ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Elise ตัวละครสาวจาก Assassin’s Creed Unity ในเนื้อเรื่องที่จริงจังขึ้น

Elise ตัวละครสาวจาก Assassin’s Creed Unity ในเนื้อเรื่องที่จริงจังขึ้น

Elise de la Serre ตัวละครสาวจากเกม Assassin’s Creed Unity ที่ได้เปิดตัวมาพร้อมกับวีดิโอ CGI เมื่อเดือนก่อน หากดูตามเนื้อภาพแล้วหลายคนคงฟันธง
    ได้ว่านี่เป็นตัวละครหลักแต่ไม่สามารถเล่นได้และน่าจะเป็นคนรักของ Arno อย่างแน่นอน เพียงแต่หลายคนคงสงสัยว่าเรื่องราวความรักในเกมภาคใหม่จะเป็นเช่นไรเพราะทราบกันดีแล้วว่า
    Elise คือหนึ่งในเหล่า Templars และ Arno เองก็เป็นหนึ่งในเหล่า Assassins ทำให้ฟังดูเหมือนเป็นรักต้องห้ามอย่างกับ Romeo and Juliet ยังไงยังงั้น

ในจุดนี้ Alex Amancio ,creative director ของเกมได้ออกมาอธิบายว่า “นี่เป็นบางสิ่งที่เราต้องการทำมาเป็นเวลานานแล้ว”

กล่าวต่อ “
    เรารู้สึกได้ว่าด้วยยุคสมัยนี้นี่เป็นโอกาสอันดีที่จะยกระดับให้ดียิ่งขึ้นไปอีกและมีเรื่องราวที่มีความจริงจังมากขึ้นเล็กน้อยและดูเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น”
    “เรื่องราวความรักสิ่งนี้จะยากเสมอเมื่อมาอยู่ในวีดิโอเกม เพราะท้ายสุดแล้วพวกเขาสามารถกลับมาบรรจบกันได้อย่างง่ายดาย”

กล่าวต่อ “
    ด้วยการทำให้ Elise เป็น Templar และเป็นส่วนหนึ่งของส่วนสำคัญในเกม, มันเป็นส่วนหนึ่ง
    ของการที่ตัวละครต้องต่อสู้กัน มันเป็นการป้องกันไม่ให้มีเนื้อเรื่องเกรดบีหรือมาบรรจบกัน
    ”

“เราต้องการสร้างตัวละครที่เก่ง ฉลาด มีความซับซ้อน ให้ออกมาไม่ซ้ำกัน” เขากล่าว “เมื่อเราสร้างตัวละครใดๆไม่ว่าจะเป็น Arno หรือ Elise
    ,เราได้สร้างตัวละครเหล่านั้นทุกตัวออกมาอย่างดี. เพศคือบางสิ่งที่ถือว่าเป็นส่วนซับซ้อน,
    แต่นั่นไม่ได้เป็นปัจจัยที่จะตัดสินใจว่าจะให้ตัวละครนั้นเป็นเช่นไร สิ่งสำคัญทั้งหมดนั้นเธอคือตัวละครที่แข็งแกร่ง
    ”

Assassin’s Creed Unity มีกำหนดการปล่อย 28 ตุลาคม 2014 บน Xbox One, PlayStation 4 และ Windows PC ครับ

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    ไม่มีวันไหนที่จะไม่เห็นข่าวเกมนี้
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    สวยง่าาาา

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    รู้สึกในเกมจะดูดีกว่า

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    นางเอกครับเเหม ชื่อภาค Unity ก็บอกโทนเเล้ว "เป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน" เนื้อเรื่องคง เข้มข้นมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    หืมม เป็นรักต้องห้าม น่าสนใจมากๆ น่าจะมีหักมุมไรกันมากมาย ทำผู้เล่นอินได้เลยเหมือนกันนะเนี่ย สำหรับเรื่องความรักในเกม
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และอย่าหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    เอาให้ได้เท่าภาค 2 เลยนะ Ubisoft

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ตอนนี้ผมกำลังลุ้นที่เขาบอกว่า "20 นาทีแรกของเกมจะทำให้ผู้เล่นเซอร์ไพรส์มาก" ว่ามันจะเป็นยังไง

ปล.เป็นครั้งแรกที่ผมรู้สึกว่าหน้าตัวละครในเกมดูดีกว่าใน Teaser 555

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    โลลิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ตายตอนท้ายแล้วพระเอกไปล้างแค้นไม่เอาน้าา 555555

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ภาคแรก ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด อัลแต ก็ได้ เมีย Templar ป่ะ???

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    หน้าเธอคุ้นๆ เหมือนเคยเจอที่ไหนนึกไม่ออกสักที

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ภาคแรก ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด อัลแต ก็ได้ เมีย Templar ป่ะ???
    ใช่ครับ แอบขึ้นไป...กันบนหอคอยด้วย - -

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ซีรี่ย์นี้ไม่เคยมีคู่รักจริงๆจังๆเลย ที่ผมรู้ก็มีแค่ Assassin's Creed Bloodlines ที่เน้นเล่าเรื่อง Altair กับ Maria หลังภาคแรก
    2-Brotherhood นี่ก็ Christina บทน้อยมาก
    ถึง Revelations มี Sofia แต่ไม่ค่อยพัฒนาความสัมพันธ์กันเท่าไหร่

คราวนี้มาเป็นละครรักน้ำเน่าสินะ จะหักมุมแบบไหนนะ หักมาทุกภาคอยู่แล้วนี่

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    Elise ก็สวยดีนะแต่เค้าจะ เอาArno จิ้นกับคนในแก๊งนักฆ่าอะ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretty_odddd อ่านกระทู้
    ซีรี่ย์นี้ไม่เคยมีคู่รักจริงๆจังๆเลย ที่ผมรู้ก็มีแค่ Assassin's Creed Bloodlines ที่เน้นเล่าเรื่อง Altair กับ Maria หลังภาคแรก
    2-Brotherhood นี่ก็ Christina บทน้อยมาก
    ถึง Revelations มี Sofia แต่ไม่ค่อยพัฒนาความสัมพันธ์กันเท่าไหร่

คราวนี้มาเป็นละครรักน้ำเน่าสินะ จะหักมุมแบบไหนนะ หักมาทุกภาคอยู่แล้วนี่
    ภาค revelations นี่ก็ตามจีบทั้งเกมเหมือนกันนะ แต่ Ezio แกมีเรื่องสำคัญกว่าบทโรแมนซ์เลยไม่คอยมีเท่าไหร่

แต่ก็อยู่กันไปจนถึงภาค Ember เลยนะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ใส่ความรักเข้าไปบ้าง จะได้ไม่จืดชืด เพราะหลังจากภาค Revelations ก็ไม่มีนางเอกจริงๆ จังๆ เลย

โดยเฉพาะภาค 3 ที่ไม่มีเลย

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MinnerZzZ อ่านกระทู้
    ใส่ความรักเข้าไปบ้าง จะได้ไม่จืดชืด เพราะหลังจากภาค Revelations ก็ไม่มีนางเอกจริงๆ จังๆ เลย

Conner ไม่หล่อเท่า คนอื่นอะสิครับ คิคิ

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MinnerZzZ อ่านกระทู้

ภาค 3 มีนิครับ Haytham Kenway ไงที่ไปได้กับสาวอินเดียแดง จนตู้มมมมมม เกิดมาเป็น Conner Kenway ไง
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    มาแล้ววววววววววววววววววว
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wataruzz อ่านกระทู้
    ภาค 3 มีนิครับ Haytham Kenway ไงที่ไปได้กับสาวอินเดียแดง จนตู้มมมมมม เกิดมาเป็น Conner Kenway ไง

มุขนี้ผมให้ 3 ผ่านเลยครับ 55 5

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    นางเอกสวยมากกกกกก ><"

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ภาค เฮี้ยแทม กดเอาปืนยิงกบาลยากหยั่งห่าา อยากให้มัน คอนโทลเหมือนภาค ภาค4 อิสระดี กดคลิกขวาเล็งยิงกบาลหล่นหลังคา

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    แบบนี้จะต้องฉากกินตับกันสินะอยากเล่นแล้วอ่ะ คิคิคิ

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wataruzz อ่านกระทู้
    ผมหมายถึง นางเอกหลักๆ อ่ะครับ แม่ของคอนเนอร์เป็นแค่ตัวประกอบอ่ะครับ เพราะพระเอกคือคอนเนอร์