ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

ฉากที่ถูกตัดออกจาก Amazing Spider-man 2

ฉากนี้ถูกตัดออกเนื่องจาก ฉากนี้ต้องไปปราฏใน ภาค 3
    ตาแก่นี้คือพ่อของปีเตอร์

ถามเพื่อนนะครับถ้าเกิดว่าปีเตอร์ได้รับ สารต่างๆที่พ่อของปีเตอร์สร้างขึ้น (ใน ออสคอป)
    คุณคิดว่าปีเตอร์ จะเป็นมนุษย์ อะไรบ้าง (ที่ไม่ใช่ไอ้แมงมุม)
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถ้ามีภาค3แล้วนางเอกล่ะครับ
    หรือจะบอกว่านางเอกยังไม่ตาย แค่สมองไหลออกทางจมูกเลยอบไว้ด้วยดินสมุนไพรแล้วเอาป้ายชื่อมาปักกันลืม
    ไม่ก็จะขอให้เทพเจ้ามังกรช่วยชุบชีวิต บลาๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deliantreasury อ่านกระทู้
    ถ้ามีภาค3แล้วนางเอกล่ะครับ
    หรือจะบอกว่านางเอกยังไม่ตาย แค่สมองไหลออกทางจมูกเลยอบไว้ด้วยดินสมุนไพรแล้วเอาป้ายชื่อมาปักกันลืม
    ไม่ก็จะขอให้เทพเจ้ามังกรช่วยชุบชีวิต บลาๆๆ
    ก็ แมรี่ เจน ไงครับ ได้นักแสดงถ่ายไว้แล้วด้วย แต่ตัดออกไปภาคไว้ 3 ครับ
    คนที่มาแสดงก็นางเอกเรื่อง Divergent

ไปอ่านนี้ก็ได้ครับ https://www.facebook.com/KcEazyworld...000379/?type=1

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    ผมว่าตัดออกไป น่าจะดีแล้วเพราะตอนแรกฉากตายอย่างฮีโร่ไปแล้ว

ถ้าเกิดเอามาใส่ในหนัง ผมว่ามันดูไม่ค่อย Make Sense อ่ะ แค่นี้มันก็ติดอยู่กับอดีต ย้อนไปย้อนมาจนเอียนๆพอแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 5th August 2014 เมื่อ 15:36

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ฉากที่ถูกตัด ไม่ได้มีแค่นี้ แน่ ครับ
    .::: Jokergame th.com :::.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เค้าคอนเฟิร์มรึยังครับว่าจะเอานางเอกไดเวอร์เจ้นมาเล่นเป็น แม่รี่เจน ผมว่าสวยน้อยกว่าเอมม่าสโตนมากนะ แถมดูใน ไดเวอเจ้นหุ่นตัน ๆ ไม่เหมาะอ่ะ

ผมว่าเอา เอ็มม่า วัตสัน หรือเบลล่า มาเล่นน่าจะเหมาะกว่า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ตอนถ่ายทำภาค 2 ยืนยันครับว่าเล่น แต่พอโดนตัดมาจะไปใส่ภาค 3 ก็คงจะไมไ่ด้เล่นแล้วเพราะงานเยอะ
    ต้องแคสกันใหม่อีกที

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    รู้สึกตัดไปเยอะเลยละบางฉากที่มีในตัวอย่างแต่ในหนังไม่มีก็มี
    ตอนที่แฮรี่ออกจากออสคอปหรือไงเนี่ยแหละตัดไปซีนหนึ่งเต็มๆเลย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    นางเอกไดเวอร์เจนที่ถูกตัดเพราะมันยืดเยื้อและผู้กำกับต้องการเน้นที่ความสำพันธ์ของปีเตอร์กะเกวน เลยเอาออกไปเลย ภาค 3 แคสคนใหม่แทน

และก็มีอีกหลายฉากถูกตัดแต่ขนาดตัดแล้วนะเนี่ยหนังยังยัดนู่นนี่นั่นแน่นเอี๊ยดไปหมดโดยเฉพาะท้ายเรื่องถ้าไม่ยืดออกก็เหมือนเอาฉากของภาคแรกมาใส่ -_-

เวอร์ชั่นอเมซิ่งเป็นอะไรที่ไม่อเมซิ่งเหมือนชื่อเลยไอเดียดีแต่ไปไม่ถึง (ขออภัยคนที่ชอบ)

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5

อ๊ะๆ อะไรหลุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    สรุป เครื่องบินตก พ่อของสไปดี้ก็ยังไม่ตายใช่ไหมครับ.....?
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก