ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 589

คุณยังจำ แมทตซ์นี้ได้ไหม

ยังจำได้ไหมยุคสมัยที่บอลไทยรุ่งเรืองที่สุดได้ไหม นึกแล้วน้ำตาจะไหล

ไทย ชนะ เกาหลีใต้ 2-1

รวมความรู้สึกดีๆ เมื่อสมัยก่อนจากพันทิพ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jimwar : 7th July 2014 เมื่อ 17:55
    Fuck the world2

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ธวัชชัย ดำรงค์อ่องตระกูล

ยุคปีเตอร์ วิธ นี่ผลงานดูดีสุดแล้วมั้งตั้งแต่ติดตามมา

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,695
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ลูกนี้สุดยอดอ่ะ ตอนนั้นผมยังเด็กๆอยู่เลย แต่ยังจำติดตาได้ถึงทุกวันนี้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    สุดยอดครับ ถ้าจำไม่ผิดตอนนั้นเป็น ช่วงโกลเดนโกล ใครยิงเข้าก่อนชนะ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ตำนานเลยแหละ สมัยนี้หรอ อยากให้เจริญ ต้องเอาไอ VV ออกให้ได้ ถึงจะเป็นยุค ใหม่ของทีมชาติไทย

* เก่าขนาด พรีเมียร์ ยังมีโบลตัน + แข่ง ตี 3 อ่ะ 555*

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ในยุคล่าสุด ผมชอบประตูนี้ครับรายการ aff suzauki cup 2012 ที่ทีมไทยได้ที่ 2 เพราะประตูรวมเราแพ้สิคงโปรครับ

บอกตามตรงผมได้ไปเชียร์ขอบสนามด้วยรายการนี้ 555 สะใจมาก แต่ไม่ใช่นัดสุดท้าย เป็นนัดที่ชนะ มาเลเซีย 2-0 สะใจมากตอนนั้น

และก็เป็นการบูมฟุตบอลไทยอีกรอบมั้ง ที่ห่างหายไปนาน คนเยอะมากบอกตามตรง ทั้งตอนสนามศุภ กับ ราชมัง เยอะมากช่วงนั้น

แมทนี้เราชนะ 1-0 แต่ประตูรวมเราแพ้ เซ็งจริงๆ แต่ดูทีไรชอบทุกทีครับ

Fuuu' ..

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    สุดยอดประตูครับ นั่งดูบ้านเพื่อน4-5คน บ้านแทบแตกประตูนี้

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    เปรียบกับยุคนี้แล้วเหนื่อยมากๆที่จะเชียรนะแต่ก้อเชียรเพราะรักทีมชาติ บอลลีคก้อยังโทษกรรมการอยู่ไม่จบสักที นี่ถามพี่เจ้าของหัวเรื่องหน่อยครับ
    พอจะทรายไหมว่ากรรมการที่เป่านัดชิงถ้วย ก. ก่อนเปิดฤดูกาลอ่าครับเค้าโดนแบบเท่าไรแล้วเค้าไม่คิดที่จะมาเป็นกรรมการแล้วหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ประตูนี้เฮลั่นเมือง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตอนนั้นยังเด็กมากๆเลย แต่ยังจำได้