ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 40

Post Star wars เบื้องหลังที่ยิ่งใหญ่

ขอเชิญทุกท่านชมสารคดีเบื้องหลังตำนานไตรภาค สตาร์วอร์ ที่จะทำให้เรารู้ว่าภาพยนตร์หรือหนังที่เป็นตำนานนั้นมีความเป็นมา
    มีเบื้องหลังและการสร้างในแบบไหนกัน และสิ่งที่อยากให้เห็นคือความพยายามที่ไม่ยอมแพ้ต่ออุปสรรคของคนๆนึง
    จนเขาสามารถสร้างชื่อเสียงและมอบสิ่งสุดยอดให้ผู้ชมได้

ผมบรรจงเขียนซับไทยด้วยความรักที่มีต่อสตาร์วอร์เองครับ หากมีผิดพลาดจุดไหนต้องขออภัยณที่นี้ด้วย
    เหมาะสำหรับแฟนพันธุ์แท้และแฟนเดนตายที่อยากเข้าถึง สตาร์วอร์ เพราะวีดีโอชุดนี้ยาวมาก
    หากแฟนขาจรจะลองชมพื่อความบันเทิงก็ขอขอบคุณด้วยความยินดีครับ

ตามไปที่ link นี้ครับ
    http://pantip.com/topic/32285606

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    Star wars เป็นหนังที่ผมชอบดูตอนเด็กมากๆ เลยครับ

Tags for this Thread