ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Red face ว่ากันตรงๆนะครับ

ถึงกับต้องสมัครใหม่มาถามเชียวนะ อืม...มีเพื่อนเล่นบอร์ดเดียวกัน
    เดี๋ยวมันรู้หนะครับ เข้าเรื่อง หนังหุ้มปลายผมไม่เปิดเวลาแข็งตัวนะครับ
    จะถอดมันได้ตอนที่มันอ่อนตัวเท่านั้น อืมก็อายุ 18 ปีแล้วนะครับ
    นับว่าน่าแปลก จะไป รพ. ก็ไม่ได้อายเพื่อน พ่อ แม่ ตายเลย มันมีวิธี
    เปิดหนังหุ้มปลายโดยไม่ต้องขลิบมั้ยครับ? ผมขอวิธีปลอดภัยนะครับ ไม่ใช่
    ว่าทำไปทำมามีแผลใหญ่ เป็นเรื่องอีก ก็เข้าใจนะครับว่า มันเจ็บ เพราะ
    ต้องให้หนังมันขยายตัว แต่ไม่ใช้ว่าอันตรายจนต้องไปเย็บเป็นเรื่องเป็นราว
    ไหนจะปัญหาติดเชื้ออีก อูย... ยังไงก็ขอแบบวิธีปลอดภัยนะครับ ขอบคุณครับ
    ถ้ามันออกมาได้จะถ่ายรูปให้ดู//ล้อเล่น =w=

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    จริงๆเรื่่องแบบนี้ผมทำตอนเด็กๆนะครับ แต่ไม่รู้ว่าโตแล้วจะได้ผลป่าวนะ 55555
    ใช้น้ำอุ่น กับวาสลีนอ่ะครับ ทาวาสลีนไปก่อน ให้ลื่นๆ ละค่อยๆถอก ลอก ชัก อะไรก็แล้วแต่
    ประกอบกับใช้น้ำอุ่นค่อยๆเทใส่ ถอกไปถ้ามันตึงๆก็ค่อยๆถอกทีละนิด น้ำอุ่นทีละหน่อย ทำแบบนี้จนกว่าหนังมันจะยืดครับ
    อาจจะใช้เวลาหน่อย รูสึกเจ็บก็พอก่อน วันหลังค่อยถอกต่อ
    หรือไม่ก็ถอกไปตอนมันอ่อนตัว ละดูหนัง...ไปให้มันโตทั้งๆที่หัวมันถอกครับ อันนี้ไม่รู้นะได้ป่าว ไม่เคยลอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เเนะนำกาน...ว... เลียที่เดียว

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    โหใช้เวลานะครับถ้าไม่ไปรพ ทำเองก้ใช่ว่านานนะ อย่างที่กท2ว่า แต่ทำปล่าวๆก็ได้ทำแต่ละขนาดไปs sizeไป xl size อะนะ รู้ไหม เวลาทำก็ทำเบาๆเจ็บก็ให้มันค้างไว้งั้นจนหายแล้วกลับตอนแรกๆมันจะไม่ค่อยกลับให้เวลาเดินจะเสียวๆนิดๆแล้วแต่ท่านแล้วก็ทำไปเรื่อยๆจนมันได้เต็มที่(อันนี้ไม่ใช่ผมนะของผมมันได้เองเลยอันนี้จากประสบการณ์รอบตัวอะนะ5555+)

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    คุณเป็นเหมือนผมเลยครับ ผมเข้าใจความรู้สึกท่านดี แล้วผมก็แก้มันได้ตอนอายุ 17 ครับ

คุณถอกออกมาได้ตอนมันอ่อนๆใช่ไหม
    งั้นคุณก็ลองแบบตอนมันแข็ง โดยการ คุณค่อยๆ (ย้ำว่าค่อยๆ) รูดมันลงมา ช้าๆ ค่อยๆเลยนะครับ แบบว่าอย่าให้มันรู้สึกเจ็บอะ ละมันจะค่อยๆหลุดออกมาเรื่อยๆ ผมทำแบบนี้จนมันหลุดออกมาจนสุดเลย
    ทำแบบนี้ซ้ำไปซ้ำมาหลายๆรอบครับ ละเดี๋ยวมันจะชิวไปเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย degden009 : 6th August 2014 เมื่อ 22:35

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ไปเล่นน้ำคับ แช่ซัก3 ชม. ต่อเนื่อง เล่นจนมือเหี่ยวอ่ะ แล้วค่อยๆรูดออก ผมเคยทำ ตอนนี้ถอกจนกลับมาปิดไม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของผมเท่าที่จำได้ มันสุดมาเองน้ะ ตอนแรกก้แสบๆ เย็นๆ แวบๆ แต่จังหวะนั้นรู้สึกได้เลยล่ะว่าเราน้ะมัน Level Up อีกขั้นนึงแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ดึงลงทุกวันตอนอาบน้ำครับ ใช้น้ำ+สบู่ล่อลืนนิดๆทำตอนแข็งตัวนะครับ ค่อยๆดึงลงมารู้ว่าเจ็บก็พอก่อนแล้วก็เอาใหม่ทำซำ้ไปมาเดี๋ยวก็ได้ครับ
    แต่ไม่ไช่วันเดียวมันเปิดเลยนะ ทำไปเรื่อยอ่ะไม่เกินอาทิตย์นึงหรอกมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ค่อยๆถอกมันออกทีละนิดละมั้งครับ ว่าวก็ไม่ออกหรอกครับ เหอะๆ หาสาวๆมาช่วยดีกว่าครับ เพลินดีด้วย
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แหม่ แต่ละคนชำนาญกันจริงๆนะครับ คิดถูกแล้วที่มาถามที่นี่ 55+

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ถามตรงๆผมก็ตอบตรงๆ ชอบผมมันถอกออกหมดคือตอนที่มีอะไรกันครั้งแรกกับผู้ชายด้วยกัน

แบบว่ากำลังถูๆไถๆ แล้วมันแข็งตัวสุดๆ ถึงจุดหนึ่งมันก็ขาดของมันเอง เปิดแบบกระทันเลย

เจ็บมากๆครับครั้งนั้น เดินไม่ได้เป็นวัน

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    คิดดีๆนะครับ เปิดเเล้วมันปิดกลับไม่ได้เเล้วนะ ฮ่าๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    คิดดีๆนะครับ เปิดเเล้วมันปิดกลับไม่ได้เเล้วนะ ฮ่าๆๆ
    อ่าว! มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายไม่ใช่เหรอครับ?

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    ถามตรงๆผมก็ตอบตรงๆ ชอบผมมันถอกออกหมดคือตอนที่มีอะไรกันครั้งแรกกับผู้ชายด้วยกัน

แบบว่ากำลังถูๆไถๆ แล้วมันแข็งตัวสุดๆ ถึงจุดหนึ่งมันก็ขาดของมันเอง เปิดแบบกระทันเลย

เจ็บมากๆครับครั้งนั้น เดินไม่ได้เป็นวัน
    .....ผมนี่ติดสตั้นไป 3 วิครึ่่ง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    มีงบหน่อยแนะนำจ๋องกระปิ๋มนะครับ เปิดไป 2-3 วันเลยทีเดียวอย่างรำคาญ พอบ่อยๆมันจะเปิดยาวเอง

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมก็ประสบปัญหาเดียวกับคุณเมื่อตอน 17 ตอนนั้นรูดลงตอนยังไม่แข็ง พอแข็งเท่านั้นแหละสุดจะบรรยายความเจ็บปวด เจือกเอากลับไม่ได้ด้วยมันติดหัว แม่เจ้านั่งเอาหัวมุดน้ำรอมันลง พักฟื้น 1 วัน จากนั้นนอนดูทีวีดูบอลระหว่างนั้นก็ค่อยๆเอามือดึงหนังหุ้มปลายดึงแบะมันออกกว้างๆแล้วค่อยๆไต่ลง ประมาณ 2-3 วัน ก็รูดได้ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ตามนี้ครับ

"โดยปกติพอเริ่มเข้าวัยรุ่น มีฮอร์โมนเพศ เวลาอวัยวะเพศแข็งตัว โดยธรรมชาติจะมีการเปิดของหนังหุ้มปลายเอง ในรายที่หนังหุ้มปลายยาวอาจเปิดไม่หมด หรือเปิดแต่อาจรัดมากเกินไป อาจช่วยโดยการค่อยๆดึงหนังหุ้มให้ร่นจนสุด อาจทำหลายๆครั้งจนเปิดได้หมด คล้ายกับการช่วยตัวเอง แต่ถ้าเจ็บมากหรือมีเลือดออกก็หยุดก่อนแล้วใช้ผ้าก็อซสะอาดซับเลือดและห้ามเลือดโดยบีบแน่นๆประมาณ 5 นาที ให้ทำอาทิตย์ละ 3-4 ครั้ง หนังหุ้มจะค่อยๆเปิดได้ อย่างไรก็ตามบางคนเปิดได้หมดและหนังหุ้มยาวเกินไป ก็ควรขลิบครับ
    สรุป ถ้าไม่แน่ใจไม่กล้าทำเองหรือทำแล้วไม่สำเร็จ แนะนำพบแพทย์ครับ การขลิบหนังหุ้มปลายถือเป็นการผ่าตัดธรรมดา มีการฉีดยาชาเฉพาะที่ ใช้เวลา 1 ชม. แผลจะหายใน 1 อาทิตย์ สามารถร่วมเพศตามปกติใน 1 เดิอนครับ ผลดีของการขลิบคือ ทำความสะอาดง่าย ไม่เป็นแผลเวลาร่วมเพศ และมีการศึกษาที่หลายประเทศในทวีปแอฟริกาพบว่าช่วยลดการติดเชื้อเอดส์ได้ประมาณ 40% แต่ยังไม่มีการศึกษาในประเทศไทยครับ"

-นพ.อนุพงศ์ ชิตวรากร
    แพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์และโรคผิวหนัง

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้

เชื่อเเล้วว่า ณ ที่เเห่งนี้ เป็นจริงอย่างที่เเซวกัน

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

สยอง......

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    เชื่อเเล้วว่า ณ ที่เเห่งนี้ เป็นจริงอย่างที่เเซวกัน
    เพิ่งรู้ตัวเหรอครับ
    ฉันรู้ดีว่าทำให้เธอคลั่งไคล้ แต่จะทำยังไงก็ไม่รู้...