ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 710

Mortal Kombat จะกลับมาขึ้นจอภาพยนตร์อีกครั้ง

ย้อนไปก่อนหน้านี้ประมาณ 6 เดือนเห็นจะได้ ตอนนั้นตัวผมได้สัมผัสกับเกมส์ Mortal Kombat ภาคใหม่ ที่เพิ่งออกไม่นานนี้แหละ ล่าสุดเลย ขอบอกได้คำเดียว มันส์ สุดยอดเป็นเกมส์ต่อสู้ที่ตัวผมเองเนี่ย ไม่ได้เจอมานานมากแล้ว เนื้อเรื่องยังสุดยอดเลย แต่ที่ชูโรงคือเรื่องความโหด ขาดเป็นขาด เลือดเป็นเลือดโดนใจยิ่งนัก อ่าวแล้วมันเกี่ยวไรกับหนังหว่า ก็เกี่ยวซิครับ เพราะตอนนี้ Mortal Kombat กำลังจะกลับมาขึ้นจอโรงอีกครั้งแล้วนั้นเอง

ตามที่ ฮอลลีวูดรีพอร์ตเตอร์ รายงาน อันเนื่องมาจากผู้กำกับสายเลือดไทยของเรา คุณเควิน ตันเจริญ หลังจากที่ได้นำ Mortal Kombat มาตีความใหม่แล้วทำเป็นตอนสั้นๆ ลง Youtube ซึ่งตอนนี้ถือว่าประสบความสำเร็จเพราะว่าได้รับการตอบรับที่ดีมากๆ อีกทั้งจำนวนคนเข้าชมยังมากกว่า 10 ล้านวิวแล้วด้วย ( มีหลายตอน ตอนละเกือบ 10 ล้าน ตอนนี้ตอนที่ 10 แล้ว )

ด้วยเหตุนี้ New Line เลยสนใจที่จะให้ เควิน มาจัดการทำเป็นหนังใหญ่เสียเลย เพียงแต่ยังไม่รู้ว่าจะเอามาทำใหม่หมด หรือจะต่อยอดจากที่ทำไว้ลง youtube แล้วนั้นเองครับ

สำหรับใครสนใจ เข้า youtube แล้วพิมพ์ Mortal Kombat ก็เจอเลยน่ะครับ เอาที่เป็นคนแสดงนั้นแหละ

แต่ใจจริงอยากเห็นคนนี้มากกว่า

ที่มา http://nangnadoo.wordpress.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ก็ว่านะอยากให้ทำ god of warมากกว่าเอาพี่โล้นมาไล่ฟันเทพในจอหนังน่าจะมันพะยะค่ะ

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ดีๆๆ ของภาพแจ่มๆเลยนะ !

หนุ่มน้อย'
    @ Studio เพื่อชีวิต'
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 809
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    ก็ว่านะอยากให้ทำ god of warมากกว่าเอาพี่โล้นมาไล่ฟันเทพในจอหนังน่าจะมันพะยะค่ะ
    ความเห็นเดียวกัน....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ถ้า god of war มาทำเป็นหนังอยากให้เป็น 3d มันเลือดสาดดดดด