ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb *อัพเดตล่าสุด25/06/2016*[1-PART] - STONE HEARTH ( เกม Minecraft เวอร์ชั่น MMORPG !! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

STONE HEARTH ( นี่มัน Minecraft เวอร์ชั่น MMORPG !! )

Stonehearth เป็นเกมที่เข้าโครงการ Kickstarter ซึ่งโครงการนี้เป็นการร่วมทุนจากผู้ที่สนใจ
    และให้นักพัฒนาเกมสามารถทำเกมได้ตามที่ตั้งเป้าไว้ โดยก่อตั้งขึ้นโดยสองหนุ่ม Tom และ Tony
    จากค่าย Cannon Brothers ซึ่งเคยพัฒนาเกม Evolution Championship Series มาก่อน
    ซึ่งทางผู้พัฒนาบอกว่าเกมนี้เกมนี้ไม่ใช่แค่เกม Fighting ธรรมดาๆ บ้านๆ
    แต่มันคือเกม MMORPG กึ่ง Sanbox ที่เสมือนจริง
    เป็นเกมที่รวมเอาระบบ Real Time Strategy เข้าไว้ด้วยกันได้เป็นอย่างดี ในเรื่องของระบบเกมเพลย์ผู้เล่นจะได้
    บทเป็นนักรบที่ต้องคอยคุ้มครอง และปกป้องชาวบ้านให้รอดพ้นจากอันตรายต่างๆ
    และนอกจากนี้คุณยังต้องออกไปหาอาหาร,
    วัตถุดิบต่างๆ เพื่อนำมาใช้จ่ายหรือสร้างสิ่งต่างๆ ที่จำเป็นอีกด้วย
    พร้อมกันนี้ตัวเกมยังสามารถที่จะให้เราเล่นคนเดียวได้
    หรือจะเล่นแบบ Co-op Online ก็ได้เช่นกัน และตัวเกมมีระบบ PVP อีกด้วย

ข้อมูล : GAMERMY

ALPHA V0.17.0.DEV.3010 - ELEKTRA - 382MB ( อัพเดตล่าสุด 25/06/2016 ! )

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

ALPHA 14 - 3DM - 292MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 29th June 2016 เมื่อ 11:04
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหลดแล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย terapong555 : 29th July 2014 เมื่อ 18:28

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    รหัสที่ให้มา ผมแตกไฟล์ ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ forfun191 อ่านกระทู้
    รหัสที่ให้มา ผมแตกไฟล์ ไม่ได้ครับ
    ผมลองเช็คดูไม่มีปัญหานะครับ

ถ้าหมายถึงไฟล์ด้านในล่ะก็ ไม่มีรหัสครับ ถ้าแตกไฟล์ด้วย Winrar ไม่ได้ ใช้ 7zip ครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    Save ไม่ได้ เหลอนั้น - .-

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมลองแตกไฟล์มาแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kickkamoo : 30th July 2014 เมื่อ 21:19

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kickkamoo อ่านกระทู้
    ผมลองแตกไฟล์มาแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
    ถ้าใช้ Winrar แตกไฟล์ไม่ได้ ลองใช้ 7ZIP ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    win 8 64 bit สร้างฝาผนังบ้านไม่ได้คับ ค้างแล้วก็เด้งออก T_T
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ลองกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้นแบบนี้ จะแก้ยังไงครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    win 8 64 bit สร้างฝาผนังบ้านไม่ได้คับ ค้างแล้วก็เด้งออก T_T
    ตัวเกมยังเป็น Alpha อยู่อะครับ อาจจะยังมีบัคค่อนข้างเยอะเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MANMANA อ่านกระทู้
    ลองกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้นแบบนี้ จะแก้ยังไงครับ
    [IMG][/IMG]
    ตอนแตกไฟล์ได้ปิด antivirus มั้ยครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ตอนเล่นไม่ค่อยมีปัญหาไร มีแค่ คราฟประตูมาแล้ว เอาไปวาง ประตูหมุนไม่ได้ หมุนให้เข้าช่องไม่ได้ ขอถ้ามีอัพเดทช่วยส่งมาเลยครับ ผมจะบอกเพื่อนๆมาช่วยดันกระทู้ คือเกมนี้สนุกมากเลย

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ trash อ่านกระทู้
    ตัวเกมยังเป็น Alpha อยู่อะครับ อาจจะยังมีบัคค่อนข้างเยอะเลย

ตอนแตกไฟล์ได้ปิด antivirus มั้ยครับ
    ปิดแล้วครับ ปิดทั้งAviraและFirewallเลย

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MANMANA อ่านกระทู้
    ปิดแล้วครับ ปิดทั้งAviraและFirewallเลย
    งั้นน่าจะมีปัญหาที่อื่นครับ ท่านลองโหลดพวก Visual C+ มาลง พวก Net Flamework อะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Beer1993 อ่านกระทู้
    ตอนเล่นไม่ค่อยมีปัญหาไร มีแค่ คราฟประตูมาแล้ว เอาไปวาง ประตูหมุนไม่ได้ หมุนให้เข้าช่องไม่ได้ ขอถ้ามีอัพเดทช่วยส่งมาเลยครับ ผมจะบอกเพื่อนๆมาช่วยดันกระทู้ คือเกมนี้สนุกมากเลย
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    584
    อัพเดตกระทู้ในรอบ 2ปี 555555555555 เวอร์ชั่นใหม่ครับ

Tags for this Thread