ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Report , Notice & Video

กูรูคาด GTA 5 เวอร์ชั่น PC,Xbox One และ PS4 อาจเลื่อนวางจำหน่ายไปเป็นปีหน้า!

Grand Theft Auto 5 อาจจะไม่ได้ลงแผงในรูปแบบ Next Gen ให้กับชาว PC และชาวเครื่องเกมคอนโซลยุคใหม่อย่าง Xbox One และ PlayStation 4 จนกว่าจะถึงปี 2015 ก็เป็นได้ จากการณ์คาดการณ์ของเว็บไซต์ CVG

“ถ้าคุณต้องการที่จะวางจำหน่ายในปีนี้และคุณต้องการที่จะเรียกกระแสมันมันควรจะเป็นช่วง 2-3 เดือนก่อนที่เกมจะออกและในตอนนี้มันก็แทบจะไม่มีเวลาเหลือให้ทำเช่นนั้นแล้ว” James Jarvis โปรดิวเซอร์และบรรณาธิการของเว็บไซต์ CVG วิเคราะห์ “ถ้าสิ่งที่ผมได้พูดไปก่อนหน้ายังไม่เกิดขึ้นในเร็วๆนี้ มันก็เป็นไปได้ว่าเราจะไม่ได้เห็น GTA 5 บนเครื่องเจ็นใหม่อย่าง Xbox One, PlayStation 4 และ PC จนกว่าจะถึงปีหน้า”

คุณ Jarvis ยังได้วิเคราะห์ถึงช่วงเวลาที่ GTA 5 วางจำหน่ายให้กับเครื่อง Xbox 360 และ PS3 เมื่อปีที่แล้วอีกว่า “ถ้าเราย้อนกลับไปมองยังวันที่เราได้เห็นก่อนที่มันจะวางจำหน่าย มันมีเงื่อนงำครั้งแรกในวันที่ 31 มกราคม และหลังจากนั้น 8 เดือนเกมก็ได้ออกมา GTA 5 นั้นวางจำหน่ายในวันที่ 17 กันยายนของปีที่แล้วและทาง CVG ก็ได้ไปชม Preview ของตัวเกมตอนเดือนพฤษภาคม 4 เดือนก่อนที่เกมจะวางจำหน่ายและลงตีพิมพ์ Preview แบบ Online ในเดือนสิงหาคมหนึ่งเดือนก่อนที่มันจะวางแผง”

ซึ่งฟังจากที่คุณ Jarvis พูดนั้นมันก็ทำให้เห็นภาพได้ค่อนข้างชัดเจนว่าหากทาง Rockstar ต้องการที่จะวางจำหน่าย GTA 5 ภายในปีนี้บางทีพวกเขาอาจจะต้องเริ่มทำอะไรบางอย่างในเร็วๆนี้แล้ว นอกจากนี้คุณ Jarvis ยังได้เผยอีกว่ามันมีส่วนอื่นๆที่ถูกตัดออกไปมากมายในเกมเวอร์ชั่นจริงที่วางจำหน่ายอีกด้วย

“มันมีการพูดคุยมากมายเกี่ยวกับคอนเทนท์ที่ถูกตัดออกไป ที่จริงเราจะต้องมีวิทยุตำรวจที่จะแสดงความเคลื่อนไหวของตำรวจ,โหมดการปรุงยาและอะไรบางอย่างที่เกี่ยวกับม้าด้วย” เขากล่าว

โดยก่อนหน้านี้ทาง Rockstar ได้มีการเปิดตัวเกม Grand Theft Auto 5 ในงาน E3 2014 ที่ผ่านมาเป็นการแสดงปิดท้ายของ Sony Press Conference โดยได้ประกาศวางจำหน่ายตัวเกมไว้ในช่วงปลายปีนี้

Credit By

Advanced Warfare จะมีโหมดที่ไม่ใช้ชุด Exo

Call of Duty: Advanced Warfare ในโหมด Multiplayer นั้นมีจะมีจุดเด่นอยู่ที่การใช้พลังของชุด Exoskeleton แต่ดูเหมือนว่าภายในเกมจะมีโหมดที่ปิดการใช้งานชุดดังกล่าวให้ผู้เล่นได้วิ่งยิงกันเปล่าๆเหมือนในตัวเกมภาคเก่า

หนึ่งในข้อเปลี่ยนแปลงที่สำคัญที่สุดของ Call of Duty: Advanced Warfare อย่างชุด Exoskeleton ซึ่งทำให้ผู้เล่นสามารถเคลื่อนที่ไปมาในรูปแบบพิเศษได้ เช่นการกระโดดสูง สไลด์ หรือหายตัว ซึ่งน่าจะทำให้รูปแบบการเล่นของตัวเกมในโหมด Multiplayer นั้นเปลี่ยนแปลงไปจากภาคก่อนอย่างแน่นอน แต่สำหรับผู้เล่นที่ไม่ใช่การใช้พลังดังกล่าวดูเหมือนจะมีข่าวดีออกมาครับ

Sledgehammer ออกมายืนยันว่าคุณสามารถเล่นโหมด Multiplayer ได้โดยไม่ต้องใช้พลังจากชุด Exo

Michael Condrey และ Glen Schofield จากทีม Sledgehammer ออกมายืนยัน

พวกเราเข้าใจว่าผู้เล่นบางคนก็อยากจะหวนกลับไปเล่นตัวเกมในรูปแบบดั้งเดิม ดังนั้นภายในเกมเราจะมีโหมด Playlist ที่ซึ่งคุณสามารถเล่นโหมด Team Deathmatch Capture the Flag และ Domination ได้โดยไม่มีการกระโดดสูง ไม่มีการใช้พลังจากชุด Exoskeleton
    นอกจากนั้นทั้งสองคนยังยืนยันว่าตัวเกมในโหมดอื่นนอกเหนือจาก Single และ Multiplayer จะมีการเปิดตัวอีกทีในภายหลัง ซึ่งก็แน่นอนว่าพวกเขาหมายถึงการเล่นในโหมด Coop ที่อย่างยิงซอมบี้หรือเอเลี่ยนในเกมภาคก่อนนั่นเอง

ชมกันยาวๆกว่า 1 ชั่วโมงวีดีโอจาก The Evil Within

ดูกันแบบเต็มอิ่มสำหรับวีดีโอความยาวกว่า 1 ชั่วโมงจากเกม The Evil Within ไปดูกันว่าตัวเกมนั้นมีรูปแบบการเล่นและหลอนสยองกันมากแค่ไหนได้เลย

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    อย่าเลื่อนเลยนะ Gu ใหว้ละ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    แพทปล้นหละ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    อย่าเลื่อนเลยนะ Gu ใหว้ละ
    อยากเล่นเมือนกันครับ ใจจะขาดแล้วเนี่ย

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ไม่รีบครับ ซื้อ PS4 ปีหน้าพอดี 55555555555555555555.

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Rockstar อย่าทำร้ายกันอีกเลยนะครับ

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    ลง PC ก่อน
    PS4 XB ONE เลื่อนไปไหนก็ เชิญญญญญญญญ
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เลื่อนก็ดี กว่าจะมา PS4 ราคาลงพอดี

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ไม่อยากให้เลื่อนเลย

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ซื้อมารอนานล่ะนะโว้ยย ออกเถอะ พลีสสสสส

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    ผมไม่เชื่อพวกคนอื่นพูดครับ
    ผมเชื่อ Rockstar
    ในเมื่อเขาคอนเฟิรมในวิดิโอ 2014 ก็ต้อง 2014 ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มันบอกว่าจะมาภายใน FALL 2014(ฤดูใบไม้ร่วง ปี2014) มันไม่มีวันเลื่อนไป2015หรอก ไม่มีทาง ROCKSTAR ผมว่าคำไหนคำนั้นในเมื่อคอนเฟริมจากคลิปแล้วขนาดนี้!!!!!!
    CPU:lntel(R) Core(TM) i5-3230M CPU @ 2.60GHz 2.60 GHz
    Ram: 4GB (3.86 GB usable) Video Card:nVIDIA GeForce 630M Windows 7 64 BIT

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ถ้าเลื่อนก็ขอร้องให้พ๊อตมาดีๆหละกันครับอย่าเหมือน GTA IV ช่วงแรกๆๆคอมเทพแค่ไหนก็เล่นไม่ได้จนต้องรออัพเดตอย่างนาน

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    ROCKSTAR คำไหนคำนั้น!!!

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    จะให้รอกันอีกนานเเค่ไหน

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    รอได้ครับ 55555

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ยังไงก็รอได้ครับ 55555555555

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    ไหนว่าจะไม่หลอกกันนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ยังไงก็รอครับ ขอให้ออกมาตัวเกมสมบูรณ์ล่ะกัน
    EKUSU. . .KARIBAAAA!!!!!

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    เลื่อนไปปีหน้าหรือวันไหนก็ได้ ขอสเปคความต้องการ มาก่อนได้ไหมลุ้นอยู่ GTA V

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    รอมา จะ 1 ปีล่ะ จะเลื่อนอยู่หรอ ?

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ขอเถอะมาไวๆเถอะ R9 280x ในคอมผมสั่นไปหมดแล้วว

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    อย่าเลื่อนครับ...

= =" จะจัดแท้

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    TITLE GTAV มันไม่ต้องเสียเวลาปล่อยข่าวโปรโมตละมั้ง คนรอคอยยิ่งกว่าไอพวกเกมที่เอาตัวอย่างมาล่อหลายๆเดือนอีกคับ
    แค่ลงขายตูมเดียวสตีมมีล่มแน่ๆ ความเห็นส่วนตัวผมวาไม่เป็นไปตามที่เขาวิจารณ์หรอก