ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

Battlefield: Hardline เลื่อนยาวไปปี 2015

Battlefield: Hardline เลื่อนยาวไปปี 2015

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Battlefield: Hardline ภาคใหม่ล่าสุดของเกมตระกูล Battlefield ถูกเลื่อนยาวออกไปวางจำหน่ายปีหน้าแทนเสียแล้ว

EA และ Visceral ผู้สร้าง Battlefield: Hardline ออกมาเผยถึงการตัดสินใจเลื่อนการวางจำหน่ายของตัวเกมจากเดือนตุลาคม

ปลายปีนี้ไปเป็นปี 2015 โดยยังไม่มีวันที่และกำหนดการใหม่ที่แน่ชัด การตัดสินใจดังกล่าวมีขึ้น “เพื่อให้แน่ใจว่า Hardline

เป็น Battlefield ที่สร้างสรรค์และดีเยี่ยมที่สุดภาคหนึ่งของตระกูล” Karl Magnus Troedsson ออกมาเปิดเผยเพิ่มเติม

ย้อนกลับไปตอน E3 พวกเราเปิดตัว Hardline Beta พวกเราไม่ได้ต้องการแค่โชว์ตัวเกมให้พวกคุณได้เห็น

แต่อยากให้พวกคุณได้เล่นและสัมผัสตัวเกมด้วยตนเอง เกมเมอร์หลายล้านเข้าร่วม Beta และได้รับประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยม

ซึ่งเป็นผลให้ Visceral เรียนรู้หลายสิ่งหลายอย่างที่เกมเมอร์ต้องการภายในเกม เราได้รับข้อมูลและกระแสตอบรับมากมาย

มีหลายอย่างที่เรากำลังเริ่มใส่เข้าไปในเกมและแบ่งปันให้พวกคุณได้รับรู้ ซึ่งเสียงตอบรับเหล่านี้ทำให้เรามองเห็นทิศทาง

และความเป็นไปได้ในการทำให้ Hardline เป็นเกมที่ยอดเยี่ยมมากยิ่งขึ้น ซึ่งยิ่งพวกเราคิดมากเท่าไหร่พวกเราก็เริ่มเห็นตรงกันว่า

อยากจะทำให้เกมนี้เป็นเกมที่คุณเหล่าเกมเมอร์ต้องการจะได้เล่น ซึ่งปัญหาที่ตามมาก็คือเราต้องการเวลาที่มากขึ้น

เราจึงตัดสินใจเลื่อนวันวางจำหน่ายออกไป ไม่ใช่แค่ 2-3 เดือน เพราะเราต้องการเวลาเพื่อทำให้นี่เป็นหนึ่งในเกมที่ดีที่สุดสำหรับแฟนๆของเรา

การที่ตัวเกมถูกเลื่อนไปปี 2015 ทำให้ทีมงานสามารถพัฒนาสิ่งต่างๆเหล่านี้ได้

1. ปรับปรุง Multiplayer มีไอเดียมากมายจากเสียงตอบรับของแฟนๆ ที่จะถูกใส่เข้าไปในเกมเพื่อให้แน่ใจว่านี่เป็น Battlefield ที่ยอดเยี่ยมและมีเอกลักษณ์

2. ความลุ่มลึกของเนื้อเรื่องของโหมด Singleplayer เวลาที่มากขึ้นทำให้เรามีเวลาขัดเกลาโหมดนี้ให้ดียิ่งขึ้น

3. ความเสถียร ทีมงานมีเวลาปรับปรุงตัวเกมให้สามารถแก้ไขปัญหาต่างๆได้ก่อนที่ตัวเกมจะถูกวางจำหน่ายเพื่อให้แน่ใจว่าตัวเกมมีข้อผิดพลาดน้อยที่สุดโดยการเรียนรู้จาก Battlefield 4

เราตัดสินใจเลื่อน Hardline ด้วยเหตุผลเดียวนั่นก็คือเราอยากให้ Hardline เป็นเกมที่ยอดเยี่ยมที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ครับ

น่าจะถือได้ว่าเป็นข่าวดีสำหรับแฟนๆที่คาดหวังกันอยู่ครับผม งานนี้ก็เท่ากับว่าปีนี้เราจะไม่ได้เห็น Battlefield และก็ไปรอชมตัวเกมกันในปีหน้าเลยจ้า

Credit : Gamingdose
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 23rd July 2014 เมื่อ 09:34
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    เลื่อนไปอะดีแล้วฉันไม่มีตัง Pre-order

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    ช้าๆก็ได้จ้า รู้สึกเกมกองไว้เล่นไม่ทัน T^T
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ดีแล้วแหละออกบ่อย เล่นไม่ทัน ตังไม่พอซื้อ

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    เกมที่ชอบไปอยู่ปีหน้าหมดเลย The Division,Battlefield Hardline ( ปีหน้าก็ดีแล้ว ภาค4ยังเล่นไม่คุ้มเลย )
    ❤❤ The Division ❤❤

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ทำไมผมรู้สึกไม่ตื่นเต้น ไม่หวูหวากับมันเลยยย

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    มันคือภาค 5 แบบ ย่อมๆ นี่เอง

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    ปีนี้กลายเป็นปีทองของ Call of Duty ไปแล้วสินะ

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    มันคือภาค 5 แบบ ย่อมๆ นี่เอง
    ไม่ไช่ครับ มันคือโหมดใหม่ของภาค 4
    *sarcasm

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    โรคเลื่ออีกเเล้ว

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    โอ้ววว ดีเลย จะได้มีเงินเกมซื้อ GTA V

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ดีแล้วจะได้ไม่ต้องมาวิ่งยิงบัก แต่ออกเร็วก็ดีอีกอย่าง BF4 จะได้ลดราคาลง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    กระแสดีดกลับซะขนาดนั้น เอามาขายตอนนี้ก็และแบบ2142 ผมไม่ซื้อด้วยคนภาคนี้ กลัวจะได้เล่นแต่เซิฟปิง 300+

เพราะเท่าที่ถามเพื่อนในกลุ่มปกติซื้อกันทุกภาค ภาคนี้ขอบาย

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    มันเหมือนโหมดใหม่ของภาค 4 แค่นั้นจริงๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    สงสัยกลัวหาว่าลอก COD(ออกเเทบทุกปี)
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    รอ DLC ภาค 4 หมดก่อนหล้ะสิ !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ช้าๆบ้างก็ดี แก้บัคที่เยอะๆให้ลดลงก่อน :3