ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

HELP ME ..... ช่วยผมด้วย เหมือนจอฟ้า

คอมรีสตาร์ตเองอ่ะ พอเปิดเครื่องขึ้นมาก้อขึ้นตามรูปนี้อ่ะ แก้ไขไงหรอแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ[IMG][/IMG]

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    "baidu"

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    "baidu"

อาการอะไรไม่รู้ แต่เห็น icon ที่จอ โทษมันไว้ก่อนเลยเจ้านี้

แหม่ ลงไว้ครบเลยนะครับ ทั้ง Baidu Virus ทั้ง Baidu PC Destroyer

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    สาวก Baidu หรือเปล่าครับเนี่ย?
    มีทั้ง Fast /AntiVirus /Browser -0-

ตามข้างบนเลยครับ..
    ไม่รู้อาการเหมือนกัน แค่เห็น Icon Baidu ก็ขอเอาผิดมันไว้ก่อนล้ะกันครับ

ปล. มี CCleaner แล้วลง PC Faster ทำไมหรือครับ -0-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ขอ พลัง จงสถิตแด่ท่าน

Baidu เอ๋ย เจ้าคือสิ่งที่คนมากมายกลัว แต่เจ้าคือสิ่งที่ 90,000,000 เลือกไช้ (ไช่ปล่าวหว่า)

พลังอันยิ่งไหญ่ ย่อมมาพร้อมกับ คอมไหม่ที่ไหญ่ยิ่ง
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Baidu Browser ตัวนี้ไม่เป้นไรหรอก
    Baidu ตัวอื่นอย่างลงเลยเชื่อผมเน่ามาหลายเครื่องแล้ว