ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 77

[Android]Monster Hunter Dynamic Hunting HD APK+DATA [ENG]

บทสรุป
    ผู้เล่นเลือกมอนสเตอร์ที่จะตามล่าจากตัวเลือกได้ในเมนู
    อาวุธและเกราะจะปรับแต่ง ได้ตามใจ
    มี 6 ประเภทอาวุธที่แตกต่างกันมีอยู่ในเกมจะเป็นของการปรับปรุงรุ่นใหม่ล่าสุด
    ประเภทอาวุธที่ปัจจุบันมีดาบและโล่, ดาบ, ใบมีดคู่, ค้อน, แลนซ์ และ ปืนหอก
    ผู้เล่นสามารถปรับแต่ง 40 ชนิดที่แตกต่างกันของอาวุธและ 13 ชนิดที่แตกต่างกันของชุดเกราะ

การควบคุม
    แตะมอนสเตอร์เป้าหมายด้วยนิ้วเดียวดำเนินการโจมตีกับมัน
    บล็อกสามารถทำได้โดยการกดหน้าจอด้วยสองนิ้ว
    หลบสามารถทำได้โดยการเลื่อนสองนิ้วไปทางซ้ายหรือขวา
    การเคลื่อนไหวขั้นพื้นฐานสามารถทำได้โดยการเลื่อนนิ้วเดียวซ้ายหรือขวา
    เฉือนโจมตีจะทำโดย flicking หนึ่งนิ้วในแนวตั้งหรือแนวนอน (ขึ้นอยู่กับอาวุธ)

โบนัส
    ภารกิจโบนัสจะถูกกำหนดโดยวิธีการที่ดีหลบล่า / บล็อกการโจมตีมอนสเตอร์
    โบนัสเวลาจะถูกกำหนดโดยจำนวนที่เหลือของวินาทีบนนาฬิกา
    ชีวิตโบนัสขึ้นอยู่กับว่าหรือไม่ลองส่งใหม่ถูกนำมาใช้และวิธีการมากสุขภาพได้ที่เหลือ (ไม่นับการใช้ยา)
    โบนัสชิ้นส่วนขึ้นอยู่กับจำนวนชิ้นส่วนของมอนสเตอร์ที่แตก

Screenshots

Video

ระบบ
    Android 2.2 หรือมากกว่า
    iOS 4.1 หรือมากกว่า
    อุปกรณ์ที่รองรับ: iPhone 3GS, iPhone 4, iPod touch Gen 3 หรือมากกว่า

เว็บไซต์อย่างเป็นทางการ
    http://www.capcom.co.jp/iphone/mhdh_en/
    http://www.capcom.co.jp/iphone/mhdh_jp/

Download One2up
    >>> Full Game 1 Link <<<

วิธีติดตั้ง Monster Hunter Dynamic Hunting HD

1.ติดตั้ง APK ที่มีชื่อว่า Monster Hunter Dynamic Hunting HD.apk พอเสร็จแล้วทำตามข้อสองนะครับ

2.ให้เข้าเกมส์ไปหนึ่งครั้งมันจะมีให้โหลดตัวเกมส์ครับ ไม่ต้องสนใจ กดโหลดไปสักพักแล้วออกเกมส์เลยครับ

3.จากนั้นก๊อปบี้โฟเดอร์ jp.co.capcom.android.googleplay.monsterhunter วางทับไว้ใน ''SD card/Android/Data'' [ห้ามเปลื่ยนชื่อโฟเดอร์นะครับ]

4.เข้าเกมส์ไปล่าแย้กันเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nac : 3rd September 2014 เมื่อ 03:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    thx คับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นได้คับยืนยันน
    ไม่มีอะไร มีแต่ใจ จะไปสู้อะไรเขา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    เล่นได้คับ แต่ no hd ผม sumsung grand 2 กับ mega ไม่เต็มจอเมือนเดิม แต่เล่นได้ 1000%