียดายอย่างเดียวอ่ะคับ...บอทไม่ได้เรียนการแสดงมาแน่ๆ เล่นกันแข็งทุกตัวเลยครับ เหมือนวิญญาณบินไปบินมา 555+

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Test test test

กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nemziedamonkii อ่านกระทู้
    เสียดายอย่างเดียวอ่ะคับ...บอทไม่ได้เรียนการแสดงมาแน่ๆ เล่นกันแข็งทุกตัวเลยครับ เหมือนวิญญาณบินไปบินมา 555+
    แน่นอนครับ มันจะไม่เหมือนของblack opsครับ ใครหลายคนที่เคยเล่นภาค black opsจะรู้ดีว่ามันจะมีโหมด ฝึกซ้อมไว้ยิงกับบอท ซึ่งทางบริษัทเขาสร้าง way pointไว้ให้บอทเดิน ทำให้การเคลื่อนไหวของบอทดูลื่นไหลครับ

ส่วนของ Mw2มันไม่มีโหมดฝึกซ้อมครับ ก็เลยไม่สามารถ ทำให้การเคลื่อนไหวของบอทดูลื่นไหลได้ครับได้แต่ยื่นแข็งๆแล้วก็ลอยไปลอยมา แต่ผมว่ามันก็ ok แล้วนะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nut015550333 อ่านกระทู้
    แน่นอนครับ มันจะไม่เหมือนของblack opsครับ ใครหลายคนที่เคยเล่นภาค black opsจะรู้ดีว่ามันจะมีโหมด ฝึกซ้อมไว้ยิงกับบอท ซึ่งทางบริษัทเขาสร้าง way pointไว้ให้บอทเดิน ทำให้การเคลื่อนไหวของบอทดูลื่นไหลครับ

ส่วนของ Mw2มันไม่มีโหมดฝึกซ้อมครับ ก็เลยไม่สามารถ ทำให้การเคลื่อนไหวของบอทดูลื่นไหลได้ครับได้แต่ยื่นแข็งๆแล้วก็ลอยไปลอยมา แต่ผมว่ามันก็ ok แล้วนะ
    555+ ก็โอเคอ่ะครับ เล่นไปก็ขำๆดีเหมือนกัน

ปล. ตอนนี้มีบอท Blackops ด้วยหรอครับ? หาได้จากไหนอ่ะครับแนะนำหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอลองดูหน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nemziedamonkii อ่านกระทู้
    555+ ก็โอเคอ่ะครับ เล่นไปก็ขำๆดีเหมือนกัน

ปล. ตอนนี้มีบอท Blackops ด้วยหรอครับ? หาได้จากไหนอ่ะครับแนะนำหน่อย
    มีครับ นี่เลยครับ http://www.itemxp.net/webboard/viewtopic.php?t=20372

ปล.ถ้าอยากเล่นแบบไม่ยุ่งยากแนะนำแผ่นแท้ครับ ลงเสร็จเล่นได้เลย

นี่ครับ vdo ที่ผมเล่นไว้ลองดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nut015550333 : 27th September 2011 เมื่อ 11:33

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ver.อะไรเนี่ยเก่ามาก ปิงยังอยู่ที่999อยู่เลย ตอนนี้ทางalterwlnetแก้ไปเรียบร้อยแล้ว เป็นเวอร์ชั่น15แล้วงับ
    ข้อดีเวอร์ชั่น15
    -บอทเดินไม่ลาก เดินจริงวิ่งจริงหมอบจริงไม่ถูไถฯ
    -บอทมีความสามารถเล่นได้เป็นteamwok(งงมะล่ะตูเจอมาแล้ว)
    -บอทอัพเกรดความฉลาดได้เท่าระดับยศที่มีและฝั่งตรงข้าม
    -บอทสไนเปอร์มีความเก่งขนาด"สบตาก็ลาโลก"แม่น เร็ว ซุ่มหลบเนียน
    -บอทสามารถใช้killstakeในระดับสูงฯและได้จังหวะมาก(เคยเจอทีมเดทแมท์พอก่อนจบรู้ว่ามันจะแพ้มันเก็บkillกดนิวเครีย์ซะงั้น)
    -บอทสามารถเข้าทีมกับเราได้ดีไม่เดินตามwaypoint และมักไปซุ่มรอจังหวะบุกตามที่ต่างฯมากกว่าจะเดินไปฉะกับเหมือนกับบอทเวอร์ชั่นอื่นฯ
    -บอทสามารถเก็บปืนได้และโยนระเบิดโคตรแม่น
    ข้อเสีย
    -แม่มเก่งไปว่ะ(ไม่เก่งก็อ่อนอีก)
    -บ้างตามักเสียเวลามาก กว่าจะโซยกัน เพราะต่างคน(บอท)ต่างรอจังหวะ(อย่างกับเล่นกับคน)
    -เวลาเหลือบอทตัวเดียวมันมักจะวิ่งวนไปมาหาที่ซุ่มทำให้โดนสอยไปแด็กแทนที่จะไปเก็บระเบิดหรือวางระเบิด
    -มีแค่นี้ล่ะ
    *อ้างอิงจากเวปอะไรคงรู้น่ะ ไม่ไช่ID VIPเข้าไปโหลดไม่ได้นะเอ้อ*
    -ใครอยากได้PMมาล่ะกันเด๊ยวจัดให้แต่ห้ามแจกต่อไม่งั้นตูแถมไวรัสwin32sality.ให้นะเอ้อ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    http://www.youtube.com/watch?v=xBxtXzff2TY เอาไปดูให้น้ำลายใหลเล่น Teamdeath - boteasy

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เพิ่ง เล่นไป ยิง 460 กว่าๆ มั้ง ตายไป 80 กว่าๆ ตัว - -*

ดีกว่าบอท pezbots ที่เล่นใน mw 1 *****ยิงทะลุ เซ็ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ghostreset : 27th September 2011 เมื่อ 16:55

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    เล่นไม่ได้ครับ นอกจาก Copy RSE.iwd ไปลงใน Mods ที่สร้างขึ้นแล้ว ต้องลงอะไรเพิ่มหรือไม่ครับ ผมลงเกมส์ใหม่แล้วเอาไฟล์นี้ไปวางก็เล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ที่ห้องไม่มี net นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keakai27 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับ นอกจาก Copy RSE.iwd ไปลงใน Mods ที่สร้างขึ้นแล้ว ต้องลงอะไรเพิ่มหรือไม่ครับ ผมลงเกมส์ใหม่แล้วเอาไฟล์นี้ไปวางก็เล่นไม่ได้ครับ
    ต้องต่อเน็ตด้วยนะครับถึงจะเล่นได้

ปล.ต้องก๊อปทั้งโฟลเดอเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    เวอร์ชั่น 10 ครับ เผื่อมีคนสนใจ

http://alteriw.net/viewtopic.php?f=72&t=4869

สนใจเลื่อนลงมาเลยจ้ะใต้ลิงค์ YOUTUBE click ตรง "ATTACHMENT TO DOWNLOAD"

ใครเข้าไม่ได้ให้สมัครก่อนนะครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    213
    ดันหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    213
    ดันนิดนะ ^^