ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436

ไปจนได้! ซัวเรซลาหงส์แดง ซบบาร์ซ่า 5 ปี

ในที่สุดก็ไปจนได้ สำหรับ หลุยส์ ซัวเรซ กองหน้าทีมชาติอุรุวัยของสโมสรลิเวอร์พูล
    ทีวี3 ช่องข่าวดังในแคว้นคาตาลัน ประเทศสเปน ตีข่าว ลิเวอร์พูล ตกลงขายซัวเรส(ทิ้ง)ในราคา 63 ล้านปอนด์เรียบร้อย
    พร้อมเซ็นซบบาร์เซโลน่าทีมดังของสเปน ด้วยสัญญา 5 ปี (แต่ยังลงเล่นไม่ได้จนกว่าจะเดือนตุลาคม ไม่ได้แม้กระทั่งซ้อม -*-)

หลังก่อคดีอ้อฉาวอีกครั้งด้วยการกัด จอร์โจ้ คิเอลลินี่ จนส่งผลให้ตัวเองโดนแบนยาว 9 นัดในฟุตบอลระดับชาติ และ 4 เดือนสำหรับบอลสโมสร
    ในที่สุดข่าวร้ายที่สุดที่สาวกหงส์แดงคงอยากได้ยินเป็นสิ่งสุดท้ายก็มาเยือนจนได้ เมื่อพวกเขาจะต้องเสียศูนย์หน้าดาวยิงคนสำคัญของสโมสรออกไป

แต่ถ้ามองในแง่ดี ทีมก็จะได้งบประมาณก้อนโตในการเสริมทีมในช่วงก่อนเปิดฤดูกาล เรามาลุ้นกัน ทีมที่ว่ากันว่าน่าจะได้แชมป์เมื่อฤดูกาลที่แล้ว
    แต่ต้องผิดหวังเพียงเพราะ "การลื่น" เพียงครั้งเดียว ในฤดูกาลที่จะถึงนี้ จะสามารถเอาตัวรอดได้แค่ไหน หลังจากไม่มีดาวยิงคนสำคัญอีกแล้ว

ปล.ให้ใจบาร์ซ่าเลย ชั่งกล้าๆซื้อไป เอาไปดอง 4 เดือน กลับมาคงกระสุนด้านหมดแล้ว
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    นี้ฟันหรือเล็บเท้าไดโนเสา

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    แล้วไม่ได้แลกตัวกับใครเลยหรอครับ ขาดทุนมากไปก้อดีเระไปกัดเปเป้จะเป็นไงหน่าา

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693

Cool

นะครับแหม่

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมแฟนบาร์ซ่า คหสต.นะ เอานักเตะแกร่งๆเข้าทีมก็ดีบ้างเพราะช่วงหลังๆบาร์ซ่าน่ากลัวแต่ลูกพาส ได้คนนี้มา+กับโค้ชบาร์ซ่าเบย์ บาร์ซ่าอาจจะเปลี่ยนสไตล์การเล่นก็ได้ ยิ่งถ้า ดอสซานโตส เด็กปั้นกลับมาร่วมถิ่นนะ ลงแทนเปรโดได้เลย ส่วนพี่ Xavi ผมว่าแก คงคิดว่าตัวเองอาจลงเล่นให้ทีมไม่ได้มากเหมือนช่วงก่อนก็เลยย้ายทีม หลังๆพี่แกไม่ได้ยิงเลย กองหลังต้องหานักเตะที่เข้าบอลเก่งแข็งๆ