ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 149

[PC]Dead island เกาะแห่งความตาย:Riptide[Survivor edition][5GB][Ono2Up]

Dead Island Riptide จะนำผู้เล่นไปยังเกาะ Palanai ในหมู่เกาะ Banoi ที่ซึ่งเต็มไปด้วยฝูงซอมบี้กระหายเลือดและมีผู้รอดชีวิต
    เพียงแค่หยิบมือเท่านั้นที่ยังคงต่อสู้เพื่อเอาชีวิตรอด พบกับศัตรูใหม่ที่น่าสะพรึงกลัว อาวุธสุดอันตราย ตัวละครที่สามารถเล่นได้ใหม่
    และอื่นๆ อีกมาก Riptide จะมีตัวละครใหม่เพิ่มเข้ามาอีกหนึ่งคนคือ John Morgan เขาเป็นทหารเรือที่มีความชำนาญ
    ด้านทักษะการต่อสู้ระยะประชิดเป็นอย่างดี

อันที่จริงเกมส์นี้ไม่ค่อยกินสเปคครับ ผมเคยใช้เครื่องสเปคนี้(Pentium4 2.2GHz Ram4G Nvidia610M-1G )เล่นได้ลื่นอยู่

Download
    Part1 Part2 Part3
    joker123
    เจอกันที่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เกมนี้ Multi ได้ไหมครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    252
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    รวม DLC ทั้งหมดมั้ยครับตัวนี้??

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IAMGOD อ่านกระทู้
    เกมนี้ Multi ได้ไหมครับ
    ยังไม่เคยลองเหมือนกันครับ ต้องลองดู
    เจอกันที่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Crack เหมือนจะมีปัญหานะเข้าเกมเล่นได้2-3นาทีหลุดเฉยเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _Rememi3er_ อ่านกระทู้
    Crack เหมือนจะมีปัญหานะเข้าเกมเล่นได้2-3นาทีหลุดเฉยเลย
    ใช่ครับผมก็เป็นลองลบแล้วโหลดใหม่ก็เป็น

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _Rememi3er_ อ่านกระทู้
    ยังไงลองหาวิธีแก้ปัญหาจากกระทู้ของคุณ RAMIS ดูครับ ลิงค์นี้เลยครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=180194
    จะเจอว่าถ้า เล่นคนเดียวหลุดบ่อย - ไปที่ Options > แท็ป Co-op/Online
    Turn off multiplayer และเลือกเป็น Single Player
    ยังไงลองทำดูครับ หรืออาจจะโหลดแคร็กของคุณRAMISไปลองดูก็ยังได้ครับ(แต่ระวังเซฟหายแค่นั้น)
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอโหลดไปเล่นก่อน