ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

ประสบการณ์ เจอรุ่นน้อง (ผู้หญิง) หื่น

ก็เรื่องมันนานมาแล้วละครับตั้งแต่สมัยเรียน (จริงๆก็ไม่ถือว่านานหรอกนะเพราะเพิ่งเรียนจบมาไม่กี่เดือน) อยากรู้ว่าใครเคยเจอผู้หญิงหื่นขนาดนี้บ้าง

เป็นประสบการณ์สั้นๆแต่จำไปอีกยาว รุ่นน้องที่เรียนในสาขาเดียวกับผมคนนึง หน้าตาดีนะ ขาวๆ แต่นิสัยนี่แบบว่า... ถึงจะไม่เคยเจอกับตัวแต่เพื่อนๆของน้องเล่าว่า นางหื่นสุดๆ

นางมีแฟนแล้วอยู่ด้วยกัน แน่นอนว่าก็มีอะไรกันไปเรียบร้อย พอมีกันแล้วมาเรียน นางก็จะเล่าลีลารักระหว่างนางกับแฟนให้เพื่อนๆฟังแบบถึงรสชาติทุกครั้ง อันนี้ไม่เกี่ยวกับผม

ที่เกี่ยวกับผมคือมีวันนึง ส่วนตัวผมสนิทกับน้องเค้าในระดับนึงเจอหน้ากันก็คุยกัน จำไม่ได้ว่าวันนั้นคุยอะไรกันอยู่ แต่ผมบอกว่าผมชอบสาวแว่น จากนั้นไม่รู้ผมคิดไรอยู่

ผมก็เอาแว่นของผม (ผมใส่แว่น) ให้น้องเค้าใส่ ปรากฏว่าเสี้ยววินาทีนั้น นางเอามือลูบเป้าผมเฉย ด้วยความที่อะไรมันเร็วมากตั้งตัวไม่ทันให้นางลูบไปประมาณ 2-3 วิ

ก่อนที่ผมจะตกใจรีบกระโดดหนีออกมา บอกตรงๆถึงผมจะเป็นคนที่ค่อนข้างชอบเรื่องหื่นๆ แต่พอมาเจอรุกใส่แบบนี้กลับกลัวซะงั้น ไม่เกิดอารมณ์อะไรเลยด้วย ไม่รู้เพราะอะไร

แต่ที่แน่ๆ เป็นประสบการณ์นึงที่ผมคงจำไปอีกนานที่เจอรุ่นน้องผู้หญิงหื่นได้ใจขนาดนี้ แถมยังถึงเนื้อถึงตัวอีกต่างหาก ผู้ชายบางคนที่หื่นมันยังไม่ขนาดนี้

จนตอนนี้ก็ยังไม่รู้เหตุผลว่านางลูบเป้าผมทำไม

สวัสดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    โอ้เเม้ เกือบลุกคาด

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    เป็นพี่...จะปี้ให้คราง...

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ลูบซะขนาดนี้ น่าจะพาไปเลี้ยงติมซักหน่อยก็ยังดี

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เดียวพี่พาไปขึ้นรถไฟ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ลูบมาลูบกลับไม่โกง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    ผมก็เคยเจอเต่ไม่ขนาดนั้นส่วยของผมนั้นมีรู่นน้องคนนึงพอดีผมไปช่วเพื่อนเขาเกียวกับงานนี่แหละผมก็เขาไปดูว่าเป็นอะไร
    แล้วคราวนี้แหละครับมือจากใหนไม่รูมารูปที่ไหล่ผมก็ งงๆ รีบๆทำให้เสร็จๆ ประมาณ 10 วินี่แหละผมก็ไม่รู้ว่าผ่ายหญิงเขาคิดยังไงนะ
    อยู่ดีๆมีรูปไหล่ ประสบการณ์ แบบนี้ใช่ได้ไม่ครับหรือว่าไม่เกียว //แต่ว่าน้อนเค้าเป็นคนตัวเล็กหน้ารักขาวๆหน้าต่าไม่หื่นนะสวยซะด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panugood : 6th August 2014 เมื่อ 20:03
    เล่นเกมไปวันๆ
    AMD FX-4170 4.20 GHz RAM DDR3 1333 4 GB VGA ATi 7770 'XFX' 1 GB

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    อยากเป็นไมเคิล แจ็กสันป่าว //ไปล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ยังดีที่น้องเขาไม่ใช่ผู้ชาย

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ลืมเล่าไปอย่าง นางลูบอย่างเดียวไม่พอ นางครางด้วย...

และลูบต่อหน้าสักขีพยานที่อยู่แถวนั้นประมาณ 4-5 คน โชคดีที่เป็นเพื่อนนางทั้งนั้น

เพื่อนนางบอกว่าทำแบบนี้ยังธรรมดานะ ถ้าแบบพิเศษสงสัยคงลากผมขึ้นห้อง...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nodoka : 6th August 2014 เมื่อ 20:19

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เพื่อนผมเลยผู้หญิงนี่แหละสวย น่ารัก แต่ดันลามกจกกะเปรต ตอนยังไม่สนิทก็จับหำผมไปที ผชโดนหมดทั้งห้อง ทุกวันนี้ผมเรียกมันว่าอีโรคจิต(ไม่ใช่ไม่ให้เกรียติแต่สนิทกันมาก)

บอกตรงเป็นผชลามกเจอผญลามกดันกลัวชิบหองเลย

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ผมว่าน้องเค้าน่าสงสารนะครับ แบบนี้เนี่ย ผมเคยเจอมากะตัวเองแระ แต่ผมเป็นคนดี ก็เรียกคู่กรณีไปสอนไปสั่งไปด่า (รุ่นน้อง) จนมันน้ำตาไหลร้องไห้ แล้วมันก็ไม่เงี ยน ๆ ไรนี้อีกเลย

แต่สำหรับน้องคนนี้ ผมว่าน่าสงสารนะ เจอคนดีก็ดีไป เจอคน here ๆ โดนรุม ลงแขก แล้วถ้าท้อง (มีโอกาศสูงมาก ๆ ) จะรู้มั้ยคนไหนพ่อเด็ก (ฝันไปเถอะ ชีร่า น ซะขนาดนี้)

แล้วเอิ้มมมมมมมมมมม หัวอกพ่อแม่เขาหล่ะ ผมหน่ะ """ Super Dark World """ แต่ก็ยังมีความเป็นคนพอที่จะสนใจ "อนาคตของเด็กผู้หญิงคนนึง" หว่ะ

ไง ๆ ลองเรียกน้องเค้ามาคุยว่าไม่ควรทำงี้อีก ก็ดีนะครับ (แต่อย่า เ sือก Pee น้องเค้าซะเองหล่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ต่อให้น่ารักแค่ไหนเถอะถ้าทำแบบนี้มันรับไม่ได้อ่ะ โดยส่วนตัวผมไม่ชอบผู้หญิงปล่อยเนื้อปล่อยตัวขนาดนี้

ยอมรับว่าผมหื่น ผม เงี่ย.. แต่ผมมีขอบเขตครับ และนึกถึงผลที่จะตามมาด้วย ทำแบบนี้เขาไม่ได้คิดอะไรกับเราหรอก ก็แค่อ่อยเท่านั้นแหละ

ถ้าจะ Yes ก็ขอให้เป็นคนที่เรารักและเขาก็รักเราด้วย(ต้องยืนยอมด้วย) เท่านี้แหละสวัสดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ลูบมาลูบกลับ ไม่โกงครับ ขอเสพสมบ่มิสมไปเลยครับ ง่ายดี
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    แต่ผมบอกว่าผมชอบสาวแว่น จากนั้นไม่รู้ผมคิดไรอยู่

ผมก็เอาแว่นของผม (ผมใส่แว่น) ให้น้องเค้าใส่
    ฉากนี้มันก็คล้ายๆฉากเริ่มของอะไรบางอย่างเหมือนกันแฮะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ้น้องเขามีแฟนแล้ว อย่าไปยุ่งดีกว่า 55555

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    counter! แล้วรุกกลับครับ 555+

ผมเจอก็ตกใจเหมือนกัน ปกติจะเจอ ญ หื่นๆ ก็แค่เล่าเรื่องหื่นๆ ไม่เคยเจอหื่นๆถึงเนื้อถึงตัวแบบนี้หรอก

เป็นแฟนผมโครตมีความสุขเลยถ้าเขาเต็มใจแบบนี้ แต่ไม่บ่อยนะเดี๋ยวจะเอียนสะก่อน

ความจริง ผช อย่างเราๆโดนแบบนี้ตกใจบ้างก็ปกติ แต่พอ ผช รุกแบบนี้บ้างนะ ตายสถานเดียว ไม่รู้ทำไม ทำไม ผช ลูบ ผญ บ้างไม่ตกใจเหมือน ผช นะ เซ็งเลยๆ(มีแต่จะโดนตบ)!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย offerre : 8th August 2014 เมื่อ 01:19

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ทำไมผมไม่เจอบ้างงงง

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ไม่อยากเจ็บจิ๋ม อย่ายิ้มให้พี่

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ต้องบอกเค้าว่า

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    เคยเจอแต่แฟนเก่าตัวเองชอบเอามือผมไปไว้ในกระโปรงแล้วก็เอาขาหนีบมือไว้
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ถ้าเป็นผมนะ..... ไม่อยากจะคิด