ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - SAW : THE VIDEO GAME - REPACK - (2009 l ENG l 1.70GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phanta อ่านกระทู้
    ยืนยันเล่นได้ครับ เกมส์ต้องลงไดรพ์ C ครับ ไว้ไดรพ์ D เกมส์จะถามหาแผ่น[Win7x64bit]

ใครจะไปคิดว่า หนังสุดสยองอย่าง Saw จะถูกนำมาทำเป็นเกมจนได้ จากที่มีข่าวเรื่อง Konami ซื้อลิขสิทธิ์ภาพยนตร์เรื่อง SAW ออกมาพักหนึ่ง หลังจากมีข่าวลือว่าจะพัฒนาเกมนี้ออกมา แล้วก็เงียบหายไป จนทาง Lionsgate , Twisted Pictures และ Brash Entertainment ได้นำภาพของเกมใหม่ที่ชื่อว่า Saw: The Video Game มาให้ดู ทำให้เรารู้ว่ามันเป็นเรื่องจริงและเกมมีการกำหนดลงสู้ PS3, XBOX 360 และ PC ชื่อได้เลยว่า มีคอหนังหลายคนอยากจะเล่นเกมนี้กันตัวสั่นแล้ว ล่าสุดทาง Konami ได้ออกมาประกาศตัวเกม SAW เรียบร้อยแล้ว ตัวเกมจะเป็นแนวแก้ปริศนาและเอาตัวรอดจากสิ่งประดิษฐ์ของ Saw โดยตัวเกมก็จะทำออกมาเป็นแนวผจญภัยสยองขวัญ นั่นหมายถึง SAW จะเป็นซีรี่ย์เกมสยองขวัญลำดับที่สองของ Konami ต่อจาก Silent Hill นั่นเอง พล็อต เรื่องของ SAW นั้นจะอิงกับเรื่องราวจากภาพยนตร์เป็นหลัก แต่ก็จะมีเพิ่มเหตุการณ์ย่อยๆที่ไม่มีในภาพยนตร์ด้วย ผู้เล่นจะได้เล่นเป็นหนึ่งในตัวละครเอกของเกม โดยจะต้องแก้ปริศนาในเกมที่เจ้าฆาตกรวางเอาไว้ และช่วยเหลือเหยื่อที่ติดกับของฆาตกรให้ได้ ดังนั้นถ้าดูภาพยนตร์เรื่อง SAW มาแล้ว ปริศนาในเกมก็คงไม่ยากเกินไป แต่ถ้าไม่ได้ดูก็เหนื่อยหน่อย สำหรับเนื้อเรื่องในเกมส์นั้น จะใช้เนื้อเรื่องจากเฉพาะ SAW ภาค 1 และ 2 เท่านั้น

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 1.70GB

ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เปลี่ยนภาษาให้เป็น อังกฤษ

4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 23rd July 2014 เมื่อ 15:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ทำไมไฟล์แรก .exe

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณสำหรับเกมครับแต่ว่า

ลองเปลี่ยนความละเอียดเสียงเป็น 48000 hz แล้วก็ไม่หายครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับเกมครับแต่ว่า

ลองเปลี่ยนความละเอียดเสียงเป็น 48000 hz แล้วก็ไม่หายครับ
    ลองอัพเดต DirectX ดูคับ หรือกด run as admin ดูคับ ลองดูนะคับจากที่ผมดูจากหลายๆคนเหมือนปัญหานี้จะมีวิธีแก้ที่ไม่ตายตัวเหมือนกัน

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ผมเล่นแล้วมันไม่มีเสียงดนตรีกับเสียงพูดครับ ใครเป็นมั่ง

Edit ได้ละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย titanoon : 22nd July 2014 เมื่อ 20:32

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ยืนยันเล่นได้ครับ เกมส์ต้องลงไดรพ์ C ครับ ไว้ไดรพ์ D เกมส์จะถามหาแผ่น[Win7x64bit]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ REGISTRA อ่านกระทู้
    ลองอัพเดต DirectX ดูคับ หรือกด run as admin ดูคับ ลองดูนะคับจากที่ผมดูจากหลายๆคนเหมือนปัญหานี้จะมีวิธีแก้ที่ไม่ตายตัวเหมือนกัน
    ทำครบแล้ว เหมือนเดิมครับ เล่นไม่ได้ ไม่เป็นไรขอบคุณอีกครั้งนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Pass 3 เสียครับ

Tags for this Thread