ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

เกี่ยวกับแมนดาริน Ironman 3 ที่ทำไห้ไม่มีตัวตน...และหลักฐานของแหวนทั้ง 10 ซึ่งจะนำไปสู่ภาค 4 ก็เป็นได้

ผมได้ดูหนังสั้นของ Marvel เรื่องหนึ่ง ซึ่งจะนำไปสู่ iron man 4 ซึ่งหนังสั้นนี้มีข้อมูล หัลกฐาน และตำนาน เกี่ยวกับ แหวนทั้ง 10 วงด้วย

ซึ่งภาค 3 คนที่ปลอมตัวเป็นแมนดารินคือ เทรเวอร์ สลัทเทอรี่ พอตัวโกงภาค 3 ตาย เขาก็ได้ไปอยู่ในคุก เหมือนเดิม แล้วแจ็กสัน นอริส ก็เข้าไปสัมภาษณ์

เทรเวอร์ สลัทเทอรี่ เกี่ยวกับแหวนและ เทรเวอร์ สลัทเทอรี่ ก่อนจะไปปลอมเป็น แมนดาริน เขาได้ไปสืบค้นประวัติและตำนาน ของ แหวนทั้ง 10

มา พอคุยกันเสร็ด ก็พา เทรเวอร์ สลัทเทอรี่ แหกคุก ก่อนจะพาแหกคุก ก็ได้พูดทิ้งท้ายไว้ว่า

แจ็กสัน นอริส ไม่หรอก....แต่คุณเอาชื่อของเขาไปใช่ และตอนนี้ก็อยากได้มันคืน

สลัทเทอรี่ อ้ออ

นั้นก็คือ แมนดาริน มีตัวตน ตั้งแต่ภาค 3 แต่แค่ไม่ปรากฏตัวออกมาไห้เห็นเฉยๆละมั่ง

เรื่องย่อ : Marvel One-Shot: All Hail the King (2014) เป็นการเปิดฉากนำเรื่องไปสู่ IRON MAN 4 เผยภาพแรก Marvel One-Shot : All Hail the King Photos หนังสั้นของมาร์เวล ที่มี เบน คิงส์ลีย์ (Ben Kingsley) ในมาดแมนดารินเป็นตัวหลักของเรื่อง Marvel.com ปล่อยภาพแรกของ Marvel One-Shot : All Hail the King Photos ออกมาให้แฟน ๆ ได้ชมกันแล้ว โดยเราจะได้เห็น เบน คิงส์ลีย์ (Ben Kingsley) ในมาดของ เทรเวอร์ สลัทเทอรี่ หรือ แมนดาริน ตัวร้ายจาก Iron Man 3 มาในชุดนักโทษสีส้มอยู่ภายในคุก Seagate จากความผิดที่เขาปลอมตัวเป็นแมนดาริน หัวหน้าองค์การก่อการร้าย The Ten Rings โดยมีนักโทษรายอื่น ๆ อย่าง Luke Cage, Comanche, Shades และ Robert Rackham อยู่ในฉากด้วย โดย Marvel One-Shot : All Hail the King Photos ซึ่งได้รับการเขียนบทและกำกับโดย ดรูว์ เพียร์ซ (Drew Pearce) ผู้เขียนบท Iron Man 3 นั้น จะเล่าถึงเหตุการณ์หลังจากจากเหตุการณ์ใน Iron Man 3 เพียง 1 วัน และเป็นการเปิดฉากนำเรื่องไปสู่ Iron Man 4 โดย ดรูว์ เพียร์ซ ได้เล่าถึงภาพยนตร์สั้นความยาว 14 นาทีเรื่องนี้ว่า มีคนหลายคนที่รู้สึกไม่พอใจเมื่อได้รู้ว่าตัวละครของ เบน คิงส์ลีย์ นั้นจริง ๆ เป็นเพียงนักแสดงขี้เหล้าชาวอังกฤษที่มีชื่อว่า เทรเวอร์ สลัทเทอรี่ ซึ่ง อัลดริช คิลเลี่ยน ได้จ้างมาแสดงเป็นแมนดารินเท่านั้น และเมื่อองค์กรก่อการร้ายที่ถูกเชื่อว่าก่อตั้งมาเนิ่นนานเป็นพันปี กลับถูกนักแสดงขี้เหล้ายกตัวขึ้นมาเป็นตัวแทนของพวกเขา ความโกรธเกรี้ยวจึงเกิดขึ้น โดยเรื่องราวจะเริ่มขึ้นเมื่อ สลัทเทอรี่ ได้ถูกผู้สร้างหนังสารคดีมาสัมภาษณ์ภายในคุก โดยในสารคดีนั้นได้พยายามขุดคุ้ยเรื่องราวในอดีตของสลัทเทอรี่และความล้มเหลวในอดีตของเขา รวมทั้งพยายามตรวจสอบด้วยว่า The Ten Rings และแมนดารินตัวจริงนั้นได้ล่มสลายไปแล้ว ด้าน ดรูว์ เพียร์ซ ได้เผยว่า เขาได้พูดคุยกับ เบน คิงส์ลีย์ มามากในการถ่ายทำเนื่องจากตัวละครของเขานั้นมีความยุ่งยากอยู่มาก และทุก ๆ คนต่างก็มีความเกี่ยวข้องกับตัวละครนี้ตั้งแต่ต้น มันมีความเสี่ยงสูง เขาจึงรู้สึกขอบคุณ เบน คิงส์ลีย์ มากที่ช่วยดึงเขาออกมาจากความกังวลที่เกาะอยู่ในใจเขามานานหลายปี และเรื่องราวการผจญภัยของสลัทเทอรี่ก็คือสิ่งที่พวกเราพูดถึงกันในกองตลอดเวลา เราได้พูดคุยกันเกี่ยวกับสิ่งที่ Marvel One-Shot : All Hail the King Photos ควรจะเป็น กับโปรดิวเซอร์และประธานมาร์เวล และได้สรุปมันมาในแนวทางที่เราชอบ ด้วยการทำเรื่องราวในตัวละครของ เบน คิงส์ลีย์ มันซะเลย นอกจากนี้ผู้กำกับยังเผยอีกว่าใน Marvel One-Shot : All Hail the King Photos จะมีการนำบทสนทนาที่ถูกตัดออกไปใน Iron Man 3 มาใส่รวมไว้ด้วย โดยเป็นฉากที่ อัลดริช คิลเลี่ยน ได้อธิบายว่าแมนดารินนั้นมีตัวตนอยู่จริง ทั้งทางประวัติศาสตร์และทางวัฒนธรรม อย่างไรก็ตาม หากถามว่าหนังสั้นเรื่องนี้จะเป็นสิ่งที่ปูทางไปสู่ Iron Man 4 หรือไม่นั้น มันก็อาจจะเป็นไปได้ เพราะความตื่นเต้นในช่วงสุดท้ายของหนังสั้นเรื่องนี้ สามารถนำมาใช้เป็นสะพานที่ปูทางไปสู่หนังของมาร์เวลได้ทุกเรื่อง ไม่ว่าจะเป็น Iron Man หรือไม่ก็ตาม

ส่วนคลิปหนังนั้น ซับไทยตอนนี้โดนลบไม่แล้วหรือยังไงก็ไม่รู้นะคับเพราะผมเองก็ดูไม่ได้แล้วตอนนี้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 18th August 2014 เมื่อ 17:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    เข้าใจถูกต้องแล้วจ้า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    เยี่ยมไปเลยยยย

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ตบหัวแล้วลูบหลังนะแบบเนี่ย 555

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ก็ดีน่ะสำหรับผม เพราะแมนดาริน มันเก่งจะตาย แต่ในหนังกับทำซะ ดีละที่หักหลังคนดูแบบนี้

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ดีละที่ทำแบบนี้ ไม่งั้นมีเคืองยาว

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    มีแหล่งมั้ยครับ เพราะผมยังไม่เห็นข่าว Ironman 4 เลย

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    มีแหล่งมั้ยครับ เพราะผมยังไม่เห็นข่าว Ironman 4 เลย
    ตอนนี้รอสัญญากับทางค่าบครับว่าจะเอายังไงต่อ กับ RDJ ว่าจะให้เป็นไอร่อนเเมนต่อหรือไม่

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SCP อ่านกระทู้
    ตอนนี้รอสัญญากับทางค่าบครับว่าจะเอายังไงต่อ กับ RDJ ว่าจะให้เป็นไอร่อนเเมนต่อหรือไม่
    จริงเป็นมาเวลกำลังง้อนะ เพราะ โรเบิร์ต ไม่เอาเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    แหล่งข่าวอะไรตอนนี้ยังไม่มีตามนั้นแหละครับ อันนี้เป็นเจ้าของกระทู้คาดการณ์ ตามที่มาเวลปูเรื่องไว้เฉยๆ

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    หนังสั้นเรื่องนี้มีชื่อว่า Marvel One-Shot: All Hail the King เป็นการเปิดฉากนำเรื่องไปสู่ IRON MAN 4 เป็นแค่สะพานปูเรื่องเฉยๆคับ

ส่วนคลิปหนังนั้น ซับไทยตอนนี้โดนลบไม่แล้วหรือยังไงก็ไม่รู้นะคับเพราะผมเองก็ดูไม่ได้แล้วตอนนี้ ส่วนผมก็เอาเรื่องย่อมาไห้อ่านแล้ว อืกอย่างเข้าใจง่ายกว่าที่ผมโพสไปก่อนน่านี้สะอืก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 18th August 2014 เมื่อ 17:56

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ขอบคุณมากครับผม เดี๋ยวจะไปลองหามาชม