ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วมันบอก "Save Data เป็นของ USER อื่นไม่สามารถใช้ร่วมได้"

EDIT: แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ล่ะ -*-
    อ่อ โอเคครับๆ ขอโทษที ไม่ได้มาตอบ ผมติดสอบหนะ ได้แล้วก็โอเคนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาท7 ขึ้นไปโหลดไม่ได้อ่ะครับ โหลดยากมากเลย พอกด ดาวโหลดเสร็จ ไม่ขึ้นให้โหลด เด้งไปหน้าสีฟ้า firedrive อะไรก็ไม่รู้ แล้วก็มี Getfree50GB เซ็ง โหลดพาท8-9ก็เป็นแบบนี้หมดเลย เมื่อวานก็โหลดแบบพาทเดียวไป 5ชั่วโมง พอเหลืออีก30นาทีสุดท้าย มาค้างเสียซะงั้น เสียเวลาเสียอารมมากเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siwakornpack : 22nd July 2014 เมื่อ 12:07

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ในไฟล์อัพเดท มันมีโฟลเดอร์ crack อยู่ด้วย ลงอัพเดทเสร็จต้องลง crack ของอัพเดทนั้นๆ ด้วยรึป่าวครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ถ้าผมไม่ลงอัพเดท แล้วลงแครก เล่นกับเพื่อนผ่าน Tunngle ได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlueHeaven อ่านกระทู้
    ส่วนใหญ่จะเป็นแบบนั้นแหละครับ เพราะเน็ตเรา ไปลิงค์กับห้องคนอื่นลำบาก เพราะคนเล่นไม่ได้มีแค่เราประเทศเดียวนะครับ ^ ^"
    ของผมก็เป็นครับ โหลดนานมาก บางครั้งเข้าก็หลุด เปลี่ยนชื่อไม่ได้ด้วยครับ ทำตามที่บอกหมดแล้ว