ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - PINEVIEW DRIVE - (CODEX) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

คฤหาสน์ร้างเก่าตั้งอยู่ ณ ปลายทางของ Pineview Drive ชายคนนึงยืนอยู่ที่หน้าประตูมองและนึกถึง
    เมื่อ 20 ปีก่อน เขากับภรรยาของเขาลินดา ในระหว่างการเข้าพักของพวกเขา ภรรยาเขาก็หายไปอย่าง
    ไร้ร่องรอยลึกลับและยังไม่ได้รับการแก้ไข 20 ปีที่ไม่มีเบาะแส 20 ปีที่ไม่มีความสงบสุข 20 ปีที่ทรมาน
    ของเขายังคงไม่คลายตอนนี้เขากลับมาในความหวังที่จะมาจัดการกับฝันร้ายที่ผ่านมาของเขา เรื่องราว
    มากมายที่ว่าไม่มีใครสามารถที่จะอดทนเกิน 30 วันภายในคฤหาสน์ตั้งแต่การหายตัวไปของลินดา คุณ
    ต้องเผชิญหน้ากับความชั่วร้ายที่ปกคลุมคฤหาสน์นี้ เพื่อแก้ปัญหาความลึกลับการหายตัวไปของลินดา
    และเปิดโปงถึงเรื่องราวนี้ ด้วยระบบ 30 วันที่แต่ละวันยิ่งจะทำให้คุณพบกับความลับที่มากขึ้นๆ

FULLGAME - CODEX

FileCondo || FireDrive || SockShare || JumBoFiles

One2Up - Part 1 : Part 2
    One2Up - Part 1 : Part 2
    FileCondo - Part 1 : Part 2

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    น่าเล่นมากครับ เอาไว้เล่นกับแฟน ฮ่าๆ

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    เลื่อนกระทู้ลงมาเจอรูปนี่ ถึงกับสะดุ้งเลย (ผมนี่ลุกขึ้นเลย)
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ขอบคุณครับ

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แค่หน้าปกก็ไม่กล้าเข้าไปเล่นแล้วครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    i can see you มาเป็นกำลังใจให้ครับแต่ขอผ่านเกมส์นี้ล่ะกัน หลอนไปไม่ไหว ขนาด outlast เล่นไปเจอแค่ฉากแรกที่ที่มีศพวัวหรือศพอะไรไม่รู้ห่อยลงมากดปิดเกมส์อย่างไวเลย

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    เห็นหน้าปกงี้ แต่เล่นจริงๆ น่าเบือมากครับ ถึง day10 แล้ว จะหลับซะก่อน -*-

Tags for this Thread