ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093

ว่างจัดมาดู ปลาเล่นเกม Pokemon ถ่ายทอดสดตลอด 24 ชั่วโมง

Pokemon เกมคลาสสิคที่ผมเชื่อว่ามีน้อยคนที่จะไม่เคยเล่นเกมนี้ แต่ทั้งชีวิตเราคงเคยเห็นแต่คนเล่นกันมาตลอด ทีนี้ถึงตาของปลาบ้าง โดยปลาที่กำลังเล่นเกม Pokemon ในขณะนี้มีชื่อว่า Grayson Hopper ซึ่งผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นปลาพันธุ์อะไรใครทราบบอกด้วย

หลักการทำงานง่ายๆเลยก็คือจะมีตัวเซ็นเซอร์จับการเคลื่อนไหวของปลา เมื่อเจ้า Grayson ว่ายน้ำไปในช่องไหนเกมก็จะตอบสนองไปตามปุ่มที่ถูกกำหนดไว้ในสัดส่วนของหน้าจอครับ แน่นอนว่าแม้แต่ปุ่ม Start และ Select ก็มีให้เลือกเช่นกัน

แล้วมันจะเวิร์คเหรอ? อย่าดูถูกไปเพราะจากการรายงานล่าสุดตอนนี้เจ้า Grayson นั้นเล่นเกม Pokemon ไปแล้วกว่า 135 ชั่วโมงและได้เป็นเจ้าของโปเกมอนตัวแรกชื่อว่า Charmander ซึ่งเจ้า Grayson ได้ตั้งชื่อโปเกมอนของมันชื่อว่า ‘AAAABBK’ แถมตอนนี้มันสามารถกำจัดคู่ต่อสู้ตัวแรกไปได้แล้วคือ Squirtle! ก็มาลุ้นกับครับว่าเจ้าปลาตัวนี้จะสามารถเล่นเกมนี้เคลียร์ได้ไหม

ก็อย่าไปเร่งรีบมันนักล่ะครับ เพราะบางทีมันเองก็ต้องนอนหลับพักผ่อนบ้าง ใครที่สนใจสามารถเข้าไปชมการถ่ายทอดสดปลาเล่นเกม Pokemon ผ่านเว็บไซต์ Twitch เลยครับ Click

http://www.juropy.com/2014/08/%E0%B8...B8%A1-pokemon/

มาดูกันว่าอะไรจะจบก่อนกัน เกมหรือชีวิตปลา

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ลุ้นตายเลยครับแบบนี้

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ปลากัดจีนป่ะ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    55 ผมยังเพลินเลยครับ ดูคอมเม้นไปด้วยนั่งลุ้นให้ปลาไปด้วย

Fuuu' ..

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    เย้ห์ ศตวรรษ 21 ยุคที่คนนั่งดูปลาเล่นเกม

#VERYLEGIT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SCP : 10th August 2014 เมื่อ 22:30