ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912

สุดยอดโทรศัพท์ในโลก Iphone 6 Nokia 3310 หลบไป

เปิดตัว noPhone มือถือไร้หน้าจอ, สัญญาณ, กล้อง, แบตเตอรี่หรืออะไรทั้งสิ้น!
    อัพเดทข่าวล่าสุดกับ ป๋าเอก TechXcite ในยุคที่หลายคนเริ่มหวั่นใจว่าจะถูกหน่วยงานของรัฐบาลหรือกลุ่มทางการตลาดช่วงชิงข้อมูลต่างๆที่เป็นความลับสำคัญของคุณออกไปจากสมาร์ตโฟนได้ตลอดเวลาเช่นนี้ ปรากฏว่าล่าสุดมีนวัตกรรมใหม่ที่ผมไปเจอมาในชื่อว่า noPhone ซึ่งเขาบอกว่าเป็นโทรศัพท์มือถือที่สามารถใช้งานได้ปลอดภัยที่สุดในโลกแล้วก็ว่าได้...ชักน่าสนใจขึ้นมาซะแล้วสิ!
    โดยหน้าเว็บไซต์​ noPhone ได้บอกต่อข้อมูลของมือถือเครื่องนี้ว่าสามารถป้องกันการถูกแฮ็คข้อมูลได้ 100%, ไม่ต้องอัพเกรดบ่อยๆแถมยังสามารถกันน้ำและกันฝุ่นได้ด้วย แต่ที่น่าสนใจยิ่งกว่านั้นก็คือตัวเครื่อง noPhone เองไม่มีทั้งหน้าจอ, กล้องถ่ายรูป, แบตเตอรี่, สัญญาณเชื่อมต่อต่างๆรวมไปจนถึงระบบปฏิบัติการภายในเครื่องใดๆทั้งสิ้น ก็ยังงงอยู่เหมือนกันว่าแล้วมันจะเรียกตัวเองว่า “มือถือ” ได้ยังไงหว่าในเมื่อแม้แต่โทรเข้า-ออกก็ยังทำไม่ได้เลย (แต่ปลอดภัยจริงๆนะ)
    อาเป็นว่าใครสนใจข้อมูลเกี่ยวกับ noPhone ก็สามารถเข้าไปสอบถามทางเว็บไซต์ได้ตามลิงค์ที่ให้ไว้ข้างล่างนี้เลยครับ...ผมคนนึงละคงขอบาย 555+

ส่วนความคิดเห็นส่วนตัวก็คือมันสามารถปาหัวหมาได้แล้วกัน 5555 ปล Nophone แต่อย่า Noขอบคุณ นะครับ

ผมจะได้อัพของไร้สาระได้นานๆ
    Cr.Techxcite[/CENTER]

http://www.nophone.eu/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parisj007 : 19th August 2014 เมื่อ 20:11

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    โทรออกไม่ได้ แล้วจะเอามาทำไมมมมม

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ morikaso อ่านกระทู้
    โทรออกไม่ได้ แล้วจะเอามาทำไมมมมม
    เอมาใช้แทนหมากฝรั่งครับ 555

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    วิธีการใช้งาน
    "หยิบขึ้นมา , ถือไว้"

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ อ อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ อ อเพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ อ อ อ อ เพื่อ เพื่อเพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ เพื่อ อ

ทำมาเพื่อจุดประสงค์อะไร

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    คุณสมบัติก็ตามชื่อเลย555+
    ❤❤ The Division ❤❤

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ่าวนี่ผมยังไม่ตื่นอีกหลอเนี่ย คิดว่าตื่นแล้วนะ ขอตัวไปตื่นแปบ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เหมือนไว้สำหรับคนตาบอดใช้เลย

มันทำขึ้นมาแบบนั้นจริงๆหรือว่ามีคุณสมบัติอื่นๆนอกจากนั้นหว่า

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ห๊ะ ไร้หน้าจอ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ที่วางทับกระดาษดีๆๆนี่เอง

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    เหมือนไว้สำหรับคนตาบอดใช้เลย

มันทำขึ้นมาแบบนั้นจริงๆหรือว่ามีคุณสมบัติอื่นๆนอกจากนั้นหว่า
    มันทำอะไรไม่ได้แล้วจะให้คนตาบอดทำอะไรครับ ออ ทำให้ งง ไง 555

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    มันเกิดมาทำอะไรครับ ทับกระดาษหรอ??

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ่านตอนแรกนึกว่าจะโทรได้ กรรมเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ยังกะพิมจากเครื่องปริ้น3มิติ พลาสติกทั้งนั้น เอามาเสียดสีหน่วยงานรัฐมากกว่านะ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    สั่งการด้วยเสียง ก็เป็นได้

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    มันทำมาเพื่อเตือนสติเราๆทุกคน ทุกวันนี้ไปไหนมาไหนก็เห็นแต่คนนั่งก้ม เดินเล่นโทรศัพท์ มองแต่หน้าจอมือถือกันตลอด

คงจะดีถ้าเป็นโทรศัพท์แบบนี้ ไร้หน้าจอ เสปค หรือแม้กระทั่งเครือข่ายโทรศัพท์ โลกคงมีเสียงมีสีสันมากขึ้น มากกว่าการสื่อสารกันผ่านหน้าจอโทรศัพท์

**และที่สำคัญห้องเรียนที่เคยเงียบเชียบเพราะเด็กแอบเล่นโทรศัพท์ใต้โต๊ะจะกลับมาเสียงดังอีกครั้งหนึ่ง **
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อยากรู้จัง ข้างในมีไรอยู่ คงไม่กลวงแบบ gt200 นะ 55+

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    ใครซื้อนี่ก็...

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    แล้วมันมีไวเพือทำอะไรกันชื่อก็บอกแล้ว No Phone สมชื่อเลย

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    มันทำมาเพื่อเตือนสติเราๆทุกคน ทุกวันนี้ไปไหนมาไหนก็เห็นแต่คนนั่งก้ม เดินเล่นโทรศัพท์ มองแต่หน้าจอมือถือกันตลอด

คงจะดีถ้าเป็นโทรศัพท์แบบนี้ ไร้หน้าจอ เสปค หรือแม้กระทั่งเครือข่ายโทรศัพท์ โลกคงมีเสียงมีสีสันมากขึ้น มากกว่าการสื่อสารกันผ่านหน้าจอโทรศัพท์

**และที่สำคัญห้องเรียนที่เคยเงียบเชียบเพราะเด็กแอบเล่นโทรศัพท์ใต้โต๊ะจะกลับมาเสียงดังอีกครั้งหนึ่ง **
    เรียกได้ว่า มองการไกล(เกินไป)จริงๆครับ ไม่น่าเชื่อ แต่ประเด็นคือ โทรเข้าโทรออกไม่ได้ ... ง ง ง เงิบ
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ในเวปเขียนว่า...

How does it work?

Pick it up. Hold it.

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ไม่มีสัญญาน ไม่มีจอ ไม่มีแบต และ ไม่มีคนใช้

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    มองตื้นๆไปรึเปล่าครับผมว่าเค้าน่าจะทำมาประชดประชันเรื่องการโขมยข้อมูลการแฮคและการเข้าถึงข้อมูลของเว็บไซต์และคลาวน์และรัฐตามจุดประสงค์ในกระทู้ที่บอกแน่ๆครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    How does it work?

Pick it up. Hold it.
    ผมจะ แปลให้ครับ วิธีใช้ หยิบขึ้นมา จากนั้น ปาแม้งเลย