[IDM] Internet Download Manager v6.20 Build XXX Final-AiO(ตัวเต็มลงแล้วไม่ต้อง Crack)[x86/x64]**แก้ไขการตรวจจับคีย์ปลอม

Internet Download Manager: หรือที่หลายท่านรู้จักกันนามแบบสั้นๆ ว่า "IDM" เป็นโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ว่าจะเป็นการดาวโหลดเพลง, หนัง, เกม, คลิป, ไฟล์เอกสาร, ไฟล์รูปภาพ หรือแทบจะทุกอย่างบนอินเทอร์เน็ตที่สามารถดาวน์โหลดได้ และด้วย IDM มีความสามารถในการทะลุทะลวงเข้าสู่โปรโตคอลต่างๆ โดยที่ไม่ต้องลงปลั๊กอินเพิ่ม แถมยังดาวน์โหลดไฟล์ได้อย่างต่อเนื่องแม้เน็ตจะตัดหรือคอมพ์จะแฮ็งไปแล้วก็โหลดต่อกันไปอีกได้ และด้วยสามารถซอยไฟล์ให้เล็กๆ เป็น 32 ท่อได้ ทั้งนี้เพื่อเพิ่มความเร็วในการดูดให้สูงๆ แบบหลายร้อยเท่าได้ แต่ที่สำคัญเรายังมีความสามารถในการจัดคิวการดาวน์โหลดได้อีกด้วยครับ ...โดยตัวที่ผมแจกนี้เป็นตัวที่ MOD ขึ้นมาใหม่ ทำให้ติดตั้งพร้อมกับ Crack ไปในตัว และแก้ไขอัพเดทแก้ปัญหาเรื่องคีย์ปลอม เนื่องจากตอนนี้ตัว Patch ตัวเก่าๆ โดนจับขึ้น Blacklist ไปแล้วในตอนนี้ ผมทดสอบแล้วผ่านอยู่ครับ(ถ้าท่านไหนลงแล้วไม่ผ่าน แจ้งที่กระทู้นี้ผมจะมาอัพเดทให้ใหม่ครับ ) ซึ่งตัว MOD นี้ท่านไม่ต้อง Crack หรือลง Patch เองครับ ที่สำคัญผมยังได้เพิ่ม Skin ให้อีกตั้ง 36 แบบ แถมยังลงภาษาอีสานเพิ่มให้อีก(สำหรับท่านที่ชอบของแปลก ) แต่ที่เด็ดสุดก็คือตัวนี้เมื่อลงแล้วโปรแกรมจะเซ็ทค่า 16 ท่อในการดาวน์โหลดให้เองอีกด้วย(ท่านไหนที่ไม่รู้ว่าเซ็ทค่า 32 ท่อมันดียังไง...ก็ลองหาข้อมูลจากกูเกิ้ลเอานะครับ ) ...ฉะนั้นท่านที่ชอบของใหม่ก็รับกันไปเลยครับท่าน

รายละเอียดการลงอยู่ในไฟล์
Download

Password คลิ้ก

— วิธีเร่ง ดาวน์โหลดไฟล์จาก ONE2UP —
เข้าไปดูวิธีทำ
คลิ้ก