ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ถามนักเที่ยวทั้งหลายหน่อยครับ เกี่ยวผับ,เทค ( 20+ )

ก่อนอื่นเลยนะครับ ผมไปผับแถวทองหล่อซอย 10 ครับ จะเข้าไปตอนสี่ทุ่ม ออกประมาณตีหนึ่งตีสอง

1. ผมอายุ 20 ตุลานี้ ( ตอนนี้ 19 จะไปผับอาทิตยนี้ ) ผมเข้าได้มั้ยครับ ( หลายคนบอกว่าได้ แต่ก็มีบางส่วนบอกว่าไม่ได้ )

2. ผมเป็นคนที่นานๆทีเที่ยว นี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเพราะจุดประสงเฉพาะครับ ( ไม่มีอะไรมากครับ ฟังเพลง เผอิญ DJ มาจากต่างประเทศ )

3. ผมไปคนเดียว เลยกลัวเกร็ง ผมไปอยู่นั่งๆตามบาร์ได้มั้ยครับ หมายถึงเก้าอี้ที่ติดบารอะ ผมไปนั่งๆ ไปแช่ๆแถวนั้นได้ใช่ไหม

4. ขอเทคนิคเอาตัวรอดเวลาโดนเช็คหน่อยครับ หมายถึง เรื่องผุ้ญ หรือ โดนหาเรื่องอะไรแบบนี้

ข้ออื่นๆ นึกไม่ออกอะครับ ไว้จะมาอีดิทถามอีกนะครับ แค่นี้ก่อน

// ขอบคณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L4ST7T4ND : 8th July 2014 เมื่อ 21:12

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ผมอายุยังไม่ถึงก็เข้าได้เลย ถ้าไม่ตรวจบัตรอะนะ 55555
    ไม่ต้องกลัวหรอกครับ หรือจะชวนเพื่อนไปหน่อยก็ได้ครับ
    ไม่เกร็งหรอกครับ ไปคนเดียวไปนั่งกินชิลๆก็ได้ หรือถ้าคุณเมามันจะเต้นเองอัตโนมัติ 5555
    AMD FX6300 3.5ghz Ram 4 GB DDR3 XFX R7 260x 1gb gddr5

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    สั้นๆ เข้าห้องน้ำถ้ามีพนักงานยืนอยู่แถวนั้นห้ามใช้โถ่เหยี่ยวให้ไปเหยี่ยวในส้วม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    อายุ 20 อะเข้าได้ ให้ดูบัตรแค่นั้นเขาก็ให้เข้าแล้ว อย่าเอาอาวุธเข้าไปก็พอ
    ไปคนเดียวและฟังเพลงเฉยๆ ก็ไปนั่งที่บาร์นั่นแหละ ถูกแล้ว นั่งคุยกับบาร์เทนเดอร์ไป
    ผมก็ชอบไปผับที่เขาเต้นกัน แต่ผมไม่เต้นหรอก นั่งดูเฉยๆ นั่งบริเวณบาร์ คุยกับคนอื่นไป(ถ้าไปคนเดียวอะนะ)
    ไปคนเดียวอย่าดื่ม ชนิดแรงนะครับ เลือกดีกรีอ่อนๆหรือไม่ก็ควบคุมตัวเองให้ได้ อย่าให้เมาหัวทิ่มพื้น
    ไม่งั้นของหายครับ เขาใจดีลากคุณไปส่งโซฟา ไปส่งตามล็อบบี้โรงแรม แต่เขาจะฉกของคุณไปหมดก่อน
    ไม่ค่อยมีหรอก เคสที่ลากไปเข้าโรงแรมและหลอกว่าโดนข่มขืนตอนคุณเมาอะ นั่นละคร ของจริงถ้าเขาไม่รู้จัก
    ว่าคุณรวยมากล้นฟ้า และมาผับคนเดียว อยา่งมากเขาก็แค่ฉกของคุณ กระเป๋าตังค์ โทรศัพท์ แค่นั้น ตอนที่คุณเมาไม่มีสติอะ
    ระวังเรื่องนี้ดีๆ

ข้อ 4 ผมไม่ทราบแฮะ ไม่เคยมีเรื่องด้วย แต่คิดว่า แค่ไม่ไปสบตา หรือทำหน้าตาเหรอหรา กวนโอ๊ยคนอื่นก็พอแล้วมั้งครับ
    ชอบกินไข่เจียว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    สั้นๆ เข้าห้องน้ำถ้ามีพนักงานยืนอยู่แถวนั้นห้ามใช้โถ่เหยี่ยวให้ไปเหยี่ยวในส้วม
    เพราะอะไรครับ ฮื้มมมม

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บางที่จะตรวจบัตร บางที่ไม่ตรวจอะไรเลย และบางที่ดูหน้าตาแทนอายุครับ 555+

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    1. ผมอายุ 20 ตุลานี้ ผมเข้าได้มั้ยครับ - ถ้าอายุ 20ปรกติเข้าได้
    2. ผมเป็นคนที่นานๆทีเที่ยว นี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเพราะจุดประสงเฉพาะครับ - ประโยคบอกเล่า หรือคำถาม
    3. ผมไปคนเดียว เลยกลัวเกร็ง ผมไปอยู่นั่งๆตามบาร์ได้มั้ยครับ หมายถึงเก้าอี้ที่ติดบารอะ - ได้นะ
    4. ขอเทคนิคเอาตัวรอดเวลาโดนเช็คหน่อยครับ หมายถึง เรื่องผุ้ญ หรือ โดนหาเรื่องอะไรแบบนี้ - พยายามมีสติให้มาก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    20 นี้เข้าได้เเล้วนะครับ แต่กลัวอย่างคือนั่งคนเดียวเวลาตำรวจลงร้านคนในร้านมันจะว่าคุณเป็นหมาตำรวจนั้นเเหละปัญหา

แต่ถ้านั่งบาร์นี้ไม่ผิดสังเกตุนะปกติผมว่าได้อยู่ แต่เปิดโต๊ะนั่งคนเดียวนั้นเเหละผิดสังเกตุ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    ระวังเด็ก ซั๊บโหยว สินะ - -

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    แต่งตัวเซอๆไปเลยจะได้ดูแก่อีกนิด 55555

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    20 นี้เข้าได้เเล้วนะครับ แต่กลัวอย่างคือนั่งคนเดียวเวลาตำรวจลงร้านคนในร้านมันจะว่าคุณเป็นหมาตำรวจนั้นเเหละปัญหา

แต่ถ้านั่งบาร์นี้ไม่ผิดสังเกตุนะปกติผมว่าได้อยู่ แต่เปิดโต๊ะนั่งคนเดียวนั้นเเหละผิดสังเกตุ
    ตอนนี้ 19 ครับบ แต่ก็ได้ใช่มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxllollxx อ่านกระทู้
    เพราะอะไรครับ ฮื้มมมม
    มันจะมานวดให้ข้างหลังแล้วต้องให้ตังมันครับ จำได้ตอนนั่นผมเมา ผมบอกขอบคุณพี่และก็เดินออกมาเลย มันก็ทำหน้างงๆ
    AMD FX-8320 GIGABYTE 970A-D3P RAM 8 GB VGA XFX R9 280X PowerSuppy COUGAR 700W CMX (V2) (80+Bronze)

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    เด็กสับเยี่ยวครับ จะมานวดเราตอนฉี่ แต่จะไม่ให้เงินก็ได้ แต่ผมให้ตลอดแหละ บาทสองบาท ตลกดี ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    19 นี้ต้องเเล้วแต่นะครับว่าการ์ดเขาจะผ่อนผันให้เข้าไปได้ไหมเพราะบางที่ก็เคร่งเหมือนกัน แต่ผมว่ามีคนดังมาก็น่าจะจ่ายให้ตำรวจเรียบร้อยเเล้วมั้งครับจะได้ไม่มากวนงาน

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผับไม่เคยนั่งเลยครับ

เคยนั่งแต่ Bar & Bistro

กินเท่าไหร่ ก็ไม่เคยเมาหัวทิ่มกลับบ้าน มากสุดพักแค่ 15 นาทีค่อยขับรถกลับ

ปล. ในที่นี้ไม่ได้พูดถึงเหล้าพื้นฐาน เบียร์พื้นฐานหรือค็อกเทลธรรมดาๆนะแจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ง่ายๆนะกินให้เมา+เยี่นวให้สุด หายเมา 100%

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ที่ให้เข้าส้วนเพราะพนักงานจะเข้ามาข้างหลังคุณแล้วจะนวดเอาผ้าร้อนมาด้วยบางที เดียวจะตกใจ ถ้าไปบ่อยๆก็บอกว่าพี่ไม่ต้องครับ
    ไปคนเดียวเมาตายแน่นอนครับยิ่งครั้งแรกด้วย เพราะคุณจะไม่มีใครคุยด้วย คุณก็จะยกเหล้าเข้าปากอย่างเดียว นั้นแหละเมาแน่ๆ
    ผมไปไม่เคยมีเรื่องเลย เราต้องรู้ตัวเองครับอย่างให้เหล้ามันกินคุณ เดินไปโดนใคร ชนใคร ก็บอกเข้าไปแบบสุภาพๆว่า พี่ผมขอโทษน่ะครับ ไม่ว่าชนเด็กหรือผู้ใหญ่
    มีใครเดินมาชนเรา หรือเหยียบเท้าเรา เขาขอโทษเรา เราก็ตอบเขาไปแบบสุภาพว่า ไม่เป็นไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackcool4 : 9th July 2014 เมื่อ 00:01
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    ถนนสีลม ซอย อะไรจำไม่ได้ครับ
    อยากให้ไปที่นี้มากกว่า แต่ ระวังเข้าผิดซอย
    เจอผับเกย์นี้แย่นะครับ
    ปล.แรกๆ หาเข้า ผับที่วัยทำงานไปเยอะ ๆ(รุ่นลุงป้า30+) พอชินแล้วค่อยไปอีกที ตามสเต็ป ตามระดับ ตามวัย
    ปล.2 แนะนำ ถนนศรีนครินทร์ ที่ อิชชี่ (ITCHY) อ๊อฟโรล 4x4 Roman(ต้องเป๋าตุ้นหน่อย) แต่งตัวดี ๆ มีฐานะ เขาก็ให้เข้าแล้วครับ
    FC'โหดสสัด V2

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    1. ผมอายุ 20 ตุลานี้ = น่าจะได้ไม่แน่ใจ

2. ผมเป็นคนที่นานๆทีเที่ยว นี่เป็นครั้งแรกของผม ที่ไปเพราะจุดประสงเฉพาะครับ = ไปครั้งแรกไม่ลองชวนเพื่อนไปด้วยอะครับ ปกติผมไปน้อยสุดก็ไปกันสองคน คนเดียวไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่

3. ผมไปคนเดียว เลยกลัวเกร็ง ผมไปอยู่นั่งๆตามบาร์ได้มั้ยครับ หมายถึงเก้าอี้ที่ติดบารอะ ผมไปนั่งๆ ไปแช่ๆแถวนั้นได้ใช่ไหม = ในผับหลังๆเขาจะเอาเก้าอี้ออก ในนั่งเล่นไม่มีที่นั่งแถวบาร์ต้องไปยืนเอาแต่ไปคนเดียวได้ไม่เป็นไร (ชอบเจอเสนา หอยมายืนกินเหล้าแถวบาร์ในนั่งเล่นคนเดียวบ่อย) ส่วน Funky Demo Muse ไม่แน่ใจว่าตรงบาร์มีเก้าอี้ป่าว แต่ Funky ถ้าจำไม่ผิดเข้าไปด้านในผับรู้สึกไม่มี

4. ขอเทคนิคเอาตัวรอดเวลาโดนเช็คหน่อยครับ หมายถึง เรื่องผุ้ญ หรือ โดนหาเรื่องอะไรแบบนี้ = ปกติไปไม่เคยเห็นคนมีเรื่อง ผับทองหล่อคนไม่ค่อยมีเรื่องกัน ยกเว้นคุณจะไปจีบแฟนชาวบ้าน - -*

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เวลาเยี่ยวโถอย่าให้เขาสับหลังน๊าาาาา มันเลอะ อันนี้จากประสบการณ์ส่วนตัว(****จะสับแรงไปหนายยย มันสะบัดหมดแล้วววว -0- )

แต่ไม่แน่ใจว่า เขาจะให้เข้ารึเปล่า แต่อาจจะเข้าได้

วิธีเอาตัวรอดหรอออ อืมมมมม เกียร์หมา ครับ = ="
    ปล.ไม่ได้ป๊อดนะ แค่เซฟตัวเอง ใครชักปืนรึอะไรยังไง โกยครับ = =" ไม่ก็หาที่หลบ
    FX-8320,M/B MSI 970 Krait,GALAX GTX 960 EXOC,DDR3 8gb bus 2400(4*2) ,SSD Intel 120gb,PSU Super Flower Leadex Gold 650w,Case Corsiar SPEC-01

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ไปคนเดียวผมว่าลำบากนะ อย่างต่ำต้องไปสองคนอะถึงจะสนุก

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ไปคนเดียวท้าทายดีนะผมว่า เผลอๆได้หญิงติดมาด้วย
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut