ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

Lightbulb [แชร์] ในช่วงชีวิตที่ผ่านมาของคุณ คุณเจอสิ่งที่ไม่คาดฝันอะไรบ้าง (แบบฮาๆ)

...ก็ไม่มีอะไรมา อยากจะขอแชร์ประสบการณ์สุดน่าทึ่ง ที่ไม่คาดคิด ในช่วงชีวิตที่ผ่านมา 5555555 (สนุกๆ ฮาๆ)
    เพื่อให้เป็นการไม่เสียเวลา งั้นผมขอเล่าก่อนเลยน่ะ (แค่นึกก็ฮาแล้ว 55555)

- เรื่องฮาๆ เรื่องที่ 1 ตอน ป.5 พวกเพื่อนผมเคยถ่ายรูป เจ้า...น้อยของมันเอง (จะถ่ายโชวว่าใคร B,,- กว่า)
    ลงในโทรศัพท์ แล้วข่าวหลุดไปถึงคนในห้อง ทีนี้โดนแย่งโทรศัพท์แล้วเอาไปดูกันในห้องเรียนเต็มเลย 555
    แถมเอาไปให้เพื่อนผู้หญิงดูด้วย สุดยอด ฮาๆๆ ดีน่ะผมไม่กล้าถ่าย ไม่งั้นอายทั้งชาติ 55555555

- เรื่องฮาๆ เรื่องที่ 2 ตอน ป.6 เพื่อนในห้องนี้ผม มัน fap โชว์เพื่อนในห้องเรียน แคบที่ติวเตรียมขึ้น ม.1
    คือพวกผมนั่งอยู่แถวหลังสุด และห้องมันมือๆ มันก็ fap โชว์ทุกแคบเลย เอาออกมาโชว์เลยน่ะ ผมก็เห็น
    เพราะมันนั่งอยู่ขวามือผมเลย ชัดเลย 55555 แถมไม่มีใครสงสัยด้วย รู้กันเฉพาะในแถว และก็ซ้ายมือผม
    มีกระทิงนั่งอยู่ มันชอบเล่นปูต่ายๆ บนขาผม แล้วต่ายเข้าไปเรื่อยๆ ผมก็ทำตัวเฉยๆน่ะ ปัดทิ้งไปตลอด
    แต่ในใจผมก็คิดน่ะ อยากจะให้มัน... ไป 55555

- เรื่องฮาๆ เรื่องที่ 3 ตอน ม.2 ผมแอบชอบเพื่อนในห้อง น่ารัก เตี้ยๆ และก็ โลลิมากๆ ผมฝากให้เพื่อนไปบอกว่า
    ผมชอบเค้า เพื่อนก็ไปบอกให้ แบบว่าชอบมานานแว้ววว อยากขอเปนแฟน แล้วเวลาเรียน ผมกับเค้าก็ชอบมองหน้ากัน
    (ทำให้ผมคิดไปเอง /// เขินฝุดๆ) และสุดท้ายผมก็ตัดสิใจ พร้อมลุย คิดไว้ว่าจะซื้อตุ๊กตกให้เค้า แล้วขอเค้าเป็นแฟน
    ... แต่ตอนนั้นงบไม่พอ เลยซื้อผ้าเช็คหน้าอุตตร้าแมนให้ .... แล้วผมเอาไปยืนให้เค้า (ให้เพื่อขอเป็นแฟน... ใช่หรอ)
    และเค้าก็ไม่รับ ... เค้าถามว่า "อะไร..." (ผมหน้าแตกเลย จำได้ว่า ตอนนั้นโดนตั้นไป 10 วิ กับโดนใบ้ทั้งวัน)

- เรื่องฮาๆ เรื่องที่ 4 เรื่องสุดท้ายที่จะเล่า ขี้เกียจพิมละ พอก่อน 55555 ตอน ม.3 ผมเคยหนีคุณย่า เข้าร้านเกมส์
    แล้วคุณย่า ก็ตามหากระผมทั่วราชอาณาจักร บุกถึงร้านเกมส์ ท่านก็ไปเชิญผมเสด็จกลับบ้าน พร้อมเสียงอันทรงพลัง...
    ประชาชนทุกหมู่เหล่าในร้านเกมส์ พร้อมใจกันหันหน้ามองผม ... อายมากเลย ตั้งแต่นั้นเป็นต้นไป ผมไม่เข้าร้านนั้นอีกเลย

ปล. นี่ คือเรื่องสมัยเด็กๆ ที่ผมเคยเจอมา ตอนนั้นยังมึนๆ อยู่เลย แต่พอกลับมาคิดตอนนี้มันก็ฮา 55555 /// มีใครฮากว่ากว่าผมอีก เชิญแชร์เลย
    .:ll:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    จำได้ว่า ป5. เพื่อนผู้หญิงในห้อง เปิดให้ดูจิมิ ว่ามี ขนขึ้นมา 2 เส้น ภาพยังติดตามาทุกวันนี้ - -'

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    อันนี้ไม่ใช่ของผมโดยตรง

สมัย ปวช.ขับรถมอไซค์กลับบ้านกลับเพื่อนๆสามคันตอนดึกๆ ผมขับมาคันสุดท้าย
    ขับมาถึงถนนเส้นนึงที่ค่อนข้างมืด ไม่มีไฟกิ่ง คันแรกขับทับอะไรก็ไม่รู้ใหญ่มากเสียงดัง กึ๊บๆ รถเกือบล้ม
    คันแรกตั้งสติแล้วหันไปดูปรากฏว่าเป็น ตาแก่ขี้เมานอนขวางถนน
    คันที่สองตามมาติดๆ คันแรกเลยตะโกนห้ามว่า "เ_ี้ยย ระวังคนเมานอนอยู่!!"
    ไม่ทันซะแล้วคันที่สองทับไปหนึ่งล้อครึ่งแล้ว บวกกับความตกใจ เลยหักหลบกระทันหันรถล้มเข้าไปในป่าหญ้าข้างทาง
    เพื่อนผมที่รถล้มเจ็บก็เจ็บในใจก็คิดว่าตูฆาตกรรมคนโดยใช้ล้อรถไปซะแล้ว(เล่นโดนทับไปสองคันแถมคันที่สองบิดหักหลบกลางลำตัวลุงอีก)

ขณะที่กำลังพยุงตัวลุกออกจากป่าหญ้าอยู่นั้นก็เกิดเรื่องมหัศจรรย์ขึ้น
    มีคนมาช่วยพยุงเพื่อนผมออกมาจากป่าหญ้า
    พอพ้นจากป่าหญ้าแสงก็เผยให้เห็นใบหน้าเค้าคือ ตาลุงขี้เมาที่โดนรถทับไปสองคันนั้นเอง
    แถมยิงคำถามมาว่า "เป็นไงบ้างพ่อหนุ่ม?"

ลุงเป็นวูฟเวอร์ลีนรึไงครับ?

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    อนุบาล แอบดูกางเกงในตอนผู้หญิงนอน
    ป1 ขี้รดกางเกง
    ป2เพื่อนเอาเหรียญต่างๆยัดเข้าไปในครูไวแข่งกันว่าใครได้เหรียญใหญ่กว่า
    ป3มีเรื่องทะเลาะตีกันกับป4
    ป4เพื่อนพยายามมีsexกันในห้อง แต่อาจารย์จับได้
    ป5ครูไวเริ่มเติบโตตามวัยโชว์กันทั้งห้องโดยที่ไม่สนใจผู้หญิงเลย
    ป6จบซักที ผมเติบโตมายังไงกันเนี่ย

never rat on your friend.and always keep your mouth shut

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ผมเคยไปล่าท้าผีที่ส้วมร้างหลังวัดแถวบ้านครับ

เค้าบอกว่า ถ้ามองลอดหว่างขา จะเจอผี ก็เลยทำตาม

พอก้มเท่านั้นแหละ เจอเลย

เจอไข่ตัวเอง!!!!!!!
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    ทักผิดคนครับ = = เดินกอดคอกันมาตั้งเเต่ชั้นล่างจนถึงห้องเรียน คุยกันตลอดทางเเต่มันไม่ตอบ - - พอดูหน้าเท่านั้นเเหละ 555555555+

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    800
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ตอน ม.2 เดินชนกระจกในห้องสมุดครับ ประมาณว่าจากห้องที่เงียบๆ กลายเป็นว่าทุกสายตาจับจ้องมาที่ผมพร้อมกับเสียงหัวเราะ ทำเอาผมหงอยไปเลย ยังดีที่มีเพื่อนปลอบใจและไม่คิดว่ามันหน้าอาย ประมาณว่าจะเรื่องอะไรตูก็อยูข้างมุง แบบว่าเป็นเพื่อนที่ดีมาก ฮาๆ พูดแล้วก็ขำตัวเอง

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เคยเจองูเห่าระยะประชิต หลังบ้านสองครั้ง ครั้งแรกประมาณม.2ห่างประมาณก้าวนึง ตกมาจากหลังคา ครั้งนั้นหมาผมมันกระโจนมากัดงูได้ทัน ครั้งที่2ก็ม.2เป็นลูกงูเห่าประมาณ3ก้าวจากด้านหลังมั้ง หมามันก็มาโฉบไปอีก เลยรอดตายมาได้2ครั้ง
    แล้วก็มีระยะไกลอีก1ครั้งตอนป.5ได้มั้งตอนนั้นปู่ผมเอาปืนมายิงงู เป็นปืนลูกโม่ ยิงไปประมาณ3นัด เสียงโครตดัง ได้ยินเสียงปืนใกล้ๆครั้งแรกเลยตอนนั้น งูมันโยกหลบไม่ไดนสักนัด จากนั้นมันก็เหลือยหายไปในซอกบ้าน แต่พอเข้าไปดูใกล้ๆ กลับไม่มีซอก ปู่กับย่า พ่อ แม่ ญาติพี่น้องผมก็หาว่าเป็นงูเจ้าที่ ตีเลขกันยังไงไม่รู้ถูกหวยกันใหญ่555

แล้วก็มีตะขาบไต่ตัวตอนนอนอีกครั้งนึง โครตสยอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noomha : 5th July 2014 เมื่อ 23:04
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ตอน ป.6 อะครับ อวด หมoย กันว่าใครเยอะกว่า ฮามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ลูกอ็อดออกมาครั้งแรก ตกใจร้องไห้ครับ (ป.6)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samboom48 อ่านกระทู้
    จำได้ว่า ป5. เพื่อนผู้หญิงในห้อง เปิดให้ดูจิมิ ว่ามี ขนขึ้นมา 2 เส้น ภาพยังติดตามาทุกวันนี้ - -'
    ไหนเพื่อนคนไหน ตอบ!!!
    #ชีวิตอักษร Fanpage : https://www.facebook.com/letterslife

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    1.เพื่อนผู้หญิงทําหกสูง เเล้วเห็นเสื้อในหมด(เเค่ส่วนบน)
    ดีนะผมไม่ได้โรคจิตขนาดมอง
    2.เพื่อนผมมันบอกว่าตอนครูให้นอน(พักตอนบ่าย)มันคิดไปไกลจนมันเกือบ FAP เเล้ว
    3.เพื่อนคนนึงผมเเกล้งเพื่อนผู้หญิงขังในห้องนั้า ที่โรงอาหารเเล้วได้ยินเสียงร้อง ผมตามไปดูที่ไหนได้......................................................................................เเค่ร้องเพราะจิ้งจกเกาะบนผนัง
    เรื่องทั้งหมดเกิดขึ้นตอน ป.6
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ตกบ่อส้วมครับ - -*
    ทำงานปิดเทอมแล้วหนีจะไปกินมะปรางกัน แต่ดั้น น นเดินผ่านส้วมฝาแตกไปเลย(ฝามันเก่าน่ะ)
    โอ้โหเพื่อน****ขำก๊ากเลย อาบน้ำหน้าร้านเลยวันนั้น 555
    ขอบคุณเธอ ที่เข้ามาในชีวิต ต่อจากนี้ ขอทำทุกอย่างให้เหมาะสมกับที่เธอที่เข้ามา

Lazy Soldier
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    ขี้ใส่กางเกง คับ
    cpu Intel(R) Core(TM) i5 4460 3.2 GHz GALAX GTX 1060 OC 3GB 8.00 GB RAM DDR3 BUS 1600 Win 10

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    ตอนปวช. 1 เคยเล่นเป่ายาง ใครแพ้ต้องทำตามคนที่ชนะ ตอนนั้นเล่นกันไม่ถึงนาทีผมแพ้มัน สิ่งที่น่าอนาถในชีวิตที่สุดคือ

มันสั่งให้ผมไปกระเด้าเสาธง 10 ครั้ง

จากนั้นผมก็ต้องทนทุกทรมาน ผมกลายเป้นคนดังประจำ รร. เลย ทั้ง ปวช. ปวส. รู้จักผมหมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathwhisper123 : 6th July 2014 เมื่อ 02:17
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(・ω・)(・ω・)(・ω・)(・ω・)
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ตอนอนุบาลเคยไล่เปิดกระโปรงผู้หญิงทั้งห้อง -3-
    ยิงสวยมากเลย

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เคยเล่นตีไข่กันครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    1.ตอนมัธยม 2หรือ 3 นี่แหละ

เล่นบาสกับกลุ่มเพื่อน6-8คน บนสนามแบบสตรีท ที่มีเพียงแป้นเดียว

และเกิดสิ่งไม่คาดฝันคือ ยิงลูกบาส เลยไปหลังห้องน้ำ ที่มีป่าดงพรงไพร หนาทึบ

และคนที่เก็บก็ต้องเป็นผม เดินเข้าไปจนถึงลูกบาส และเดินกลับในทางเก่า พระเจ้า!!!!!!!!!!!!!!

ผมเหยียบ "กับระเบิด" กับระเบิดที่ว่าคือ ผมตกบ่อขี้ครับ ช่วงตั้งแต่เท้าถึง ต้นขา เหลืองอร่ามไปด้วยสะเก็ดขี้

ฝาบ่อขี้ที่ว่าถูกปิดด้วยกระดาษลังที่น่าจะแข็งพอสำหรับ น้ำหนัก เด็กวัย 14-15

แต่มันรับได้เพียงขาไปเท่านั้น ขากลับมันไม่สามารถรับน้ำหนักได้อีกต่อไป กลายเป็น ตู้มมมมมมมมมมมมมมมม โกโก้ครั้น ที่มีทุ่งข่าวสาลีเหลืองอร่ามติดเต็มขา

จบ...

2.ช่วงมัธยมต้นนี่แหละ ผมมีน้องศึกษาอยู่ประถม1หรือ3 จำไม่แน่ชัด

ตอนนั้นเป็นวันกีฬาสี ผมเป็นคนขี้ตื่นเต้นมากครับ ยิ่งวันมีกิจกรรม มันยิ่งทำให้ อาการขับถ่ายของผมรุนแรงมากๆๆ

แต่! ทุกเช้า เวลา 7:00น. โมงผมต้องไปส่งน้องเข้าห้องเรียนและรอน้องจดการบ้านเสียก่อน ซึ่งเด็กประถมกำลังหัดเขียนตัวอักษรอย่างบรรจงเลยทีเดียว

มันทำให้การจดการบ้านของมันช้าสุดๆ ผมจึงอาสาจดให้ น้องผมมันก้กลัวอาจารย์ว่า

อาการปวดอุจจาระของผมมันก็รุนแรงจนทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงบอกไปว่า เห้ย พี่ปวดขี้ เดี๊ยวไปเข้าห้องน้ำก่อนได้ไหม?

น้องผมบอกไม่เอาและงองแง =_="

ผมจึงอดทนจนน้องมันจดการบ้านเสร็จ และผมรีบเดินเร็วขมิบก้นไปยังห้องน้ำ(ปวดจนวิ่งไม่ได้แล้ว)

จนในที่สุดก็ถึงห้องน้ำ เข้าห้องส้วม ปลดเชือกกางเกงพละ บัดซบ เชือกเป็นเงื่อนตาย พยายามแกะอยู่นานมากๆๆ มันไม่ไหวแล้วผมจึงดึงมันลงไปเลยแต่ช่วงที่ผมออกแรงดึงมัน

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!แป๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ขี้แตกใส่กางเกงครับ เละครับ กางเกงใน เละครับ ผมจึงย่อนก้น ทำธุระให้เสร็จ และก็ชำระล้าง แก้มก้น ให้เรียบร้อยพร้อมซักกางเกงใน และใส่กระเป๋ากางเกงพละไว้ (ยังจะเก็บ มันเสียดาย)

......................................20นาทีต่อมา.............................................

ผมส่งน้องเสร็จเรียบร้อยผมก็เข้ามาร่วมกิจกรรมกีฬาสีครับ ช่วงที่นั่งบนแสตน เชียร์ เพื่อนๆผมมันบ่นเหม็นขี้กัน ผมก็เลย แอบไปนั่งคนเดียวไม่สุงสิงกับใคร จนมีเพื่อนที่อยู่คนละห้อง แต่บ้านใกล้กันมันเดินมาหาผม

และชวนโดด ครึ่งวันหลังจากเช็คชื่อแล้ว ...หึหึ จะเหลือเลอะ ตอบรับสิ เช็คชื่อปุ๊บก็ ปีนรั้วออก บึ่งกลับบ้านอย่างเดียว ถึงบ้านอาบน้ำล้างตัว สบายใจ หู่ มันช่างทรมาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 6th July 2014 เมื่อ 00:39

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    1
    เคยมีอะไรกับเด็ก Hot ในโรงเรียนแล้วทุกคนรู้ครับ เดินไปไหนมาแต่คนมองจนถึงทุกวันนี้ ซึ่งเด็กคนนั้นไม่ใช่แฟนผม
    [IMG][/IMG]

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มนุษย์ป้ามหาภัย

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อันนี้ ไม่ใช่ผม นะครับ
    มีเพื่อน 2 คน คนนึง ส่วนเพื่อนคนนั้นคือเพื่อนผม
    แบบว่า เพื่อนผมนั้น ได้มีเพือนอีกคน เพื่อนคนนั้นก็ดีกับเพื่อนผมตลอดเวลา จนความจริงถูกเปิดเผย คือ มันเป็น เกย์ แล้วมาชอบเพื่อนผม ตั้งแต่ตอน ม.ต้น คบกันมาเป็นเพื่อนกันตลอดพอ ถึงตอนโต เรียนใกล้จบ ถึงรู้ความจริงเป็นเกย์ ผมนั้นขำเลย แซวมันบ่อยๆ
    ต่อยังไงเพื่อนก็คือเพื่อน แต่เมื่อมันเป็นเกย์ก็เริ่ม ห่าง กันแล้วครับ
    555+

Hello!!
    กล่าวขอบคุณ
    8,476
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,728
    มีคนมาทักผิดครับ เค้ากอดคอผมตั้งแต่ชั้นล่างจนถึงห้องเรียนเลยอะ ระหว่างทางเค้าก็ชวนผมคุยตลอดเลยอะครับ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ตอนป.6 เข้าค่ายลูกเสือ เค้าใส่ชุดพละกันหมดผมใส่ชุดแปลกมาคนเดียวอันนี้ไม่ใช่ประเด็นคือ ตอนนั้นเข้าแถวหน้ากระดาน
    เตรียมจะผจญภัยตามฐานต่างๆ โดยมีครูฝึกหนึ่งคนกำลังอธิบายวิธีเล่นผู้อยู่หญิงข้างหน้านั่งประมาณ 20 กว่าคน ผู้ชายอยู่ข้างหลังผู้หญิงแต่ให้ยืนเพราะชอบคุย
    ตอนนั้นผมคันไข่มากกเลย ใครเคยก็น่าจะรู้ว่ามันแทบห้ามใจตัวเองไม่ไหวผมเลยลงมือเกาไข่ไปอย่างรุนแรง แต่ที่ซวยคือครูฝึกแม่** เห็นแล้วทักอีกว่าไอ้เสื้อดำมันเกาหำ (ประมาณนี้แหละ)
    ผู้หญิงหันมามองกันแบบ อื้อ หือ มีผมคนเดียวที่ใส่ชุดแปลกด้วยมองกันเป็นตาเดียวเลย อายยันลูกบวชโชคดีที่อยู่คนละ โรงเรียน 55555555

แถมตอนโหนเชือกครูฝึกมันดึงกางเกงผมอีก ล่วงเลย

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    นอนดูทีวีอยู่ครับ (นอนพื้น) แล้วอยู่ ๆ ตุ๊กแกก็ตกลงมาบนแขน แล้วผมก็กรี๊ดแล้วตูีกแกมันก็ไต่ขึ้นมาที่ไหล่ ด้วยความที่ตกใจ ผมจับตุ๊กแกหักคอแล้วโยนทิ้ง ทุกวันนี้ยังเป็นโฟเบียตุ๊กแก = ="

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ WgunW อ่านกระทู้
    มีคนมาทักผิดครับ เค้ากอดคอผมตั้งแต่ชั้นล่างจนถึงห้องเรียนเลยอะ ระหว่างทางเค้าก็ชวนผมคุยตลอดเลยอะครับ

คุ้นๆนะครับ