ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Assassin’s Creed Unity ปล่อยวีดิโอ CG Trailer เปิดตัว Elise -

- Assassin’s Creed Unity -
    Assassin’s Creed Unity ปล่อยวีดิโอ CG Trailer เปิดตัว Elise

Ubisoft ได้ปล่อยวีดิโอตัวใหม่ของเกม Assassin’s Creed Unity ซึ่งเป็น CG Trailer แสดงให้เห็นถึงตัว Arno ที่วิ่งเข้าไปช่วยบุคคลคนหนึ่งที่กำลังจะถูกประหาร ซึ่งตัวละครนั้นมีชื่อว่า Elise คาดว่าตัวละครนี้จะมีบทบาทสำคัญในเกมภาคใหม่เป็นอย่างมาก โดยเธอคนนี้คือ Templar แต่ทำไม Arno ถึงเข้าไปช่วย เธอจะเป็นนางเอกภาคนี้ใช่ไหม? รอเล่นกันในวันที่ 28 ตุลาคม 2014

Assassin’s Creed Unity
    ผู้เล่นไม่สามารถตัดหัวศัตรูได้

แม้ว่า Assassin’s Creed Unity จะมีการชูโรงการตัดหัวประหารชีวิตเหล่าขุนนางพร้อมกับเครื่องประหารกิโยตินที่ถือเป็นสัญลักษณ์อันโดดเด่นช่วงปฏิวัติฝรั่งเศสในปี ค.ศ.1789 ซึ่งวีดิโอเทรลเลอร์ที่ผ่านมาเราจะเห็นการตัดหัวประหารชีวิตสุดโหดรวมไปถึงการ์ตูนสั้นของ Rob Zombies ที่ทำออกมาด้วยเช่นกัน ยังไงก็แล้วแต่ลูกเล่นการตัดหัวศัตรูที่ว่าเราจะได้เห็นแต่เพียงแค่คัตซีนเท่านั้น สอดคล้องกับข้อมูลของ Dan Jeannotte ผู้ที่ให้เสียงพากย์แก่ตัวละคร Arno Dorian ตัวเอกของเกมได้บอกว่า “ฝ่ายการตลาดบอกกับผมว่า ไม่, มันเป็นไปไม่ได้” สืบเนื่องจากการที่มีแฟนเกมถามคำถามว่าสามารถตัดหัวศัตรูได้ไหมบน Twiiter ของเขา พร้อมกับชมตัวละคร Arno ว่าเป็นตัวละครที่เฉียบแหลม แตกต่างจากผู้อื่น เป็นนักคิดที่แตกฉานและเป็นผู้นำที่ดูมีอำนาจ

สำหรับคอเกมที่หวังฉากซาดิสม์อย่างการกุดหัวด้วยตัวเองก็ต้องขอแสดงความเสียใจด้วย เพราะผมคิดว่าทาง Ubisoft เองคงไม่ต้องการให้การจัดเรตติ้งของเกมนั้นได้สูงจนเกินไปครับ

Credit : Juropy

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    พระเอกหล่อมากก นึกถึงเอสซิโอ้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ความอยากเล่นเพิ่มขึ้นทันที 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    เป็นความรักระหว่าง Assassin และ Templar ช่างน่าสนยิ่งนัก ทำมาภาคที่ 7 แล้ว เพิ่งจะมามี น่าสนๆๆ ความรักต้องห้าม แหม่

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    Arno เป็นโลลิ เหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MinnerZzZ อ่านกระทู้
    เป็นความรักระหว่าง Assassin และ Templar ช่างน่าสนยิ่งนัก ทำมาภาคที่ 7 แล้ว เพิ่งจะมามี น่าสนๆๆ ความรักต้องห้าม แหม่
    อันที่จริง มีตั้งแต่ อัลทาเอียร์กับมาเรียแล้ว ในภาคบลัดไลน์กับRVก็ได้เห็นเขา โซเดมาคอมกันนิดหน่อย -.-
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    เมีย Arno แน่เลย 55

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    หุหุ น่าตามมากเลย เรื่องรักๆแบบนี้ >///<

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ประวัติศาสตร์ การปฏิวัติฝรั่งเศส พากษ์ไทย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    สังเกตได้เลยว่าไอ่ละอ่อนนั่น หน้าคล้ายๆ Ezio เลย และ อีกจุดสังเกตหนึ่งคือ ตัวเอกจะมัดผมทุกภาคซะด้วย (ภาคหนึ่งไม่รู้เหมือนกัน อิอิ)
    ปล. ถ้าภาคนี้มีรูปแบบลูกเล่นเบนไปสู้เพื่อความรักบ้าง ผมว่ามันจะดูมีสีสันมาาาาาก!

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ได้เวลาหาเงิน อัพ PC รอ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แลดูคล้ายๆ โรมิโอ จูเลียตนะ ฮ่าๆๆๆ หวังว่าตอนจบคงไม่เหมือนกันนะ

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ตอนเเรกนึกว่าฟันเทมพลาสาวสะเเล้ว

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    เมียมันแหง

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    Unity ชื่อมันฟ้อง

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมว่าเดาไม่ยากเลยนะทำไมถึงช่วย ใน trailer ก็บอกเป็นนัยๆเลย สังเกตที่ฮู้ดคลุมหัวของเธอสิมันเป็นทรง Assassins ชัดๆ

คาดว่าน่าจะทรยศ Templar เลยโดนจับประหาร แล้วคงเห็นว่าปล่อยให้ตายไม่ได้ก็เลยต้องช่วย และแน่นอนหน้าตาสวยงามขนาดนี้ "นางเอกชัวร์ๆ"

ปล.อาร์โน หล่อโครตเพิ่งเห็นหน้าเต็มๆก็ตอนนี้

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกือบฉากสุดท้ายจะตัดเชือกหรือตัดมือ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    หน้าก็คล้ายๆ altair นะ
    แต่ผมชอบ ezio ที่สุดและ รู้เรื่องราวชีวิตมันดีที่สุด
    ตั่งแต่แรกเกิด จนแก่ และก็แห้งตายไปเลย
    ภาค 3 ก็ไม่รู้ connor จะไปยังไงต่อ
    ภาค 4 ก็คงสรุปไปแล้ว
    ภาคนี้อยากให้โฟกัสไปที่ชาติตะกลูความเป็นมาของตัวละครซักหน่อย เหมือน ezio
    อีกอย่าง โลกปัจจุบันไม่ค่อยพูดถึงเท่าไหร่เลย ในภาค unity นี้ คงจะมีอะไรใหม่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ได้ยินข่าวลือนะว่าตัดระบบ เค้าเตอร์ ออก ถ้าตัดจิงๆ ผมโครตเสียใจเลย

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    อยากให้ตัวละครมีมิติเหมือน ezio ภาคของคอนเนอร์กับภาคของเอ็ดวาดร์ มีตรงๆไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ภาคนี้ทั้ง2คนอาจอยู่ฝั่งเดียวกันก็ได้เพราะยุคนั้นแบ่งเป็น 3 พวก(จำไม่ได้ว่ามีไรบ้างคืนความรู้ครูไปแล้ว)

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    Arnoหล่อมากค่ะ 

U*U)