ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922

ในที่สุดผมก็ทำมันได้

ปรกติ ผมมักจะฝันว่ามีคนมากวน ในฝัน ซึ่งผมก็ไม่รู้จัก แล้วพอผมจะอัดคืน มันดันวิ่งหนีไป แล้วผมเกิดอาการเหนื่อยล้าฉับพลัน วิ่งตามไม่ทันทุกที แล้วก็ตื่นมาพร้อมอารมณ์ฉุนทุกครั้ง ซึ่งมักจะฝันซ้ำๆ กันหลายครั้ง

แต่เมื่อคืน ผมจับมันทัน พร้อมกับปล่อยหมัดไปใส่หน้าอย่างจัง ลงไปนอนหมอบทันที ตื่นมารู้สึกเหมือนได้ปลดปล่อยมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้
    ถ้าฝันแบบนั้น แสดงว่าคุณเป็นคนไม่มั่นใจในตัวเอง ขี้อาย ครับ

แต่ถ้าชนะได้ แสดงว่าคุณเริ่มมั่นใจขึ้นมาหน่อยนึงละ

ถ้ามั่นใจมากจริงๆ คุณจะคุมฝันตัวเองได้เลย อยากเสกอยากเหาะ จะทำอะไรก็ได้ มันส์จริงๆนะ อิอิ

เรื่องนั้นผมทำได้อยู่ครับ แต่พอฝันแบบนี้ทีไร มันจะเกิดอารมณ์ฉุนแบบสุดๆ แล้วก็หมดแรงไปดื้อๆ เลย อีกอย่าง ผมไม่ขี้อายนะ ที่จริงเรียกหน้าด้านเลยก็ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miniboss อ่านกระทู้
    เสพหรือขายครับ

เสพอย่างเดียว ไม่ขายครับ อุ๊พ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 24th June 2014 เมื่อ 00:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ปรกติ ผมมักจะฝันว่ามีคนมากวน ในฝัน ซึ่งผมก็ไม่รู้จัก แล้วพอผมจะอัดคืน มันดันวิ่งหนีไป แล้วผมเกิดอาการเหนื่อยล้าฉับพลัน วิ่งตามไม่ทันทุกที แล้วก็ตื่นมาพร้อมอารมณ์ฉุนทุกครั้ง ซึ่งมักจะฝันซ้ำๆ กันหลายครั้ง

แต่เมื่อคืน ผมจับมันทัน พร้อมกับปล่อยหมัดไปใส่หน้าอย่างจัง ลงไปนอนหมอบทันที ตื่นมารู้สึกเหมือนได้ปลดปล่อยมาก

ทำไม ฝันแนวนี้ ผมไม่เคยชนะมันซักที -*-

ถ้าวิ่งหนี แล้วมีอะไรวิ่งตามนี่ ผมหนีทัน (ตื่นก่อน)

แต่ถ้าวิ่งตามอะไรซักอย่าง วิ่งยังไงก็ไม่ทัน (ซักพักก็ตื่นก่อน)

ฝันว่าต่อยกับอะไรซักอย่าง เหมือนจะชนะนะ ผมลุยอยู่ฝ่ายเดียวทุกที แต่ต่อยยังไงมันก็ไม่เจ็บ เหมือนผมเป็นเด็กอนุบาล ไปต่อยกับ undertaker -*-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    เคยเหมือนกันล่ะ แต่ว่าหลังจากต่อยหน้าอีกฝ่ายก็ตื่นทันทีเลย เพราะมือไปชกกับฝาผนังบ้างอย่างจังๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ทำไม ฝันแนวนี้ ผมไม่เคยชนะมันซักที -*-

ถ้าวิ่งหนี แล้วมีอะไรวิ่งตามนี่ ผมหนีทัน (ตื่นก่อน)

แต่ถ้าวิ่งตามอะไรซักอย่าง วิ่งยังไงก็ไม่ทัน (ซักพักก็ตื่นก่อน)

ฝันว่าต่อยกับอะไรซักอย่าง เหมือนจะชนะนะ ผมลุยอยู่ฝ่ายเดียวทุกที แต่ต่อยยังไงมันก็ไม่เจ็บ เหมือนผมเป็นเด็กอนุบาล ไปต่อยกับ undertaker -*-
    ผมก็เป็นนะตอนปล่อยหมัดออกไป เหมือนไม่มีดาเมจออก ทั้งๆที่ตั้งใจว่าซัดเต็มแรง

-AngelMafia-
    กล่าวขอบคุณ
    1,008
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    2
    ผมชอบฝันว่าปันจักรยานตกเขา -.- บางทีละเมอรู้ตัวอีกทีอยุ่ในห้องน้ำตลอดเลย 555 งงเลย
    Pentium g3258 ASROCK H97M PRO4 RAM 8 GB 1600 GTX 750 TI WD BLUE 1 TB CM 500W

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    555 ดีใจด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ตอนเด็กๆเคยฝันวานกำลังฉี่ พอตื่นมา เต็มที่นอนเลย
    พอโตมาฝันว่ากำลัง ... กับสาวสวย กำลังเข้าได้เข้าเข็ม ..... สะดุ้งตื่นมา แม่โจ้ววววววววววว คาาาาาาาาาาา อยากฝันต่อ.....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 21world อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นนะตอนปล่อยหมัดออกไป เหมือนไม่มีดาเมจออก ทั้งๆที่ตั้งใจว่าซัดเต็มแรง
    เหมือนกันครับ เคย ฝันแบบว่า อยุ่ สมัยบางระจัน แล้วทำศึกกับพม่า เอาดาบฟัน พวกพม่า ดันฟันไม่เข้า อุส่าฟันแบบเต็มแรง แต่แรงมันหายไปไหนหมดไม่รุ้น่ะ แบบเหนื่อยมาก เซ็งเหมือนกันครับ

ไม่เข้าใจเวลาใน ฝันๆว่าได้ต่อสุ้ แต่กับไม่มีแรงควบคุมแรงในฝันไม่ได้ เหมือนกับ ผมเอามือ ไปเตะ สิ่งของ ซะงั้นอ่ะ แทนที่จะเป็นการออกแรง ทั้งๆที่ในฝันเราออกแรงสุดแต่พอถึงตัวศัตรู เหมือนกับจะแกล้ง ต่อสุ้ พอถึงเนื้อต้องตัว อย่างกับเล่นตบแปะ

ใครเคยฝันแนวๆนี้มีอีกมั้ยหว่าและจะควบคุมแรงตัวเองเหมือนโกลแห่งความจริงได้ยังไง

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    มันเป็นฝันที่ยังจำได้ไม่มากเท่าไร คือช่วงนั้นมีเรื่องเเละได้ต่อยฝ่ายตรงข้ามไปสุดเเรงเข้าเต็มๆหน้า เเต่เรี่ยวเเรงที่กำลังออกหมัดไปหายไปหมด หรือตอนที่เข้าหน้าจังๆเต็มเเรง มันกลับไม่เป็นไรเลย

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ฝันช่วงนี้นะหรอ ไม่อยากจะนึกเลย เพราะ ฝันแนวเดียวกันมา 4 วันติดและ

เนื้อเรื่องประมาณว่า อาจารย์สั่งงานไว้ แล้วต้องส่งวันนี้ แต่ดันลืมทำ ตอนนั้นเรียกว่าเครียดสุดๆ

อยู่ดีๆ ก็สะดุ้งขึ้นมา แล้วมาคิดอีก เราอยู่ มหาลัยแล้วนิ แต่ทำไมดันฝันเรื่องตอน มัธยมได้อ่ะ

เป็นแบบนี้มา 4 วันติดแล้วนิ บางครั้งก็ตื่นมาตอนตี 3 แทนที่หลับไปแล้วจะเปลี่ยนเรื่อง ดันดำเนินตามเรื่องเดิมอีก

แบบว่าถ้าไม่จบเนื้อเรื่อง ก็จะตื่นไม่เต็มที่

สรุปแล้ว แทบไม่ได้นอนเลย บางครั้งก็ถึงกับตื่นสาย เลยด้วยซ้ำ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    คุณคือ ผู้ที่สามารถ ทำให้ความฝันเป็นจริงได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อาการเฉื่อยชาเวลาฝัน ไม่มีแรงในความฝัน

มีชื่อเรียกทางวิทยาศาสตร์ว่า "ผ้าห่มพัน" ครับ

ปล ฝันที่เห้สุดสำหรับผมตอนนี้คือ ฝันว่ากลับไปเรียน แล้วต้องมีการสอบ

แล้วก็สอบไม่ทัน ไม่ผ่าน ไม่ไปสอบ ทำให้เรียนไม่จบ

นรกจริงๆฝันแบบนี้ ทั้งๆที่เรียนจบมาตั้งนานแล้ว T T

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    เสพหรือขายครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    ยังกะ Inception

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ถ้าฝันแบบนั้น แสดงว่าคุณเป็นคนไม่มั่นใจในตัวเอง ขี้อาย ครับ

แต่ถ้าชนะได้ แสดงว่าคุณเริ่มมั่นใจขึ้นมาหน่อยนึงละ

ถ้ามั่นใจมากจริงๆ คุณจะคุมฝันตัวเองได้เลย อยากเสกอยากเหาะ จะทำอะไรก็ได้ มันส์จริงๆนะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    เคยฝันถึงแม่นางที่งดงามมาก อยากจะจิ้มก็ไม่ได้จิ้ม มันไม่ให้จิ้มทุกที มันต้องมีอะไรมาขวางตลอด พอตื่นมาโคตรคิดถึงเลย
    และก๋็เคยฝันตอนไกล้สว่างว่าแม่วื้อของเล่นมาให้วางอยู่บนโต๊ะ พอตื่นมาไปดูที่โต๊ะกลับไม่มี เศร้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เมื่อคืนสดๆร้านๆเลย ฝันว่าทำงาน ทำการบ้านไม่เสร็จ หาปากกาไม่เจอ พอหาเจอหมึกไม่มี พอจะไปหยิบปากกาใหม่ ก็หาย จะไปซื้อปากกา อยู่ๆก็วาปมาหน้าห้องเรียน ไม่มีงานส่งเครียดว่าจะติดfไหม แล้วพอเหมือนคิดได้ว่า เอะตอนนี้มันปิดเทอมอยู่ไม่ใช่หรอว่ะ ก็สดุ้งตื่นพอดี (จำได้คร่าวๆ ตามจรืงมันยาวกว่านี้ แต่ลืมแล้ว)
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ตอนเด็ก ๆ ก็เคยฝันอะไรเดิม ๆ ซำ้ ๆ เหมือนกัน แต่ผมฝันว่า อยู่ดี ๆ ก็ตกเหว พอหลังจากนั้นก็สะดุ้งตื่นขึ้นมา แต่ตอนนี้จำไม่ได้ละฝันครั้งสุดท้ายตอนไหน

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเข้าใจ 555

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    ผมก็เคยครับ555 ไม่นานนี่เอง ดูหนัง Edge of Tomorrow เเล้วก็ฝันไปตามนั้นครับ เเล้วพอตายก็สะดุ้งตื่น ความรู้สึกตอนนั้นมันสุดยอดมากครับ...