ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

การที่ทำไม่เป็นและโดนเลิกผมผิดด้วยหรอT-T

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=232067

จากกระทุ้บน ผมคุยกะเค้าๆบอกตรงๆไม้อ้อมค้อมมาว่า

(ผมถาม) แต่ตัวกับไปคบแฟนเก่าเห็นว่าดีกว่า เพียงแค่เพราะเค้า ไม่ได้ทำในสิ่งนั้นนะหรอ

(แฟนตอบ)

ช่าย

รุตัวไว้ละกัน

ไม่อยากอ้อมค้อมละ

รำคาน

อุส่า ไม่พูดนะ

บอกเรยว่า เรื่องแบบนั้น

กูต้องดารมากที่สุด

ทำให้ไม่ได้ ก้อพิจารณาตัวเองเหอะ

กูต้องการแค่เนี่ยแหละ

ผมอยากจะบอกว่าครั้งแรกที่ผมทำไม่เป็นผมผิดมากเลยหรอครับ ทั้งๆที่ผมก็พยายามหัด แต่กับมา รังเกรียจผม เลิกกับ ผมเพราะ เหตุผล แค่นี้หรอ T-T ผมไม่รุ้ว่าเค้าคิดยังไงกับความรัก ในทุกๆสิ่งที่ผมทำเพื่อเค้า ยอมเสียสละ ทุกสิ่ง ทุกคืน นอนกับ เค้า ผม ให้เค้าห้มผ้า ตลอดเวลา แต่ตัวผม ต้องเสียสละ นอนหนาว ตัวสั่น!!! เพียงเพราะอยากให้แฟนผม อบอุ่น แต่ผมขอหนาวแทน! และแค่ได้นอนกอดเค้าก็แค่นั้น ผมจะพูดยังไงเค้าก็ไม่รับฟัง กลับไปคบกับแฟนเก่าแล้วT-T ทั้งที่ผมไม่เคยทำให้เค้าเสียใจ แต่แฟนเก่าเคยทำให้เค้าต้องร้องให้ไม่รุ้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง แต่บอก ทำให้มันมีความสุขได้ เพราะเรื่อง นั้น เรื่องเดียว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    นายมันอ่อนหัดเอง คุยFacebookกันได้เดือนนึง นัดเจอกันแล้ว นอนด้วยกัน มีจงมีจูบ มีผู้หญิงดีๆที่ไหนเขาทำแบบนี้กันบ้าง? ผมแนะนำให้นะ นายยังเรียนอยู่ ก็ตั้งใจเรียนไปให้จบ จะได้มีงานมีการทำดีๆ ไอ่เรื่องรักๆใคร่ๆไว้ค่อยว่ากันภายหลังจะดีกว่า
    ปล. จำไว้เป็นบทเรียนละกัน โดนผู้หญิงหลอกแค่นี้มันไม่ตายหรอกครับ!!!
    [IMG] [/IMG]

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    อย่าคิดมากเลยค่ะ ผู้หญิงบนโลกนี้มีอีกมากมาย
    ชีวิตยังอีกยาว ตั้งใจเรียน ตั้งใจทำงาน เดี๋ยวสิ่งดีๆก็ผ่านเข้ามาเองล่ะค่ะ
    ส่วนอะไรที่ผ่านไปแล้ว จบไปแล้ว ก็เก็บเป็นประสบการณ์ชีวิตไป

ถ้าหยุดคิดไม่ได้จริงๆ ก็คิดซะว่าคนที่ปล่อยเนื้อ ปล่อยตัว ง่ายๆแบบนี้ จะสามารถมาเป็นแม่ให้ลูกเราได้จริงๆหรอ

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    (ด่าผม) สารพัด บอก คนซื่อๆ แบบ ผมใครเค้าจะเอา กูก็ไม่เอาคนนึง เรื่องแค่นี้ทำไม่ได้ จะทำอะไรกิน ถึงกูจะเอาก็เอาไม่ลงจริงๆ บอกตรงๆ ไม่ได้รักไม่ได้ชอบตั้งแต่แรก ทำอะไรก็ไม่เป็น ที่ทำไป ที่จูบก็เพราะ ทำไปงั้นและ ไม่ได้คิดอะไร รุ้ไว้ด้วยว่า สิ่งนั้น กูต้องการมากที่สุด คนอย่างนี้ไม่มีผุ้หญิงคนไหนเอาเป็นพ่อคนหรอก T-T

นี่คือคำสุดท้ายที่เค้าด่าผมว่าผม หาว่าผมโง่ และผมไม่พูดอีกเลย จนเข้าไปในเฟช เค้าบอก เปลี่ยนเฟช ใหม่แล้วนะเพื่อนๆ ให้มาที่เฟชนี้..... ผมคิดว่าตัวผมผิดหรอ ที่ ผมเป็นคนซื่อ มีsex เพื่อเค้าก็ทำไม่เป็น ไม่ลอง มาแค่ ช่วยตัวเค้า ช่วยตัวเอง แบบนั้นทำเองก็ได้ เค้าบอก ตั้งแต่ผมอายุ 15-21 ผมไม่เคยเจอคนที่รักผมจริงๆเข้าใจด้วยเลย ทั้งที่ผมทุ่มเทเพื่อคนที่รักตลอด ไม่เคยทำให้เสียใจ แต่เค้า กับ เห็น แฟนเก่ามีค่ากับไปคบ เพียงเพราะให้ความสุข มี sex ได้ทุกวันงี้หรอครับT-T

คนนึงๆที่พยายามทุ่มเท่ทุกอย่างทำเพื่อสิ่งที่ตัวเองรักและพยายามทำให้ได้ถึงแม้วันนี้จะพลาดไปแต่วันต่อไปก็จะทำให้ดียิ่งขึ้น แต่เพราะการที่ผมเจอเค้า 4วัน และ ทำเรื่องนี้ไม่ได้ T-T ผมผิดใช่มั้ย ผมมันไม่ใช่ผุ้ชายหรอ ถึงขนาดด่า ผม ไม่มีใครจะเอาผม ว่าผมเป็นคน ซื่อ!!! แบบนั้นแบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 19th July 2014 เมื่อ 14:43

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ยอมถอยออกมา ปลงและทำใจเถอะครับ "ชีวิตแค่โดนทำร้าย"

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    การทำเรื่องแบบนั้นมันยากตรงไหนครับ ถ้าไม่เคยทำมีโอกาศแล้วดันไม่ยอมทำอีกแล้วมันคงจะเป็นหรอกครับ มีEXPมากองตรงหน้าแล้วไม่ยอมเก็บเลเวลมันไม่อัพนะครับ

ถึงจะเป็นคนดีแค่ไหนก็ตามถ้าเขาให้ท่าขนาดนั้นแล้วไม่เอาไม่ทำ เป็นใครก็คิดแล้วครับว่าเป็น...แน่ๆ ผู้ชายอ่อนหัดไม่มีใครเขาเอาทำพันธ์ุหรอกครับ ลองมองในมุมมองของผู้หญิงดูครับผู้ชายที่ตอบสนองเราไม่ได้จะเอาไปทำมะเขืออะไรได้ครับ ความรักอย่างเดียวมันไม่พอครับสำหรับชีวิตคู่ รักแล้วไม่YEDผมว่ามันยังไม่สุดนะครับ

อย่าคิดว่าผู้หญิงจะมีให้เลือกมากมายครับ การที่ใครสักคนเข้ามาในชีวิตเรามันไม่ใช้เรื่องง่ายๆนะครับ ผู้หญิงมีหลายประเภทแล้วต่างคนก็ต่างนิสัย ถ้าเราไม่รู้จักปรับตัวให้เข้ากับผู้หญิงแต่ละประเภทมันคงจะอยู่กันไม่ได้แน่นอน สุดท้ายก็อกหักอย่างที่เห็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiraraoo : 19th July 2014 เมื่อ 15:10

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ผมบอกได้คำเดียวเลิกตัดใจลืมมันไปซะนะน้องชาย กับผู้หญิงแบบนี้

ปล.ผู้หญิงแบบนี้ต้องเจอกับผมจะกระแทกให้ถึงสวรรค์เลย เรื่อง sex มันอยู่ในสายเลือด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ฮ่าๆ ถ้าเป็นผม นี่ จัดหนักๆเลย ชอบจังเลยผู้หญิงอยากได้ Sex นี่ ฮ่าๆ ผู้ชายได้ Sex กี่ครั้งยิ่งเป็นประสบการณ์ แต่กับ ผู้หญิง ได้ครั้งเดียวเสียแล้วเสียเลย เค้าว่าพระกล่าวไว้งี้นะ
    แต่ โลกสมัยนี้มันมั่วไปหมดละ ในอนาคต ต้องมี ข่าวผู้ชายโดนผู้หญิง ข่มขืนแหงมๆเลย ฮ่าๆ นึกแล้วฮา ตอนที่ผู้ชาย นั่งห้องให้ ฮ่าๆ ฮาได้อีก
    แต่ก็แปลกเนอะ นึกว่าจะเป็นฝ่ายชายที่อยากมี Sex จขกท. นี่มาแปลก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 19th July 2014 เมื่อ 15:12

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    สงสัยนายจะพระเอกไปหน่อย ผู้ ญ คงชอบแบบโฉดๆๆ 555 ไม่เป็นไรนายไปเก็บเวล สกิลก่อน ทิ้งไปสักระยะค่อยไปคุยใหม่ เดี๋ยวก็ทิ้งแฟนเก่ามาหาแฟนเก่ากว่า 5555

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    รักที่แท้จริงไม่จำเป็นต้องมี sex ทุกวัน (แล้วคุณจะบอกว่าโคตรเบื่อ) แค่ได้อยู่ด้วยกัน สนุกด้วยกัน ร่วมฝ่าฟันด้วยกัน ก็เพียงพอแล้ว

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ดีครับ ดีแล้วที่เค้าไปจากคุณ ผู้หญิงเลวๆแบบนั้นน่ะไปดีแล้วครับคนอย่างเธอผมก็ขอบอกเลยว่ามีไว้ทิ่มอย่างเดียวไม่มีใครจะเอาทำเมียจริงๆหรอกครับนิสัยแบบนี้น่ะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    คนเรามีความต้องการนั้นไม่ผิด แต่ถ้าต้องการขนาด นี้(คบแปปๆ) แถม ไม่เอาแล้วบอกเลิก ผมว่าปล่อยคุณตัวไปเถอะครับ เอาทำเมียไปก็เสีย ค..ย 555

อีกอย่างถ้าคนมันรักกันจริงๆ เด๋วมันก็มีกันเองนั่นแหละ ไม่ต้องขอด้วยซ้ำ ถึงเวลาเด๋วได้จัดเอง ถือว่านายโชคดีแล้วถ้า สมมุติได้เมียงี้ซวยทั้งชาติ(เผลอๆไม่ถึงชาติ เป็นเอดส์
    ตายก่อนอีก

ปล.ถ้านายเกิดมายังไม่รู้ใจแตกคืออะไร....ทีนี้นายคงเข้าใจละนะหญิงใจแตกคืออะไร ถ้าเจอกรุณาอย่าเอาทำเมีย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย por : 19th July 2014 เมื่อ 15:28

กล่าวขอบคุณ
    608
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ความเห็นส่วนตัวนะ เวลาคบผู้หญิงคนไหนแล้วผู้หญิงให้ท่าผู้ชายก่อนนะ 90% แม-่รง เ-ี้ย อย่าไปสนมันเลยครับ ผู้หญิงดีๆเค้าไม่อ่อยผู้ชายก่อนหรอก
    ถ้าจะหาผู้หญิงที่ดีจริงๆนะ ต้องมองนานๆครับ อยู่ด้วยแล้วคุยกันรู้เรื่อง เฮฮากันได้แบบเพื่อน มีความสุขด้วยกันได้โดยไม่จำเป็นต้องคิดถึงแต่เรื่องใต้สะดือ
    ถ้าคุณเจอแบบนั้น รีบคว้าไว้เลยครับ อยู่กันไปยาวๆ

อย่าไปเสียใจที่เราทำดีไปแล้วเค้าไม่เห็นค่าครับ เพราะถ้าคุณทำดีไปเรื่อยๆผมเชื่อว่าซักวัน คุณก็ต้องเจอคนที่ใช่แน่นอน

เอาใจช่วยครับ ขอให้คุณได้เจอคนดีๆที่เห็นค่าของคุณ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuninza15 อ่านกระทู้
    รักที่แท้จริงไม่จำเป็นต้องมี sex ทุกวัน (แล้วคุณจะบอกว่าโคตรเบื่อ) แค่ได้อยู่ด้วยกัน สนุกด้วยกัน ร่วมฝ่าฟันด้วยกัน ก็เพียงพอแล้ว
    ตามนั้น คบปีแรกนี่ จัดกระหนั่ำ 3 ปีให้หลัง เดือนละ ทีพอ 5555+(เป็นทุกคู่เชื่อผมเถอะ) อย่างที่ข้างบนบอก โครตเบื่อ 555

หาคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจดีกว่า ดูหนังฟังเพลงเฮฮาปัญญาอ่อน ไปวันๆด้วยกัน(แถมเกรียนฮอนอีกแฟนผมอนาถใจ)

อย่าคบใครซักคน แค่คำว่า อยากเอา....

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ไม่ได้ว่านะครับ เเต่ว่ารักเเท้จริงๆไม่ได้อยู่ที่ความรักครับ เเต่อยู่ที่ว่า ตอนอยู่บนเตียงเราให้ความสุขกับคนที่เรารักได้มากเเค่ไหน นี้คือเรื่องจริงครับ
    #คู่รักหลายต่อหลายคู่ที่มีปัญหากัน ก็เพราะว่าเติมเต็มให้กันเต็นอยู่บนเตีงไม่ได้ครับ (ไม่ได้บอกนะว่าทั้งหมด)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    รักแท้ แพ้ลงลิ้น

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เลิกเสียใจแล้วก็ตอกกลับไปบ้างเถอะครับว่า "ใครเขาจะอยากเอาผู้หญิงร่านๆอย่าง-ึงล่ะ"

ทำใจซะดีกว่าครับ ผู้หญิงทั่วๆไปไม่สมควรทำตัวถึงขนาดนี้ด้วยซ้ำ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    .. ผมโพสไปจะโดนแบนมั้ยวะ

ไปนัดเจออีกรอบ บอกเดี๋ยวจะจัดให้อย่างสาสมใจเลยทีเดียว พอเจอแล้วก็ "ชักเว่าใส่หน้า****โลด หมั่นไส้" ถ้าเขาชอบ เอ็งอยู่กันยาว ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ไม่มีหญิงดีๆที่ไหนเขาต้องการอะไรแบบนั้นมากมายหรอกครับ อาจจะมีบ้างก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าอยากจะมีแล้วอีกฝ่ายทำไม่เป็นก็ต้องรู้จักให้โอกาส หรือค่อยๆเป็นค่อยๆไป ไม่ใช่ว่าไม่เป็นก็เลิก

ผู้หญิงแบบนี้ในสายตาผมดูเหมือนว่าเขาผ่านอะไรๆมาเยอะอะครับ เหมือนว่าคบกันไปเพื่อสนองความต้องการในสิ่งนั้นมากกว่าที่จะคบกันเพื่ออยู่ด้วยกันหรอกครับ

ปล่อยเขาไปหาคนที่เอาแต่หมกมุ่นแต่เรื่อง sex เถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผู้หญิงอย่างนี้ หาง่ายนะ เหมือนเเค่ผ่านมา เพื่อมีอะไรเเละก็ไป เเต่เราดันไปตกหลุมรักเข้า

ผู้หญิงดีๆ มีอีกเย๊อะครับ ^___^"

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    โลกช่างโหดร้าย -0-

ปล. ผมเพิ่งสิบห้าเองนะเออ บอร์ดนี้เด็กกว่าผมก็มี เรื่องอย่างว่าอย่าโพสต์เยอะเลยครับ 5555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ฟังผมนะครับ จขกท. ผมก็เจอแบบนี้มาครับ แต่ของผมนี่ 2 ปี เชื่อมั้ยครับ ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !! คบกันไม่ถึงเดือน เริ่มแล้วครับ แล้วสุดท้ายก็ไปครับ

จำไว้ครับ ผู้หญิงดีๆเขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ก็แค่เล่นสนุกไปวันๆ ต่อไปนี้ มองผู้หญิงก่อนที่จะคบ "ดีดี" นะครับ อย่าเพิ่งรีบตัดสินใจ อย่าเพิ่งหลวมคตัวไปรัก ไปชอบง่ายๆครับ

ปล.ผู้หญิงมีหลายประเภท

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    สวนคำหนักเลย 5555+ ก็อย่างบางกระทู้ ร่านๆแบบนี้ใครจะเอา(แต่ก็มีนะเอาแล้วทิ้ง555+) และอีกอย่างเลิกเหอะ เลิก และหาคนใหม่(ระวังโดนเขาblackmailใส่ละกัน)5555+มีอะไรถามได้ประสบณ์การณ์ไม่เยอะและไม่น้อยไป

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมว่าคุณโชคร้าย(สำหรับคุณ)ที่เจอผู้หญิงง่ายเข้าล่ะครับผิดกับคุณที่รักด้วยความจริงใจแต่คุณก็นะจะรู้อยู่แล้วนะคุยกับแปปๆ นัดเจอกันแล้วอะไรแบบนี้ผมว่ามันน่าจะดูออกว่าเขาเป็นคนแบบนี้ ลืมๆไปครับตั้งใจเรียน ทำงานเก็บเงินแล้วหาผู้หญิงดีดีซักคน

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Synler อ่านกระทู้
    ฟังผมนะครับ จขกท. ผมก็เจอแบบนี้มาครับ แต่ของผมนี่ 2 ปี เชื่อมั้ยครับ ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !! คบกันไม่ถึงเดือน เริ่มแล้วครับ แล้วสุดท้ายก็ไปครับ

จำไว้ครับ ผู้หญิงดีๆเขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ก็แค่เล่นสนุกไปวันๆ ต่อไปนี้ มองผู้หญิงก่อนที่จะคบ "ดีดี" นะครับ อย่าเพิ่งรีบตัดสินใจ อย่าเพิ่งหลวมคตัวไปรัก ไปชอบง่ายๆครับ

ปล.ผู้หญิงมีหลายประเภท

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Synler อ่านกระทู้
    ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !! คบกันไม่ถึงเดือน เริ่มแล้วครับ
    ขอบคุณครับอย่างน้อยก็ยังมีคนที่เจอแบบผม ผมนึกว่าผมจะโดนคนเดียว ผมจับใจความที่ท่านโพสได้ตรงที่ว่า ว่าหล่อนต้องการทุกวัน !!ผมคิดว่าแบบเดียวกับผม 100% ทั้งที่เรารักเค้าทำเพื่อเค้า พาช็อป พากิน ให้ความสบายกับเค้า ทุกอย่าง ยอม เป็นพ่อบ้าน ให้กับเค้าทั้งชีวิต แต่กับเลิกกับเราเพราะ เรื่องนั้น!!!!!!!!!