ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,381

[NEW*! ไม่ต้องแคร๊ก] Internet Download Manager 6.21 Build 2 [ติดตั้ง+crack ใน 3 Click เสร็จ][ไม่ฟ้อง Serial Number ปลอม]

++อัพเดทล่าสุด 23 กรกฏาคม 2014 ++
    Internet Download Manager 6.21 Build 2 Final [Full Fix-SB] [ติดตั้ง+crack ใน 3 Click เสร็จ][ไม่ฟ้อง Serial Number ปลอมแน่นอน][Full][กุญแจ]

ตัว Internet Download Manager 6.21 Build 2 Final เป็นตัวที่เพิ่งเปิดตัวใหม่ วันที่ 11 กรกฏาคม 2014 โดยทำการอัดใส่ไฟล์ Autorun ให้ผู้ใช้ที่เป็นมือใหม่สะดวกในการติดตั้งหรือการ crack
    โดยไฟล์ต้นฉบับของ IDM ยังอยู่ครบและ Register ด้วย serial แท้ครับ
    Modify By SBNetwork Tested & upload By winwan12

[ วิธีติดตั้ง ]
    • 3 Click เสร็จ
    • ไม่จำเป็นต้องถอนการติดตั้งเวอร์ชั่นเก่า
    • กดปุ่ม Install ได้เลย ติดตั้ง IDM Fix SB 2.0.5.2
    • ปุ่ม Register เพื่อลงทะเบียนอัตโนมัติ
    • ไม่ถามอัพเดท
    • ไม่ขึ้นเตือน Serial Number ปลอม
    • ติดตั้งเสร็จไม่ต้อง Restart ก็ได้ ใช้ได้เลย

รายละเอียดโปรแกรม :
    Internet Download Manager เรียกย่อ ๆ ก็ IDM เป็นเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพมากที่สุดสำหรับเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลดไฟล์ได้มากถึง 500% สามารถที่จะช่วยดาวน์โหลดอย่างต่อเนื่องและตั้งเวลาสำหรับการดาวน์โหลดไฟล์ได้
    มันสามารถที่จะช่วยกู้คืนข้อมูลอย่างครบถ้วนหากเกิดการดาวน์โหลดไฟล์ที่ผิดพลาดระหว่างการดวน์โหลด เช่น ระหว่างการดาวน์โหลดไฟล์เกิดอินเทอร์เน็ตเชื่อมต่อไม่ได้ หรือกำลังดาวน์โหลดไฟล์อยู่กระแสไฟฟ้าขัดข้องหรือไฟล์ดับไม่ต้องกังวลเพราะ Internet Download Manager หลังจากที่บูตเครื่องขึ้นมาใหม่อีกครั้งคุณสามารถที่จะเริ่มดาวน์โหลดไฟล์นั้น ๆ อย่างต่อเนื่องได้ทันที
    Internet Download Manager มีการออกแบบการคำนวณค่าต่าง ๆ สำหรับการดาวน์โหลด โดยการดาวน์โหลดไฟล์แต่ละครั้งใช้เทคโนโลยีสำหรับการแบ่งไฟล์ออกเป็นส่วน ๆ อย่างชาญฉลาดแบบไดนามิกพร้อมกับเทคโนโลยีที่ปลอดภัยในการเร่งดาวน์โหลดไฟล์ของคุณ

joker123
    เยี่ยมชม bloger ผมได้ มีหนัง ซีรี่ย์ Amine ให้โหลดอีกมากมาย >คลิก<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โหลดยังไงบอกด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasam อ่านกระทู้
    โหลดยังไงบอกด้วย
    นั่นนะซิ User Pass อะไร

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ใช่คับ โหลดไม่ได้สักลิงค์
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    โหลดไม่ได้ซักลิ้งค์ครับ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    vipทั้งคู่จบ ถ้าอีแบบนี้ไม่ต้องแจกหรอกคับ
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    หุๆ เล่นบังคับสมัคร vip กันเลย

Grand Centra Park Rama x
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    จขกท ไปไหนแล้วครับ
    AMD FX-4100 GIGABYTE 970A-D3 ASUS EAH6870 DirectCU Kingston HyperX-8GB Scythe GOURIKI-III 600W ..........."อยู่อย่างพอเพียง"

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมก็ลองหาเวอชั่นใหม่ ลองของผมดูละกัน

น่าจะตัวเดียวกัน จิ่มเบย

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    แจกแบบนี้ผมว่าไรด์ขายเลยไหมครับบอกตรงๆเพิ่งเคยเจอบน Joker ครั้งแรกที่มีคนแบนี้