ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

[PC] REAPER - TALE OF A PALE SWORDSMAN

Reaper - Tale of a Pale Swordsman เป็นเกมแนว Action+Adventure ของค่าย Hexage ที่หลายๆคนอาจจะรู้จัก ซึ่งค่ายนี้ก็ชอบทำออกแนวภาพสวยๆแนวแสงสีนีออนและเรืองๆ ในเกมนี้ก็ยังคงจุดเด่นนั้นไว้ แต่ออกแบบระบบมาได้ค่อนข้างดีทีเดียวกับเกมนี้ ทำเอาติดงอมแงมเลย เพราะทั้งภาพสวย ระบบดี แถมเนื้อเรื่องก็ทำได้ดี เกมนี้เราจะบังคับตัวละคร Reaper ซึ่งเป็นนักดาบ เดินทางไปในแต่ละฉากแบบ 2D ผ่านเนื้อเรื่องของเกม การบังคับตัวละครจะบังคับผ่าน Virtual pad ฝั่งซ้ายจะบังคับทิศทางเดินซ้ายขวา ส่วนด้านขวาสำหรับกระโดด ซึ่งสามารถกระโดดได้ 2 ขั้นต่อกัน ส่วนการโจมตีจะเป็นแบบอัตโนมัติ เมื่อเข้าระยะดาบจะฟันเอง ที่เป็นแบบนี้เพราะเราต้องเอามือไว้คอยกดท่าคอมโบไงครับ
    ข้อมูล: droidsans.com

Genre: Action, Indie, RPG
    Developer: Hexage
    Publisher: Hexage
    Release Date: 8 Feb 2014

System Requirements
    Minimum:
    Processor: 2 GHz Dual Core
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 6800
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 1 GB available space
    Sound Card: DirectX compatible sound card

Downlaod

Password: blackloadgame.com

cr. blackloadgame

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เกมน่าสนดีครับ....
    ขอบคุณนะครับ....^ ^

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ชอบครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ครับ ไม่ เป็น อะไร ครับ ชอบกันก้ดีแล้ว ครับ