ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346

!! อัยย่ะ ! การกับมาของข่าวเกมส์ Dying Light เปิดเผยระบบการเล่น coop สูงสุดจำนวน 4 คนช้วยกันตลุยดงซอมบี้ในโลก OPEN WORLD

อัยย่ะ!! การกับมาของข่าวเกมส์ Dying Light เปิดเผยระบบการเล่น coop สูงสุดจำนวน 4 คนช้วยกันตลุยดงซอมบี้ในโลก OPEN WORLD

หลังจากข่าวเกมส์ Dying Light ห่างหายไปนานมากแล้ว ในที่สุดก็ได้กับมาโชว์ระบบการเล่นโหมด COOP ได้สูงสุด 4 คน เพื่อตะลุยดงซอมบี้อันแสนน่าขยะแขยงในโลกของ Dying Light อันแสนอิสระภาคในแผนที่ที่กว้างขวางพอสมควร

ระบบที่น่าสนใจของเกมส์ Dying Light ส่วนแรกคือในส่วนของ Free Running ครับ เพราะความรวดเร็วของศิลปะการต่อสู้สไตล์นี้ อาจจะพลิกรูปแบบการเล่นออกไป หรือเอาตัวรอดได้ดียิ่งขึ้น รวมทั้งการต่อสู้ระยะประชิด ที่ถ้าประกาศว่าเป็น Free Running ท่วงท่าต่างๆ อาจจะออกมาตื่นตาไม่น้อยครับ (อาจจะคาบเกี่ยวกับ Level ตัวละครที่เล่น) ในเทรลเลอร์ มี DropKickใส่ด้วย โหดจริง!

ตลาดนัดรถไฟยามค่ำคืน…ที่มีแขกมาเยือนไม่ขาดสาย555+

ส่วนที่สอง คือระบบอ้างอิงตามเวลาจริงของ ID ที่ใช้เล่นเกม (ระบบเดียวกับเมทัลเกียร์ 5) ซึ่งจะมีผลต่อการเล่นแน่นอน เพราะอย่างที่บอกไว้ในบทความครับ ว่าซอมบี้ จะเก่งกว่าในตอนกลางคืน ดังนั้น เกมเมอร์ที่มีเวลาเล่นในตอนกลางคืน อาจจะเจองานหนักก็ได้
    แต่ระบบนี้ เมื่อไปเล่น Co-op หรือ ระบบออนไลน์ จะเป็นยังไง? อันนี้แอดมินคาดเดาว่า น่าจะอ้างอิงเวลาของผู้ Create ห้องและคนที่เข้ามาเล่นก้ใช้เวลาของ Host หรือ ไม่ก็ทีมพัฒนาอาจจะอ้างอิงตามเวลาของ Serverเป็นหลัก อาจจะง่ายกว่าครับ

ทดสอบระบบฟิสิกส์ได้ด้วยการ “เขวี้ยงก้อนหิน” (ที่มีดินระเบิดอัดจนแน่น!)
    อีกสิ่งที่น่าสนใจครับ เมื่อทางสื่อต่างประเทศหลายๆเจ้า ที่ได้ลองเกมนี้ บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า “เป็นเกมที่มี ระบบฟิสิกส์ ดีเยี่ยม” การตกกระทบของวัตถุที่แม่นยำ สมจริง (มีผลต่อการขว้างปาสิ่งของ หรือการกระโดดข้ามสิ่งกิดขวางต่างๆ)

ไม่หวั่น แม้มันมามาก!!

มีเสบียงมาส่ง ต้องรีบวิ่งไปเอาก่อนมืดสินะ!

ต่อยหน้าม่างเลย 55

เกม Dying Light จะวางจำหน่ายในระบบ PS3 PS4 Xbox360 XboxOne และ Pc ช่วงเดือน กุมภาพันธ์ 2015 ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DEFJAMTOPFY : 8th August 2014 เมื่อ 02:52

กล่าวขอบคุณ
    2,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อยากเล่น !!!!

ขอบคุณสำหรับข่าวสาร

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ตามเวลา จริง... ประเทศไทยก็ คงเจองานหนักแน่ๆ เล่นตอนเช้า เจอ กลางคืน เล่นตอนดึกเจอตอนเช้า...
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อยากให้เกมจำหน่ายเร็วๆนี้จัง
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    อย่าให้ตัวละครเเข็งเหมือน dead island น่ะ เล่น coop กับเพื่อนขำท่ามันซะหมกหลอนเลย
    STEAM

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    น่าเล่นม้ากกกกกกกกกกกกกกกก
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    ขออย่าเเป้กเเบบ dead island

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SCP อ่านกระทู้
    นั้นเเป้กด้วยเหรอ ช่วงนั้นไม่ได้ตามข่าว
    เเต่ชอบมากนะ Dead Island

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SCP อ่านกระทู้
    Dead Island ผมว่าไม่แป๊กนะครับ สนุกใช้ได้เลย แต่ The walking dead : Sruvival Instinct เนี่ยสิ แป้กของจริง
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Dead Island เงาตัวละครแย่มากครับ - -" แล้วพอมาดูมุมมองแบบ TPS ยิ่งหนัก

แต่เกมก็ดีครับ

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    นึกว่า L4D เหอะ
    [/URL]