คือผมไปได้ยินเพลงเพลงนึงมา และคิดว่าน่าจะเป็นของอินคูบัส ผมจำเนื้อไม่ได้เลย ได้แต่พอฮัมเป็นภาษาไทย ใครพอรู้ช่วยทีน่ะครับอยากฟังเหลือเกิน T-T . ท่อนฮุกน่ะครับ มันร้องประมานว่า วี อา ฟายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย (ลากยาว) วีอาวฟายยยยยยยยยยยยยย (ลากยาว) โน มาย โนมาย โนมาย ประมานนี้อ่ะครับ เพลงออกแนว ลึกๆหน่อย โหยโหนแต่ฟังดูมีระดับ ฟังแล้วรู้สึกถึงหนังเรื่อง 007 พอรู้แค่นี้และครับ ช่วยผมที T-T ปล. ขำได้น่ะครับผมอ่านผมยังขำเองเลย 555555